ลงทะเบียนสมาชิกและผู้เยี่ยมชมกันหน่อยเร้ววว - หน้า 12

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ลงทะเบียนสมาชิกและผู้เยี่ยมชมกันหน่อยเร้ววว

Member มะม่วง's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

หวาดดีทุกคนคับ ผมชื่อ มะม่วง คับ อยู่วิดวะ(อุต)อยากเปนสมาชิกใหม่คับพึ่งมาเรียนที่นี ่

รถผมชื่อ หวานเย็น นี่เบอร์ผมนะ0850844973/[email protected]

รูป รูป  

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีคับ...น้องใหม่คับผม
    พอดีเพิ่งถอยน้องลี่ออกจากอู่ หลังจากที่ต้องเข้าไปพักชุบตัวมาตั้งนาน
    ตอนนี้ออกมาแง้ว ๆ ได้ดั่งใจแล้วคับ

อ้อ....พอดีจบลาดกระบังคับผม จบคณะวิทยา เคมีอุต

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ
    ส่วนรูปสองล้อคู่กาย...จะนำมาฝากอีกทีนะคับ....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย guitarx78 : 22-02-2009 เมื่อ 23:52

Senior Member phayap's Avatar
    สถานที่
    VespaContourPhitsanulokClub
    ขอบคุณ
    12

มาตรฐาน มาเยี่ยมเยือนครับ

ผม ภายัพ ( ยัพ หรือ หนุ่ม ) ตัวแทนกลุ่ม

~@_VeSpA CoNtOuR PhItSaNuLoK_@~

มาทักทาย สวัสดีครับทุกๆๆท่าน ชาว em97 em97

KMITL CLASSIC CLUB (ลาดกระบัง)

ว่างๆไปเที่ยวหากลุ่มเราบ้างนะครับ to เวสป้าคอนทัวร์ พิดโลก คลับ

VespaContourPhitsanulokClub

Senior Member tum 125's Avatar
    สถานที่
    Motor Oxidize Classic Club
    ขอบคุณ
    0

แวะมาเยี่ยมem97em97

........ Tum No.035 ........
    Wing tracker style By Motor Oxidize

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Smile *-*

ผมกำลังจะซื้อหมูคันนึงอะครับอยู่ที่ลาดกระบัง เห็นในรูปออกหนังสือไทยแลน เอ๊ะ!มีคันนี้อยู่ด้วย

ทะเบียน ค3411

เป็นรถของใครน้าในคลับนี้ กำลังจะนัดดูรถละครับ ผมซื้อไปก็ยังไม่มีคลับ (หรืออาจให้เจ้าหมูตัวนี้อยู่คลับเดิม*-*)

อีกอย่างผมอายุ19 พึ่งจะเข้ามหาลัย ไม่รู้ว่าถ้าเข้าคลับนี้ไป จะเด็กที่สุดหรือป่าว แล้วยินดีรับเด็กเข้าคลับหรือป่าว

ตัวผมอยู่บางพลีครับ แต่ตอนนี้ยังไม่รู้เลยจะได้อยู่มหาลัยไหน *-*

ว่าแต่รถที่ผมจะซื้อเป็นยังไงบ้าง พวกพี่ๆรู้จัก และรู้ข้อมูลอะไรบ้างไหมครับ อยากได้อย่างแรง..

(ได้รถมาเรื่องคลับผมจะติดต่อเป็นทางการอีกทีนะครับ)

-Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง อ.คอนสวรรค์ จ.ชัยภูมิ CHAIYAPHUM CLASSIC BIKE ONTOUR.
    ขอบคุณ
    0

Talking จากใจชาวสองล้อโบราณนครกาหลง

สุขสันวันปีใหม่ไทยคร๊าฟป๋ม เดินทางไปเที่ยวไหนปลอดภัยกันทั่วหน้านะคร๊าฟป๋ม
    mc...นครกาหลง
    Chaiyaphum Classic Bike Ontour
    อดทนให้ได้ดั่งก้อนหิน ติดดินให้ได้ดั่งต้นหญ้า

ใจกว้างให้ได้ดั่งท้องฟ้า มุ่งไปข้างหน้าให้ได้ดั่งสายธาร
    แวะเยี่ยมชมบอร์ดเราคร๊าฟ
    em97

Member อู่ข้าว อู่น้ำ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

จบมานานแล้ว เสีย ดาย เหมือนกัน อยาก กลับไป เหมือน ตอนเรียน
    ผม จบ ครุศาสตร์สถาปัตยกรรมภายใน ครับน้องๆๆ หลายปี ละ
    ชื่อ ภพ ครับ อยุ่ที่พิษณุโลก ตอนนี้ก็ยังใช้รถเวสป้า อยู่ ยังเที่ยวในแถบ
    ภาคเหนือ ตอนบนอยู่ ไม่ขาด สาย ตามลมหายใจ
    ว่างก็เข้าไป ชมได้ vespa contour phitsanulok club.
    ใน บอร์ด เดียวกัน กับน้องๆ ทักทายกันได้นะ อย่าลืม เป็นอันขาด kmitl

รูป รูป  

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

ทักทายกันครับเราชาวคลาสสิค/\2/\2
    บักหำน้อย ยโสธร...........

mods_109's Avatar
    สถานที่
    Vespa-Services
    ขอบคุณ
    4

ขอเข้ากลุ่มด้วยครับ ^^
    กะลังจะย้ายไปอยู่ลาดกระบัง กับคู่กาย mOds_109

http://mods-109.hi5.com
    Tel : 081-820-4940
    Email. [email protected]
    Home. http://www.facebook.com/ModsNoss.TShirt
    ออกแบบและจัดทำเสื้อกลุ่มเพียง10ตัวก็จัดให้ได้

มาตรฐาน ขอด้วยครับ.........

อยู่แถวนี้นะคับ.......ลำผักชี เองคับ
    ชื่อ เติ้ล นะคับ [email protected]
    รถที่ใช้มีอยู่ขับได้บ้างไม่ได้บ้าง เดี๋ยวลงรูปนะคับ
    BSA A7aa

mods_109's Avatar
    สถานที่
    Vespa-Services
    ขอบคุณ
    4

Smile mOds_109

มาทักทายอีกแล้ว 555+
    ชื่อต้องครับตอนนี้ทำงานแล้วครับ แต่ที่ทำงานจะย้ายไปอยู่ในนิคมลาดกระบังเลยอยากรู้จั กเพี่อน ๆ พี่ ๆ ที่ลาดกระบัง
    ย้ายไปประมาณสิ้นเดือนครับ ขับเวสป้า 64 สีครีม อินเดียแท้ๆ

ใจรัก...
    Tel : 081-820-4940
    Email. [email protected]
    Home. http://www.facebook.com/ModsNoss.TShirt
    ออกแบบและจัดทำเสื้อกลุ่มเพียง10ตัวก็จัดให้ได้

มาตรฐาน มาแล้ว

ชื่อ เติ้ล...อยู่ตลาดลำผักชีคับ
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ...ไปลาดกระบัง ตลาดหัวตะเข้บ่อยคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gonggang2009 : 05-07-2009 เมื่อ 09:51

kuiiscooter's Avatar
    สถานที่
    ไม่มีเวลาไปหาเมียน้อย
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีครับ.....
    scooter

แวะมาเยี่ยมชาว classic kmitl ครับ
    จาก kmitnb classic clubem97

Junior Member gobvii's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากร่วมด้วยก้าบบบ

ใม่รู้ทำถูกป่าวว ถ้าถูกขอร่วมด้วยก้าบบ บ
    ชื่อ ก้อบ คร้าบ ความจริงอยู่ลาดกระบังตั้งแต่ ปี 2541 แล้วววววววแต่ผึ้งจะเห็น เลยสนใจคร้าบ
    เรียนช่างศิลปคร้าบบบตอนนี้ยังวนเวียนอยู่แถวๆนี้ เรียนจบมาหลายปีดีดักแ ล้วววว
    ไม่รู้รถยนต์ร่วมด้วยใด้ใหมครับ ขับ opel rekord type c 1971 ครับ
    e-mail [email protected]
    0870961256 คร้าบบบผม
    ถ้าด้ายยยังใงช่วยเมลล์บอกด้วยนะครับรบกวนหน่อยยยยยย ขอบคุณครับem95
    ส่วนรูปรถยังซ่อมอยู่เลยยย ถ้าใด้ยังใงจะตามมาทีหลังก้าบบบบ

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks