ขอขอบคุณ ชาวโนลิมิตทุกคน

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอขอบคุณ ชาวโนลิมิตทุกคน

Junior Member Sky_Click's Avatar
    สถานที่
    Nolimit Classic Team เพชรบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอขอบคุณ ชาวโนลิมิตทุกคน

ผมเองขอเป็นตัวแทนของกลุ่มนะครับ ขอขอบคุณขอบใจพวกเราทุกๆคนครับ
    ขอบคุณลุงจอนครับ ที่อดทนนั่งขายของจนเมื่อยล้า
    ขอบคุณพี่ป้อม ที่ลุยงานอย่างเต็มที่
    ขอบคุณน้องแผน ที่ทุ่มเทสุดกำลัง
    ขอบคุณน้องกาญ เอก ไอซ์ กบ ใหม่ ปีนี้น้องๆสุดยอดเลยขอบอก
    ขอบคุณ แจ๊ค ที่เดินถ่ายภาพตลอดทั้งวันทั้งคืน
    ขอบคุณ โก๋ หน่า น้อย ป้า โอ เอ้ ที่เหน็ดเหนื่อยกับการลงทะเบียน
    ขอบคุณ พี่อาต พี่โหนก ที่ช่วยเหลือบนเวที และ อื่นๆอีกมากมาย
    ขอบคุณโอ๊ต ที่คอยประสานงานกับเพื่อนสมาชิกตลอดทั้งงาน
    ขอบคุณแม่บ้านของพวกเราครับที่มาช่วยกันเต็มที่
    ขอบคุณสต๊าฟที่เข้ามาช่วยเหลือจากกลุ่มต่างๆอย่างเหน ็ดเหนื่อยครับ
    ขอบคุณตัวเองครับ ที่ได้ร่วมหัวจมท้ายกับพี่น้องเราชาวโนลิมิต ไม่มีคุณ ไม่มี โนลิมิตครับ
    ปล . ผมรักพวกคุณครับ
    em97em97em97em97em97em97em97em97

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

ยินดีจ้า โอกาสหน้าว่ากันใหม่
    ตอนนี้ตั้งใจทำงานก่อน อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sky_click อ่านข้อความ
    ผมเองขอเป็นตัวแทนของกลุ่มนะครับ ขอขอบคุณขอบใจพวกเราทุกๆคนครับ
    ขอบคุณลุงจอนครับ ที่อดทนนั่งขายของจนเมื่อยล้า
    ขอบคุณพี่ป้อม ที่ลุยงานอย่างเต็มที่
    ขอบคุณน้องแผน ที่ทุ่มเทสุดกำลัง
    ขอบคุณน้องกาญ เอก ไอซ์ กบ ใหม่ ปีนี้น้องๆสุดยอดเลยขอบอก
    ขอบคุณ แจ๊ค ที่เดินถ่ายภาพตลอดทั้งวันทั้งคืน
    ขอบคุณ โก๋ หน่า น้อย ป้า โอ เอ้ ที่เหน็ดเหนื่อยกับการลงทะเบียน
    ขอบคุณ พี่อาต พี่โหนก ที่ช่วยเหลือบนเวที และ อื่นๆอีกมากมาย
    ขอบคุณโอ๊ต ที่คอยประสานงานกับเพื่อนสมาชิกตลอดทั้งงาน
    ขอบคุณแม่บ้านของพวกเราครับที่มาช่วยกันเต็มที่
    ขอบคุณสต๊าฟที่เข้ามาช่วยเหลือจากกลุ่มต่างๆอย่างเหน ็ดเหนื่อยครับ
    ขอบคุณตัวเองครับ ที่ได้ร่วมหัวจมท้ายกับพี่น้องเราชาวโนลิมิต ไม่มีคุณ ไม่มี โนลิมิตครับ
    ปล . ผมรักพวกคุณครับ
    em97em97em97em97em97em97em97em97
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Member BadDevill's Avatar
    สถานที่
    Nolimite Classic Team
    ขอบคุณ
    0

ผมก้อขอบคุณทุกท่านด้วยเช่นกันครับ
    ที่ให้ความอบอุ่น
    em93งานนี้เพื่อใคร ....แต่ใจเพื่อ..NoLimit"""
    การเดินทางเพื่อพบเจอสิ่งใหม่
    http://baddevill Goodangle.facebook.com

Bookmarks