ตามล่า...หาสปิ้นท์...ที่นนทบุรีและกทม.

ชื่อกระทู้: ตามล่า...หาสปิ้นท์...ที่นนทบุรีและกทม.

uLtRaMaNnNn's Avatar
    สถานที่
    singsing SPINT club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตามล่า...หาสปิ้นท์...ที่นนทบุรีและกทม.

:p ใครอยู่นนท์ขี่สปิ้นท์มั่งครับ...ไม่ว่าจะนนท์ช่วงไห นก็ได้...
    แต่ถ้าอยู่แถวท่าน้ำหรือปากเกร็ดจะดีมั๊กๆคร้าบ...
    พอดีบ้านผมอยู่ท่าน้ำ...จะได้นัดเจอกันง่ายๆ
    ส่วนคนที่อยู่กทม.ก็อยากให้โทรมาคุยกันนะครับ....
    กทม.กับนนทบุรี...ก็ติดกันครับ... :p

/\2 พอดีผมมีแนวคิดที่อยากรวมสปิ้นท์...
    เพราะว่ามีหลายๆคนมองดูถูกว่าสปิ้นท์..เป็นรถขนของ
    แต่งยังไงก็ไม่สวย..ผมเลยอยากจะให้คนพวกนั้นดูว่า..
    สปิ้นท์คือรถรุ่นนึงที่แต่งแล้วสวยงามไม่แพ้รุ่นอื่น ๆเหมือนกัน
    (เวสป้า...ทุกรุ่นมีความสวยงามทุกรุ่นนะครับ) /\2

em24 ใครสนใจร่วมอุดมคติเดียวกัน ลงโพสต์ทิ้งไว้นะครับ
    หรือโทรมาหาผมก็ได้นะครับ 03-0024614 ...ชื่อดุ๊กครับ em24

ป.ล. ยินดีต้อนรับคนรักสปิ้นท์ทุกคนครับ

รูป รูป  

kook182's Avatar
    สถานที่
    หาอยู่จ้า
    ขอบคุณ
    0

ผมว่ารวมกลุ่มกันน่าจะรวมรถหลายรุ่นนะเพราะรถแต่ละร่ นก็จะมีรายละเอียดต่างกันไม่ว่าตัวรถ เครื่องยนต์หรือราคา จะไดช่วยกันได้ ครับ ขี่หัวเหลี่ยม แคลายครับ

uLtRaMaNnNn's Avatar
    สถานที่
    singsing SPINT club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kook182 อ่านข้อความ
    ผมว่ารวมกลุ่มกันน่าจะรวมรถหลายรุ่นนะเพราะรถแต่ละร่ นก็จะมีรายละเอียดต่างกันไม่ว่าตัวรถ เครื่องยนต์หรือราคา จะไดช่วยกันได้ ครับ ขี่หัวเหลี่ยม แคลายครับ
    ขอบคุณมากครับ....
    คือเราอยากมีอะไรที่แตกต่างไปจากกลุ่มอื่นน่ะครับ
    เหมือนเพลงก็ต้องมีอินดี้...ที่อยากทำอะไรที่ไม่ซ้ำจ ำเจกับใคร
    เพราะถ้าซ้ำกลุ่มอื่น...คงไม่มีอะไรน่าสนใจจะให้ค้นห า..
    ส่วนเรื่องน้ำใจไม่ต้องพูดถึงครับ...รู้มากก็ช่วยมาก รู้น้อยก็ช่วยน้อย
    อยู่ที่ความรู้ส่วนตัวมากกว่านะครับ

ส่วนเวสป้า..แลมเบรตต้า..หรือรถคลาสสิคทุกรุ่น
    พวกเราก็คือพี่น้องกันไม่แบ่งแยกครับ
    คนในกลุ่มทุกคนก็คิดอย่างนี้ทุกคนครับ

ขอบคุณครับ....ผมอยู่ท่าน้ำนนท์นะครับ

Bookmarks