ขอถามหน่อยครับชาวมอร์แกน

ชื่อกระทู้: ขอถามหน่อยครับชาวมอร์แกน

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอถามหน่อยครับชาวมอร์แกน

พอดีว่าผมเพิ่งย้ายมาอยู่ภูเก็ต
    อยากจะทราบว่าพี่น้องล้อเล็ก รู้จักเพื่อนๆที่ขี่SRในภูเก็ตบ้างไหม
    แล้วพอจะรู้ไหมว่าเขารวมตัวกันที่ไหน วันไหน
    ใครทราบช่วยตอบทีครับ ทิ้งเบอร์โทรไว้ก็ได้ครับป๋ม

ขอบคุณบอร์ดชาวมอร์แกนคร้าบ
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

Ban nok Member สะหม้อ's Avatar
    สถานที่
    Phuket, Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pup87 อ่านข้อความ
    พอดีว่าผมเพิ่งย้ายมาอยู่ภูเก็ต
    อยากจะทราบว่าพี่น้องล้อเล็ก รู้จักเพื่อนๆที่ขี่srในภูเก็ตบ้างไหม
    แล้วพอจะรู้ไหมว่าเขารวมตัวกันที่ไหน วันไหน
    ใครทราบช่วยตอบทีครับ ทิ้งเบอร์โทรไว้ก็ได้ครับป๋ม

ขอบคุณบอร์ดชาวมอร์แกนคร้าบ
    สะพานหินครับวันเสาร์ครับ ลองเวียนดู
    TANTALUM PHUKET
    มิตรภาพเหนียวแน่น ระหว่างเดินทาง ใช่อยู่ที่จุดหมาย

Senior Member angclassic's Avatar
    สถานที่
    Tantalum Phuket
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะหม้อ อ่านข้อความ
    สะพานหินครับวันเสาร์ครับ ลองเวียนดู
    ครับผม ถูกต้องครับ สะพานหินวันเสาร์
    เอิก ๆๆ

Tantalum Phuket Classic Club !!
    Love Ska

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณทั้งสองท่านที่ให้ความกระจ่าง

ยังไงจะไปแวะเวียนดู ครับ
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nong052 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ พี่ปั๊บ ลงมาอยู่ภูเก็ตแล้วเหรอครับติดตามพี่ปั๊มมาตั้งนาน ตั้งแต่แก๊ง ตากลม เลยครับ ผมโหน่งครับ ขี่เอสอาร์เหมือนกัน เบอร์โทรโหน่งนะครับ โทรมาคุยกันได้ครับ ภูเก็ตซิ้งเกิ้ล คลับยินดีต้อนรับ ครับ 0865964051

ว้าวววววว
    ภูเก็ตซิงเกิ้ล คลับ
    ชื่อเท่ห์ มากครับพี่โหน่ง

em97

งัยวันที่5 นี้ อย่าให้พลาดนะครับ
    แว่วๆ ว่าเอสอาร์ มีฟุตซอลทีมชาติด้วย
    หิหิหิ
    อิคึอิคึ
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Senior Member angclassic's Avatar
    สถานที่
    Tantalum Phuket
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nong052 อ่านข้อความ
    อุ้ย ทีม sr แต่ละคนอายุเหยียบ เลข4ขึ้นทั้งนั้น ครับ พี่เป็ด วิ่ง 100 เมตรก็หอบหน้าเขียวแล้วครับ สงสัย มายหวาย
    อิอิอิอิ
    อย่าลืมเหน็บอาจารย์ดอน ไปด้วยน่ะพี่โหน่ง

Tantalum Phuket Classic Club !!
    Love Ska

Junior Member siapatong's Avatar
    สถานที่
    แล้วแต่จ๊วด
    ขอบคุณ
    0

ผมก้อพึ่งได้srมามีไรช่วยแนะนำด้วยคร้าบ

อยู่ป่าตองคร้าบ

Junior Member siapatong's Avatar
    สถานที่
    แล้วแต่จ๊วด
    ขอบคุณ
    0

แล้วเค้ารวมตัวกันประมาณกี่โมงครับ

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ siapatong อ่านข้อความ
    แล้วเค้ารวมตัวกันประมาณกี่โมงครับ

น่านสิ กี่โมงครับพี่โหน่งครับ?
    ts23
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Bookmarks