ทริปปลายปี กรุงเทพ - คุนหมิง ( จีน )

ชื่อกระทู้: ทริปปลายปี กรุงเทพ - คุนหมิง ( จีน )

Member
    สถานที่
    D2W
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทริปปลายปี กรุงเทพ - คุนหมิง ( จีน )

ขอความกรุณา ท่านสมาชิกที่จะต้องร่วมเดินทาง เสียสละเวลา ไปทำใบขับขี่รถมอเตอร์ใซ สากลด้วยน่ะ( โว้ย )

Senior Member D2W Scooter Club's Avatar
    สถานที่
    Drive 2 Wheel Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ team_service อ่านข้อความ
    ขอความกรุณา ท่านสมาชิกที่จะต้องร่วมเดินทาง เสียสละเวลา ไปทำใบขับขี่รถมอเตอร์ใซ สากลด้วยน่ะ( โว้ย )
    เฉพาะขับขี่ในประเทศยังไม่มีเลยอะ โธ่........!!!!

A_THUNDERCAT's Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

บัตรราคาเท่าไหร่ครับ จะได้จองล่วงหน้าem95 ขอใบสมัครหมายเลข24ด้วยนะครับ

รับสั่งอะหลั่ยเวียดนาม เข้าไปดูในเว็ป www.scootrs.com ราคาตามเว็ป

จำหน่าย และ รับสั่งเวสป้า 50-250 รถมอเตอร์ไซค์ทุกชนิดนำเข้าจากญี่ปุ่น อะไหล่Racing ยาง Dunlop Brigestone ขอบ8 -10 MICHLIN หมวกกันน๊อคเก่าญี่ปุ่น
    [/SIZE]
    ท่อ JL Racing 150 200 สแตนเลสสั่งได้ครับ เสียงใสๆ มีบริการส่งทั่วประเทศ
    เลขบัญชี 040-0-04891-4 ณรงค์ชัย กรณ์เสรี ธ.กรุงเทพ สาขาย่อยเทสโก้โลตัสบางปะกอก ออมทรัพย์

MSN [email protected]

BB 213A76FA

FACEBOOK http://www.facebook.com/thundercatsc

ดูสินค้าเพิ่มเติม Fanpage http://www.facebook.com/tdcscootershop ช่วยกันคลิกlike ด้วยนะครับ

Shop 02-870-9696

Mobile 089-115-8002

ทริป เขมร เวียดนาม ลาว ไทย
    http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=465138

Senior Member Rally210's Avatar
    สถานที่
    ล้อเล็กท้ายวัง
    ขอบคุณ
    0

ไปด้วย
    Rally210

Member
    สถานที่
    D2W
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_thundercat อ่านข้อความ
    บัตรราคาเท่าไหร่ครับ จะได้จองล่วงหน้าem95 ขอใบสมัครหมายเลข24ด้วยนะครับ
    ถ้าสนใจกรุณานำรถไปทำpassport ที่ขนส่งไกล้ บ้านท่านเตรียมพร้อมไว้เลย อย่าลืมทำpassport คนด้วยน่ะ ไม่ต้องจองตั๋วครับ เพราะไม่ได้ ไปกับ บ.ทัวย์ จ่ายจริงตามราคาหน้าด่านเลย ค่าใช้จ่ายคร่าว 1.ค่าด่านไทย 800 บาท
    2. ค่าเรือข้ามฝั่ง 300 บาท
    3. ค่าด่านลาว พร้อมประกันภัย 1200 บาท
    4. ค่าไกด์ ท่องถิ่นจีน วันละ 900 บาท ( หารจำนวนคนที่ไป )
    5. ค่าด่านจีน พร้อมประกัน 2500 บาท
    6. ค่าน้ำมัน ( ระยะทางไป - กลับ ประมาณ 2000 กิโล จากชายแดนลาว-จีน )
    7. ค่าที่พัก ประมาณ 800 บาท / คืน ( หารกับเพื่อนร่วมห้อง )
    8. ค่าอาหาร ตามอัธยาใส ชอบหรูก้จ่ายแพง ชอบข้าวแกงก็จ่ายถูก

Senior Member nuiajs's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

***ไปด้วยคน..........คร๊าบบบบบบ!!!!
    เอกสารพร้อมทุกอย่างแล้ว...วันนี้...พรุ้งนี้...พร้อ มเดินทางครับ!!! em90em90

Bookmarks