ช่วงนี้ ทำ ไม sr แพง จังคับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ช่วงนี้ ทำ ไม sr แพง จังคับ

คนไม่หล่ออยากมีรถสวย
    สถานที่
    เหล็กสนิม
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ช่วงนี้ ทำ ไม sr แพง จังคับ

ผม ได้ ยิน มา ว่า sr จาก ยุ่น เนื่องจาก มัน น้อยลง และไม่ พอ กับ ความ ต้อง การ ของ ผู้ บริโภค มันไม่ค่อย ส่ง มา โกดังเลย โก่ง รา คา ซะลิบลิ่ว....จน ซะ ไป ถึง 5 หมื่น เข้า ไปแล้กลุ้ม ใจ จังว
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Senior Member ONE SR CLUB's Avatar
    สถานที่
    SR CLUB เมืองกาญ
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Name1989 อ่านข้อความ
    ผม ได้ ยิน มา ว่า sr จาก ยุ่น เนื่องจาก มัน น้อยลง และไม่ พอ กับ ความ ต้อง การ ของ ผู้ บริโภค มันไม่ค่อย ส่ง มา โกดังเลย โก่ง รา คา ซะลิบลิ่ว....จน ซะ ไป ถึง 5 หมื่น เข้า ไปแล้กลุ้ม ใจ จังว
    เป็นไปตามค่าเงินช่วงนี้ค่าเงินเย็นญี่ปุ่นขึ้น คับ ไหนค่านำเข้า ค่าขนส่งไหนค่าคนไปคัดของ ค่าภาษีนำเข้าอีกคับไม่ใช่แต่รถsrคับ รถอื่นหรือของนำเข้ามาก็สูงขึ้นหมดคับ
    เบอร์โทร one sr club 087-3579012
    มีปัญหากับรถsrปรึกษาได้คับ อีเมล์ one.fasai@hotmail
    เข้าเวปบอร์ดกลุ่มhttp://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=295
    เลขบัญชี 632 011 0791 ธนาคารกรุงเทพ ชื่อเทวัญ ถิ่นสำราญ
    เช็คการส่งของได้ทีเวปไปรษณีย์ http://track.thailandpost.com/trackinternet/

ไม่สร้างภาพ ว่าเราดี หรือเรารวย หรือเอาหน้า สุดท้ายก็ไปแต่ตัวทั้งนั้น
    ราคาของทุกอย่างรวมค่าส่งแล้วคับส่งEMSคับเวลาโทรติดต่อ09.00-21.00 หลังจากนั้นไม่ต้องโทรคับem96
    รถผมเมืองกาญ

150 c.c.'s Avatar
    สถานที่
    hiway prachinburi
    ขอบคุณ
    0
    0

ไม่แพงหรอกคับ คุณเจาะไปไม่ถูกที่ เมื่อก่อนผมหาจนไม่รู้จะหายังไง พอได้รู้จักพี่คนหนึ่งเขาประกอบขายโดยตรง เท่านั้นแหละถึงรู้ว่า ทำไมมันถูกจังวะ อิ อิ อิ

paZzerby7's Avatar
    สถานที่
    C crew Custom
    ขอบคุณ
    0
    11 (100%)

ในเว็ป 40000 ก็ยังหาได้นี่ครับ แค่ ไม่ซีเรียส ว่า เ ป็น ปีเก่า เพราะ้ ถ้าไม่เล่นแบบ เจาะลึก มาก sr หน้าตาก็เหมือนกันหมด ว่ามั้ย
    TeL.081 4115 415
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาพัทยาใต้ 330-2-09829-9 PERA E-mail: bera7evenn@gmail.com
    ส่งของที่ --> พีระ ชวลิตนิติธรรม 257/32 ม.10 ต.หนองปรือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20150

facebook me
    ชีวิตกู ไม่รถ ก็ผู้หญิง
    ตรวจสอบภาษีรถค้างชำระ

นำเงินทำบุญมาใช้จ่าย หาเงินด้วยการหลอกผู้อื่นด้วยความเชื่อ บาปกรรม!!!!

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ONE SR CLUB อ่านข้อความ
    เป็นไปตามค่าเงินช่วงนี้ค่าเงินเย็นญี่ปุ่นขึ้น คับ ไหนค่านำเข้า ค่าขนส่งไหนค่าคนไปคัดของ ค่าภาษีนำเข้าอีกคับไม่ใช่แต่รถsrคับ รถอื่นหรือของนำเข้ามาก็สูงขึ้นหมดคับ
    ใช่แล้วครับพี่วัญ
    เป็นคนเลวในหมู่คนดี
    ดีกว่าเป็นคนดีในหมู่คนเลว

Senior Member Redhot99's Avatar
    สถานที่
    redhot99
    ขอบคุณ
    0
    0

ผมว่ามันตามแหล่งที่เราได้มากกว่าคับที่ว่าแพงบางทีอ าจจะได้ของคุ้มค่าก็ได้นะคับถูกส่วนมากก็มีแต่อาจจะไ ม่ค่อยดีเท่าแพงอะคับยังไงเล่นก็ศึกษานิดนึงคับผม
    REDHOT99
    4028614748 Tanakorn chaitasanakris. 087-9966227..

[/COLOR] " เล่นเพราะรัก รักที่จะเล่น "
    http://www.facebook.com/#!/Redhot99

Senior Member
    สถานที่
    เป็นเม็ด rider
    ขอบคุณ
    0
    0

Cool ไม่รู้เหมือนกันคับ

เลือกซื้อเอาแบบความสบายใจดีกว่าคับ
    ซื้อเถอะคับ sr เล่นยังไงราคาก็ไม่ตกลงหรอกคับ เป็นรถที่ลงตัวและคุ้มค่ากับการที่เราใช่มัน
    มีแต่พวก ชุดลูกเสือ ที่ไม่ชอบเราคับ

แต่สวนผมโดนมา 43000 บ เดิม เดิม ไม่มีอะไรที่เป็นขอแต่งเลยแถมยังโดน ยางที่แตกลาบยอีก
    ไม่เป็นไรคับ ทำผมได้ทีเดียวและคับ พี่น้อง 5555555555555555+

Senior Member Juk-ka-duy's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 150 c.c. อ่านข้อความ
    ไม่แพงหรอกคับ คุณเจาะไปไม่ถูกที่ เมื่อก่อนผมหาจนไม่รู้จะหายังไง พอได้รู้จักพี่คนหนึ่งเขาประกอบขายโดยตรง เท่านั้นแหละถึงรู้ว่า ทำไมมันถูกจังวะ อิ อิ อิ
    หาซื้อ ราคาถูกด้ายที่ไหน อะคับ อยากได้ สักคัน

Member -เด็กพิษณุโลก-'s Avatar
    สถานที่
    ไม่มีอ่ะ แง๊ๆ
    ขอบคุณ
    0
    0

ค่าเงิล เยน แข็ง ตัว ครับ + กับ วัยรุ่น ฮิตฮออต ด้วย (อันนี้คอมเฟริม อิอิ )

เพราะ เมื่อ ก่อน มี ขับ ไม่มากเลย SR แต่เดี่ยวนี้ เพียบเลย เพราะ รูป ทรงที่ปราดเปรียว +เสียงกะหึ่มซาว

ส่วนตัว ผม คิดว่า รถ ปีเก่าหรือ ใหม่ ไม่ค่อยเท่ารัย ครับ แล้วแต่คนชอบอ่ะนะ ปีเก่า แต่ แรงและ เรื่องแน่นกว่า

ปีใหม่ก็ เห็นมีเยอะแยะไป ( ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับการใช้งานของเจ้าของมือแรกที่ญี่ป ุ่น)

ลองเลือกๆ ดูครับ ปีไหน แล้วแต่ใจชอบ ผมคิดว่า ถ้า ใจเราชอบ ชื้อมายังไงก็ไม่โดน หลอก นะครับ ถ้าเราพอใจ

กับมัน เพราะ มันมาจากที่เดียวกันหมด มันไม่มี SR ของอิตตาลี่ หรือ ของ อินเดีย มาแยกเยะให้ปวดหัว

ขอบคุณครับ em97
    ถามใจตัวเองก่อน!!

ว่า..ชอบรถ ที่ตัว สมรรถนะ ของ รถ!!!

หรือ ชอบที่ ยี่ห้อ เพื่อ ที่จะเอาราคา ขาย ต่อ.....

em23em23em23em23em23em23em23em23em23em23em23em23

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3
    0

SR แพง เราหันมาใช้X&Rได้นะครับ แนวมากๆ
    สยิวกิ้วดีด้วย...ดูที่บ้านหรือในหอ ชุดลูกเสือไม่จับครับ
    สะหวีวี่วี....แก้เครียดในภาวะของแพงครับ
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

Senior Member ou32's Avatar
    สถานที่
    Rd.พระราม5 Cafe Racer
    ขอบคุณ
    0
    0

จากที่ผมได้ยินมาน่ะครับ....จริง..เท็จ...ประการใดวิ เคราะห์กันเองนะ.....
    ได้ข่าวมาว่า....ทางyamahaได้เลิกผลิต...srแล้ว..... แต่ความต้องการนั้นยังสูงอยู่
    เพราะsrทางยุโรปเค้าก้อเล่นเหมือนกัน.....และอีกปัจจ ัยก้อน่าจะมาจากค่าเงินด้วยน่ะครับ........ที่กล่าวม าถ้าผิดพลาดประการใดก้อขออภัยล่วงหน้านะครับ

/\4

วิดวะ อุตสาหการ the tung's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ou32 อ่านข้อความ
    จากที่ผมได้ยินมาน่ะครับ....จริง..เท็จ...ประการใดวิ เคราะห์กันเองนะ.....
    ได้ข่าวมาว่า....ทางyamahaได้เลิกผลิต...srแล้ว..... แต่ความต้องการนั้นยังสูงอยู่
    เพราะsrทางยุโรปเค้าก้อเล่นเหมือนกัน.....และอีกปัจจ ัยก้อน่าจะมาจากค่าเงินด้วยน่ะครับ........ที่กล่าวม าถ้าผิดพลาดประการใดก้อขออภัยล่วงหน้านะครับ

/\4
    ต้องหาซื้อใหม่ซะแล้ว
    ไอ้ฝรั่งมันก็เอาไปขับคือกัน
    รีบๆครับ

JACK6666's Avatar
    สถานที่
    กลายพันธุ์
    ขอบคุณ
    0
    2 (100%)

ยังไงซ้า ข้าก็ขี่Sr
    ใจเย็นๆราคามันอยู่ที่เรา
    คิดว่าแพงมันก็แพง คิดว่าถูกมันก็ต้องจ่ายอยู่ดี
    มีให้ซื้อ ดีกว่าซื้อไม่ได้

Junior Member
    สถานที่
    ttt
    ขอบคุณ
    0
    0

ถึงจะแพงก้อต้องซื้อ_,มันชอบนิ.

Member ตุ๊กเท่ง's Avatar
    สถานที่
    freesize&หนองวัวซอ อุดรธานี
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ the tung อ่านข้อความ
    ต้องหาซื้อใหม่ซะแล้ว
    ไอ้ฝรั่งมันก็เอาไปขับคือกัน
    รีบๆครับ
    up
    em97ลูกผู้ชายหัวใจสองem97

Bookmarks