จับฉ่าย สกุ๊ตเตอร์ เอ้อ เอ้อ เอ้ - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: จับฉ่าย สกุ๊ตเตอร์ เอ้อ เอ้อ เอ้

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    อะไรนะครับ สองสูบติด
    พี่สองโดนแล้ว

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

สองเงียบเลย

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up แหม....!!!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    อะไรนะครับ สองสูบติด
    แหม..ก็ ลูกมันติดจริงๆ ยอมรับจร้า..คุณโบ๊ท เรย์แบน

โมโห โมโห เด๋วเบิกตังค์ ผบ. ถอย 200 มาทำสตั้นท์ ซะเลย..55+

ยกเครื่องใหม่ดีฟ่า..ตอนนี้รู้สึกจะมีแมวอยู่ในเครื่ องแล้วครับพี่น้องคร้าบ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฮีโร่ อ่านข้อความ
    พี่สองโดนแล้ว
    โดนไม่กลัว กลัวไม่โดน 55+

ปล.ถึงชาว จับฉ่าย สกู๊ดเตอร์คลับ และพี่น้องร่วมอุดมการณ์ พีเอ็ก...ทุกท่าน..

ในวันพรุ่งนี้ที่จะถึง ท่านที่จะไปร่วมงานมอเตอร์โชว์ ขอให้ท่านได้สวมเสื้อ PX Club ไปด้วยนะครับ..

จากคณะCEO Jabchai scooter club/\2

เต็มลำ!!
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    BangSaen City
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ px rider อ่านข้อความ
    แหม..ก็ ลูกมันติดจริงๆ ยอมรับจร้า..คุณโบ๊ท เรย์แบน

โมโห โมโห เด๋วเบิกตังค์ ผบ. ถอย 200 มาทำสตั้นท์ ซะเลย..55+

ยกเครื่องใหม่ดีฟ่า..ตอนนี้รู้สึกจะมีแมวอยู่ในเครื่ องแล้วครับพี่น้องคร้าบ..

ปล.ถึงชาว จับฉ่าย สกู๊ดเตอร์คลับ และพี่น้องร่วมอุดมการณ์ พีเอ็ก...ทุกท่าน..

ในวันพรุ่งนี้ที่จะถึง ท่านที่จะไปร่วมงานมอเตอร์โชว์ ขอให้ท่านได้สวมเสื้อ px club ไปด้วยนะครับ..

จากคณะceo jabchai scooter club/\2

เต็มลำ!!
    และเล่นซัดดดดดด กันซะขนาดน๊านนนนนน จะแรงไปหนนนกานนน ทำเอาผมต้องดิ้นรนเปลี่ยนรถเลย ฮือออ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยอัพเน้ออ

Senior Member ปิง_FreeD๐M-L!Fe's Avatar
    สถานที่
    Freedom_Life Vespa Gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เพลงเพราะ อ่านข้อความ
    และเล่นซัดดดดดด กันซะขนาดน๊านนนนนน จะแรงไปหนนนกานนน ทำเอาผมต้องดิ้นรนเปลี่ยนรถเลย ฮือออ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยอัพเน้ออ

ซัด เป็นเรื่องปกติธรรมดาคับพี่เด่น. ..px150 คันขาวๆ ดั้งดำๆ ก็ใช่ย่อยน่ะคับนั้น. ... เป็นธรรมดาคับ ขับ px แล้วอารมณ์มันพา ชิม่ะพี่ ชิม่ะ
    ส่วนพี่สองนิ. ..ลีลาการเทซ้าย เทขวา ใช่ย่อยน่ะคับ. ..em24 เจอโค้งไหนเทได้เททุกโค้งเลยอะพี่เรา. ...
    e-mail & Tel.
    085-8765296 P!nG FreeD๐M /\3

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปิง_freed๐m-l!fe อ่านข้อความ
    ซัด เป็นเรื่องปกติธรรมดาคับพี่เด่น. ..px150 คันขาวๆ ดั้งดำๆ ก็ใช่ย่อยน่ะคับนั้น. ... เป็นธรรมดาคับ ขับ px แล้วอารมณ์มันพา ชิม่ะพี่ ชิม่ะ
    ส่วนพี่สองนิ. ..ลีลาการเทซ้าย เทขวา ใช่ย่อยน่ะคับ. ..em24 เจอโค้งไหนเทได้เททุกโค้งเลยอะพี่เรา. ...
    มันเล่นเทโค้งไม่รอกระผมเลย ไม่เคยขึ้นเขาอยู่ จะให้ช่วยปิดท้ายตอนขึ้นเขาไปงานทิ้งกันซะงั้นไฟหลัง ก็ไม่มีอยู่ ซัดหายไปกะพวกน้าตั้มเลย แงๆๆ

☮ Birtpop- rock'n roℓℓs☮ teng666's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ
    ขอบคุณ
    0

Talking 55

555+ ใครจะไปรู้ว่ามันจะชัน ขนานดนั้น แตะเบรกหลังจนหมด เปลี่ยนเบรคใหม่เลยครับกลับมา คราวนี้แก้ตัวใหม่ จิงมะคุนเพลงเพราะ55

คลิปทำเองPX & T5วิ่งเล่นๆhttp://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=521014[/RIGHT]

T5 อีกมากมายให้เว็บนี้คับ http://www.squaretails.vespat5.co.uk/

Senior Member unit's Avatar
    สถานที่
    SCOOTER SARAKHAM by 200
    ขอบคุณ
    0

,มีแต่คันวิ้ง 100 ไม่อยากคุยรถผมวิ่ง90 วิ่งไม่ออกเลย โคตรเซง ละงานนี้

พอ ทางตรง หายหมดเลย ไม่มีใคร รอเลย 555555555555

แล้ว งานเรา จะมี กันอีกเมื่อไร วะ จับฉ่าย
    /\2 by PX 200 e /\2
    yedmaa@hotmail.com

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unit อ่านข้อความ
    ,มีแต่คันวิ้ง 100 ไม่อยากคุยรถผมวิ่ง90 วิ่งไม่ออกเลย โคตรเซง ละงานนี้

พอ ทางตรง หายหมดเลย ไม่มีใคร รอเลย 555555555555

แล้ว งานเรา จะมี กันอีกเมื่อไร วะ จับฉ่าย
    ขออีกซัก2เดือน ตอนพฤษภาดีมะ อยากเที่ยวกันอีกแล้ว

หรือว่าไงชาวจับฉ่าย เสนอๆมาเอาแบบไม่ต้องทางการงานนี้เอาแบบขำๆเต็มลำๆ

Senior Member ปิง_FreeD๐M-L!Fe's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    ขออีกซัก2เดือน ตอนพฤษภาดีมะ อยากเที่ยวกันอีกแล้ว

หรือว่าไงชาวจับฉ่าย เสนอๆมาเอาแบบไม่ต้องทางการงานนี้เอาแบบขำๆเต็มลำๆ

ขอเสนอๆๆๆ ฮ่าฮ่าา. ..ข่าวรั่วไหลออกมาประมาณว่า. ..16 พฤษภา เพชรบูรณ์จะจัดงานเวสป้าเช่นเดิม. ... มาอีกรอบๆๆๆ ป่านนั้นผมย้ายสังกัดไปอยู่ใน กทม แหละได้ขับไกลหน่อย. ...ว่างัยคับพี่น้องจับฉ่าย กรุ๊ป ?

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    BangSaen City
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teng666 อ่านข้อความ
    555+ ใครจะไปรู้ว่ามันจะชัน ขนานดนั้น แตะเบรกหลังจนหมด เปลี่ยนเบรคใหม่เลยครับกลับมา คราวนี้แก้ตัวใหม่ จิงมะคุนเพลงเพราะ55
    ห้ามเล่าเด็ดให่ใครฟังเด็ดขาดนะครับ เรื่องที่ผมโชว์ขี่รถถอยหลังลงเขา ผมขอออ !!!

ขอบคุณมากครีบสำหรับวันนั้น ไม่งั้นมีทำสีกันบ้างแหละ

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ px rider อ่านข้อความ

ในวันพรุ่งนี้ที่จะถึง ท่านที่จะไปร่วมงานมอเตอร์โชว์ ขอให้ท่านได้สวมเสื้อ px club ไปด้วยนะครับ..

จากคณะceo jabchai scooter club/\2

เต็มลำ!!
    จะมาได้ไหมนั้นเห็นว่าติดม็อบเสื้อแดง

งานนี้โดคตรอยากซัดและเทโค้งมาก แต่ติดคนหลังไม่งั้นมันส์แน่เลย

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เอาแล๊วพี่สอง. ..ติดม๊อบสะแล๊ว. .. ถ้าไปก็ไม่ต้องเอารถไปน่ะพี่ เดี๋ยวเค้าหาว่าเสื้อแดงตัวจิง. ..รถก็แดง

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ผมไม่ใช่เสื้อแดง(โดยเด็ดขาด)ครับ...แต่ชอบสีแดง อิอิ

เมื่อกี้ไปเฉงเม้งมา...ตอนโบ๊ทโทรมาหาพอดี...

ก็คือเขามีม็อบปิดถนนเส้น สระบุรี-กทม. แถวหินกอง..แต่ตอนนี้เห็นว่าคลี่คลายแล้ว..ก็คงจะได้ เดินทางไปร่วมงานที่กทม.และครับ..

ปล.การขับขี่เข้าโค้งเป็นความสามารถเฉพาะตัว...ไม่คว รดื่มแอลกอฮอล์ ขณะขับขี่พาหนะ..55+(แต่ผมดื่มง่ะจริงไมว่ะเอ้ สารคาม..55+)

พลาดเลยเนอะโบ๊ท..อดเทโค้ง แต่ถ้าจริงๆก็เทได้นะ..คิดซะว่าที่พาซ้อนท้ายมาเป็นก ล่องพิซซ่าไปน่ะ วิ่งชิวล์เลย..คริคริ
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ข่าวด่วน ประกาศออกมาล่าสุด..

ผมคงมิได้เดินทางไปแล้วนะครับ..เนื่องจากติดภาระกิจท างครอบครัว..

แต่อย่างใดก็ตามผมได้ไรซ์แผ่นซีดี รูปจากกล้องผมไว้แล้น.. ประมาณ 3 แผ่น..รูปไม่มากเท่าใด..

เด๋วเอาไว้ขอแลกกับ โบ๊ท และ น้อยนะครับ..ส่วนอีกที่เหลือค่อยว่ากัน..

แซ้งกิ้ว..!!!??

โอกาสหน้าฟ้าใหม่พบกัล... เต็มลำ!!!??!!!

Bookmarks