ขอเชิญชาวมอไซด์คลาสสิคภาคเหนือตอนล่าง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอเชิญชาวมอไซด์คลาสสิคภาคเหนือตอนล่าง

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเชิญชาวมอไซด์คลาสสิคภาคเหนือตอนล่าง

อำเภอนครไทย จังหวัดพิษณุโลก กำหนดจัดงานกุหลาบขาวบานบนลานร่องกล้า
    เพื่อสนับสนุนการท่องเที่ยงพิษณุโลก มาตรการขับขี่ปลอดภัยและการฟื้นฟูภาพลักษณ์อุทยานภูห ินร่องกล้า
    ขอเชิญชาวมอเตอร์ไซด์คลาสสิคทุกรุ่นทุกยี่ห้อ ร่วมงานการกุศลครั้งนี้
    กำหนดจัดงานวันที่ 4 เมษายน 2552
    กิจกรรม ผ้าป่าอุปกรณ์กีฬา และแข่งขันกีฬา ณ โรงเรียนหนองกะท้าว ตำบลหนองกะท้าว อำเภอนครไทย
    จังหวัดพิษณุโลก
    ติตต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่ 0877298825 (โอ)
    เพิ่มเติม ทุกภาค
    ติตต่อโอแบะ เบอร์เดิมที่วางไว้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kraiangsak : 25-03-2009 เมื่อ 01:19

Member
    ขอบคุณ
    0

มีหมายกำหนดงานป่าวคับ--จะได้มีคนไปเยอะๆๆ

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ไปกันครับ คนละคัน 2 คัน

[ชาวอิสานขอเป้งกำลังใจให้ครับในการทำบุญ]
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Member manop_sopud_on's Avatar
    สถานที่
    ซุมเฮา Classic Bike
    ขอบคุณ
    0

Talking ซุมเฮา Classic Bike มหาสารคาม

จัดไปอย่าไห้ขาด เพ่น้อง เอ๋ย

ซุมเฮา ซุมเฮาๆๆๆๆๆ

55555555555

รูป รูป  
    โจโฉ ซุมเฮา CLASSIC BIKE มหาสารคาม
    มิตรภาพกับคำว่า เสี่ยว
    ชมรมรถโบราณ ซุมเฮา Classic Bike มหาสารคาม

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Senior Member Neung007's Avatar
    สถานที่
    พระยาปาดคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน .*.

em97 ขอหมาย กำหนดการหน่อยคับ em97

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กำหนดการ

กำหนดการ
    23 มี.ค-2 เมษายน.52 แจ้งลงทะเบียนชื่อกลุ่ม จำนวน คน ที่คุณโอแบะ
    วันที่ 4 เมษายน 2552
    เวลา 10.00 น. สำหรับสมาชิกแถบสุโขทัย ตาก กำแพงเพชร พิจิตร และพิษณุโลก พร้อมกันหน้าศาลากลางจังหวัดพิษณุโลก
    เวลา 10.30 น. คาราวานรถคลาสสิคและรถโบราณ (มอไซด์) เดินทางออกจากศาลากลางระยะทาง 100 กม.ถึง
    รร.บ้านหนองกะท้าว ตำบลหนองกะท้าว อำเภอนครไทย จังหวัดพิษณุโลก
    เวลา 13.00 น. ถึงสถานที่ รร.บ้านหนองกะท้าว ปักธงกลุ่ม อบต.หนองกะท้าวต้อนรับ และร่วมรับประทาน
    อาหาร
    เวลา 14.00 น. แข่งขันกีฬา(ฟุตบอล) กับ อบต.หนองกะท้าว มอบเครื่องอุปกรณ์กีฬาให้กับ อบต.หนองกะท้าว
    เวลา 16.00 น .เดินทางขึ้นอุทยานแห่งชาติภูหินร่องกล้า ร่วมงานเทศกาลกุหลาบขาวบานบนลานร่องกล้า
    สำหรับ ผู้ไม่ไปร่วมงานก็ขอให้เดินทางกลับมาตุภูมิด้วยสวัสด ิภาพ
    เวลา 18.00 น. ร่วมงานขันโตกและการเล่าขานตำนานร่องกล้า ณ ลานกิจกรรมอุทยานภูหินร่องกล้า
    เวลา 24.00 น. ปิดงานขันโตก
    สิ่งจำเป็นที่ต้องนำไปร่วมงาน รถคันหนึ่ง อุปกรณ์กีฬาหรืออุปกรณ์การเรียน 1 อย่าง
    สำหรับผู้ไปร่วมงานเทศกาลกุหลาบขาวฯ ต้องนำอุปกรณ์เครื่องนอนไปด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mhee60 : 25-03-2009 เมื่อ 17:17

ขอบคุณ
    0

สำหรับผู้เดินทางจากฝั่งขวาจังหวัดพิษณุโลก พบกันที่สถานที่จัดงาน รร.บ้านหนองกะท้าวได้เลย
    นิตยสารไบด์คลาสสิค ร่วมจัดงานและลงข่าวกิจกรรมในครั้งนี้ให้ด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mhee60 : 25-03-2009 เมื่อ 17:18

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

*-*
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

จิมมี่ MCดงหลวง มุกดาหาร กัญชา คลับ's Avatar
    สถานที่
    mc dongluang mukdahan
    ขอบคุณ
    0

น่าสนุกเนาะ อยากไป
    วิ่งรถด้วยใจ แฝงไปด้วยมิตรภาพเพื่อความรักใคร่ และสามัคคี
    MC DONGLUANG CLASSIC_BIGBIKE :MUKDAHAN:

มาตรฐาน 00

ขอโทษนะครับใช่งานเดียวกันกับ สมาพันธ์มอไซด์ภาคเหนือ ที่พี่กล้าอุตดิต ประกาศไว้ในงาน เจนแปนคลาสสิค หรือป่าวครับผมยังไงรบกวนพี่ๆด้วยนะครับ

Junior Member Taksin_Mc_Never-Die's Avatar
    สถานที่
    ตากสินคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

น่า ไป น้า ครับ . .
    /\7 I ♥ Class-ic /\7

http://bush0bush.hi5.com

em88 Bush_Chaly em88

Member kla Zero's Avatar
    สถานที่
    Uttaradit Old Motor Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ร่วมงานที่พิโลกกัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ narok อ่านข้อความ
    ขอโทษนะครับใช่งานเดียวกันกับ สมาพันธ์มอไซด์ภาคเหนือ ที่พี่กล้าอุตดิต ประกาศไว้ในงาน เจนแปนคลาสสิค หรือป่าวครับผมยังไงรบกวนพี่ๆด้วยนะครับ
    ช่ายแล้วครับ ไงก็เจอกันนะครับ
    em97 ไม่มีใครรักเรา เท่ากับเรารักกันem97
    Uttaradit Old Motor Club

Mobile : 089-8399510
    ทางลัดเข้าบอร์ดกลุ่มครับเข้าไปทักทายได้ครับ

ขอบคุณ
    0

กล้าเราฝากนายนะ นายเป็น********านใหญ่ จะได้มีศูนย์เตรียมงานต่อไปสำหรับพิษณุโลก
    และงานสำหรับคนรักรถ

ขอบคุณ
    0

ลืมบอกจากฝ่ายจัดงาน ในงานภาคกลางคืนจะมีขันโตก สำหรับชาวคลาสสิค ถ้าประสงค์จะซื้อโต๊ะก็หน้างาน คนละ 150 บาท แต่ถ้าไม่ซื้อก็มีอาหารและเครื่องดื่มขาย หรือไม่ก็จัดเตรียมไปเอง

ขอบคุณ
    0

งานนี้สร้างภาพลักษณ์ภูหินร่องกล้า งานคนพิษณุโลกและภาคเหนือตอนล่างของชมรมรถคลาสสิค ชมรมสำหรับผู้รักรถรักความอิสระ และรักในสิ่งที่ชอบ ที่ไม่มีไรมากมายขอให้รักในสิ่งที่มีตอนนี้และปัจจุบ ัน

Bookmarks