หาร้าน อะไหล่ โคราชช !!!!

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: หาร้าน อะไหล่ โคราชช !!!!

AeiW nachpon111's Avatar
    สถานที่
    MC สะเทือน
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน หาร้าน อะไหล่ โคราชช !!!!

มีรถจักยาน อยุ่คัน นึงง

อยาก ทำ ไม่ รุ้ จะ ไป ทำ ร้าน ไหน ดี ในโคราชช

ช่วยแนะนำ หน่อย คับบ ร้าน ซื้อขาย อะไหล่ อะ บอกโหน่ย นะ จ๊ะ ???
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    จ่อยแห้งเ**่ยว

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nachpon111 อ่านข้อความ
    มีรถจักยาน อยุ่คัน นึงง

อยาก ทำ ไม่ รุ้ จะ ไป ทำ ร้าน ไหน ดี ในโคราชช

ช่วยแนะนำ หน่อย คับบ ร้าน ซื้อขาย อะไหล่ อะ บอกโหน่ย นะ จ๊ะ ???
    จะหาอะไหล่ใส่รถอะไรครับ ถ้าไม่เน้นว่าเป็นของอังกฤษก็ลองเข้าไปถามดู
    ร้านจอมพล ถ.จอมพล หน้าร้านขายเสือภูเขา แต่ข้างในมีอะไหล่ทั่วๆไป
    ร้านปากซอยทางเข้า บขส.เก่า อยู่ซ้ายมือ ครับ
    ตลาด เซฟ วัน ขายตอนเย็นๆ มีอะไหล่จักรยานหลุดๆมาบ้างครับปนกับของเก่า
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

สถานที่
    MC สะเทือน
    ขอบคุณ
    0
    0

ใส่ รุ่น Stan ดาด - -* คับบ

สถานที่
    ชมรมจักรยานบ้านโซดา
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ crank อ่านข้อความ
    ร้านจอมพล ถ.จอมพล หน้าร้านขายเสือภูเขา แต่ข้างในมีอะไหล่ทั่วๆไป
    ร้านปากซอยทางเข้า บขส.เก่า อยู่ซ้ายมือ ครับ
    ตลาด เซฟ วัน ขายตอนเย็นๆ มีอะไหล่จักรยานหลุดๆมาบ้างครับปนกับของเก่า
    อะมาชี้เป้าให้อีกคน
    - จอมพลอะไหล่อังกฤษ คงไม่เหลือแล้ว มีพวกตะเกียบ หุ้มโซ่ Standard แต่ต้องเจอคนรู้ว่าของอยู่ตรงไหนในร้าน
    (ทั้งร้าน น่าจะมีรู้อยู่คนเดียว ) สภาพ+ราคาก็แล้วแต่คุยได้ครับ ...แหะ แหะ ผมเคยเจอ ล้อ Dunlop 26
    คู่หน้าหลัง + ดุมเกียร์ Her ที่นี่
    - อีกทีก็ข้ามฝั่งไป มีอยู่ร้านนึง อาจจะพอมีอะไหล่ที่ต้องการครับ
    - หาอะไหล่ Standard ไปที่ร้านซอยบขส.เก่า ชัวร์กว่าครับ แต่ราคาก็แล้วแต่คุยเหมือนกัน
    - ส่วน SaveOne มีขายอยู่เจ้านึง อะไหล่ปน ๆ กัน อาจไม่มีของที่หาแต่อาจเจอของที่ไม่ได้หาครับ ...
    - ถ้าถึงขั้นซ่อมเนี่ย ไม่แน่ใจครับ แต่มีร้านซ่อม 3 ล้อเก่าอยู่หน้าวัดโพธิ์ อธิบายทางไม่ถูกแฮะ

สถานที่
    MC สะเทือน
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอบคุน มาก คับบผมม

พอ ดี อะไหล่ รถ ผม ไม่ครบ บต้อง การจะ ประกอบให้ มัน ครบบอิอิ

จาได้ ปั่นกับเขา มั้งง

ขอบคุนนมาก คับบบบบ !!!!

Bookmarks