ขายชาลีหลายคันหลายราคาครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขายชาลีหลายคันหลายราคาครับ

Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ขายชาลีหลายคันหลายราคาครับ

ใครอยากได้ไปทำต่อ เล่มทะเบียนเครื่องพร้อม ขายถูก เครื่องดีรถวิ่งได้ครับเอาไปทำต่ออีกนิดหน่อย ขาย  8500 ครับ สอบถาม 0895562099 ครับ

คันนี้ 60000 มีเล่ม ทะเบียนเต็ม (เวสบ้าเปลี่ยนใจไม่ขายล่ะเสียดายครับ)

ขายชาลี 2 คัน คันละ 6500 ครับ เครื่องดีวิ่งได้ปกติสบายๆของขาดเล็กน้อย ครับ

คันนี้ล้อแม็ก 4 ก้านครับ *ไฟเลี้ยวเหล็กของแท้ * บังโซ้แท้* ตะแกรงหลังแท้ *เบาะเหล็กแท้ๆ *ปะกับแท้* ท่อแท้ *เพจบอกรุ่นก็มีครับ *ฝาครบแบตก็แท้ *คันของครบเลยครับ

คันนี้ก็ดีครับเครื่องสตาร์ทครั้งเดียวติดเลย *ท่อแท้มีกันร้อน * บังโซ้แท้* ตะแกรงหลังแท้ *เบาะเหล็กแท้ๆ *ปะกับแท้* ท่อแท้ *เพจบอกรุ่นก็มีครับ *ฝาครบคาบูแท้* บังโคลนพลวสติกแท้ หน้าหลัง* ฝาครบแบตแท้ * ปะกับแท้สวิตสมบุญครับ *คันของครบเลยครับ

ขาย cheppy ของครบเครื่องติดวิ่งได้สบาย ของครบทุกอย่างขาดฝาน้ำมันอย่างเดียว กับไปใส่ปะเกนท่อครับ

ฮอนด้า Jazz ครับ มีเล่มทะเบียนพร้อม ผมไม่รู้จะขายเท่าไรครับ ของราคาหน่อยครับว่าอยากได้ราคาชักเท่าไรครับ ได้กำไรเล็กน้อยก็จะขายแล้วจ้า ถ้าสอนจัยทิ้งราคาทิ้งเบอร์ติดต่อกลับด้วยนะครับ
    0895562099

1. 7500 ครับ  0895562099
    **ข้อดี - ของครบครับ - กันสตาร์ทไม่มีเชื่อม - กุญแจล๊อกคอใช้งานได้ครับ - เครื่องดีมากๆครับกล้ารับกัน -สีเดิมของรถเลยครับ
    - ไฟเลี้ยวเหล็กแท้ๆ - ปะกับแท้ - ฝาครบแบตแท้มีตัวหนังญี่ปุ่นด้วย - บังโซ้แท้ - เบาะเหล็กแท้ๆ - ชุดรีเรแท้เดิมๆอยู่ครบชุด
    - เพจบอกรุ่นยังอยู่ครับ - บังโคลนพลาสติกของแท้ - สายคันเร่งสายไฟสอดในแฮนเดิมๆ - บังคาบูก็ของเดิมครับ
    **ของเสีย กันร้อนไม่ใช้ของแท้ - ต้องไปต่อไฟเลี้ยวเอง -เปลียนมือเบกเองมันหักครับ

7.7500 ครับ
    **ข้อดี - เครื่องดีเจ้าของใช้งานทุกวัน -ไมล์ใช้งานได้ครับ - เพจบอกรุ่นยังอยู่ครบ - บังโซ้เหล็กแท้ - บังคาบูแท้ - เม็ดทับทิมมีทั้ง 2 ของเดิม - กันสตาร์ทแต้มปลายไม่เชื่อมแกน - เบาะเหล็กเดินคิ้วเหล็กแท้ๆ - ชุดกุญแจ ชุดไฟหน้าแท้
    **ข้อเสีย - บังโคลนหลังไม่แท้ - สวิตไฟเปลี่ยนใหม่ - ไฟแท้ไม่แท้
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Junior Member hanami's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

คันที่ให้มาทำต่อนี่ทำเบียนรถไรครับ

มีของตามในรูปใช่ไหมครับ

เครื่องไรครับ

อับครับน่าสนๆ

Senior Member wutzanet's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0
    2 (100%)

อยากได้คันสี ขาว
    เเต่ผมไม่อยากได้เครื่อง
    เท่าไหร่หรอ
    เเยกเปล้าคับ
    em98
    บางแสน แสนสุข
    Facebook http://www.facebook.com/wut.impossible

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hanami อ่านข้อความ
    คันที่ให้มาทำต่อนี่ทำเบียนรถไรครับ

มีของตามในรูปใช่ไหมครับ

เครื่องไรครับ

อับครับน่าสนๆ

ครับเครื่องดรีม100ครับเล่มทะเบียนของเครื่องเลยครับ ของตามนั้นเลยครับ

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wutzanet อ่านข้อความ
    อยากได้คันสี ขาว
    เเต่ผมไม่อยากได้เครื่อง
    เท่าไหร่หรอ
    เเยกเปล้าคับ
    em98

คิดหนักเลยครัฟ

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

/\2/\2