۩۞۩ สมาชิกมาเม้นกันหน่อย (พูดคุย สนทนา ทุกเรื่องราว) ۩۞۩ - หน้า 38

หน้าที่ 38 จากทั้งหมด 41 หน้า แรกแรก ... 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ۩۞۩ สมาชิกมาเม้นกันหน่อย (พูดคุย สนทนา ทุกเรื่องราว) ۩۞۩

Senior Member angclassic's Avatar
    สถานที่
    Tantalum Phuket
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ae_phuket อ่านข้อความ
    น่าสนเหมือนน่ะ สมุยไบค์วีค 2010
    ลองดูครับ อิอิ

Tantalum Phuket Classic Club !!
    Love Ska

phatiparn chaiyapat's Avatar
    สถานที่
    125 แรงแมว Nakhonsri C-classic club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หวาน 125 แวะมาทักทายคะ

มาเที่ยวคอนกันป่าวค่ะวันที่ 29 พ.ค.นี้ ถ้ามาค่อยเจอกันนะค่ะ
    กลุ่ม 125 แรงแมว Nakhon Sri C Classic Club

ผมเชษ คนดูแลเว็บบอร์ดนะครับผม มีอะไรติดต่อได้นะครับผมเบอร์ 0805359215

พวกเรา 125 แรงแมวไปไหนเราไปด้วยใจ(รถด้วย)

เว็บบอร์ดของเรานะครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=277ว่างก้อเข้ามาเวะชมกันนะครับ หรือ [email protected]

em97

Senior Member angclassic's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phatiparn chaiyapat อ่านข้อความ
    มาเที่ยวคอนกันป่าวค่ะวันที่ 29 พ.ค.นี้ ถ้ามาค่อยเจอกันนะค่ะ
    แล้วเจอกันครับ 125 แรงแมว ที่น่ารักทุกคน

Tantalum Phuket Classic Club !!
    Love Ska

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking เมื่อคืนผมเห็น

เมื่อคืนกลับจากแข่งบอลที่สะพานหิน
    ผมเห็น เวสป้า 62 สีขาว แถวหน้าบ้านวานิช
    เหมือนกับว่า เป็นสมาชิกในกลุ่มเรา
    ใครเป็นบุคคลผู้นั้นรายงานตัวด่วน อิอิ

e11e11e11

Love Ska

Senior Member ae_phuket's Avatar
    สถานที่
    ★T@nt@lum_Phuket ★
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ angclassic อ่านข้อความ
    เมื่อคืนกลับจากแข่งบอลที่สะพานหิน
    ผมเห็น เวสป้า 62 สีขาว แถวหน้าบ้านวานิช
    เหมือนกับว่า เป็นสมาชิกในกลุ่มเรา
    ใครเป็นบุคคลผู้นั้นรายงานตัวด่วน อิอิ

e11e11e11

อ้าว...เเล้วอ้ายจ้าวของรถหายไปไหนนิ
    รึว่านั่งกินน้ำชาเเถวๆนั้น ....อิอิอิ..........

play boy's Avatar
    สถานที่
    แทนทาลั่ม ภูเก็ต
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ae_phuket อ่านข้อความ
    อ้าว...เเล้วอ้ายจ้าวของรถหายไปไหนนิ
    รึว่านั่งกินน้ำชาเเถวๆนั้น ....อิอิอิ..........
    หาตัวเจ้าของเจอยังครับ
    ว่าจะขบซักหน่อย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

เจอแล้วบอกด้วยน๊า
    จะได้ขบ อิอิ

Love Ska

Senior Member ae_phuket's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ angclassic อ่านข้อความ
    เจอแล้วบอกด้วยน๊า
    จะได้ขบ อิอิ
    อุ้ยตาย จัยร้ายกานจิงๆนิ หมู่สู่

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ play boy อ่านข้อความ
    หาตัวเจ้าของเจอยังครับ
    ว่าจะขบซักหน่อย
    ไอหย่า เปลี่ยนไปเปงแลมแล้วรึ สวยดีทำสติกเกอร์ดิ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ไอหย่า เปลี่ยนไปเปงแลมแล้วรึ สวยดีทำสติกเกอร์ดิ
    นิดหนึ่งครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ play boy อ่านข้อความ
    นิดหนึ่งครับ
    บอล fc phuket เค้าเตะกานวันไหนอีกล่ะเนี้ย กะ หาดใหญ่เตะไปยังคับ
    .. 24-25นี้ มีงานที่กระรนป่าว เช็คหั้ยหน่อยยย...............................

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

แวะมาตอบคำถามครับ

โปรแกรมแข่งขัน เอฟซี ภูเก็ต เลกที่สอง ( ใหม่ )

สาร์ที่ 12 มิ.ย. กระบี่ – ภูเก็ต ( เยือน )
    พัก 1 สัปดาห์
    เสาร์ที่ 26 มิ.ย. สุราษฏร์ - ภูเก็ต ( เยือน )
    อาทิตย์ที่ 4 ก.ค. ภูเก็ต – ตรัง ( เหย้า)
    อาทิตย์ที่ 11 ก.ค. ปัตตานี – ภูเก็ต ( เยือน )
    อาทิตย์ที่ 18 ก.ค. ภูเก็ต – ยะลา ( เหย้า )
    เสาร์ที่ 24 ก.ค. ภูเก็ต - ชุมพร ( เหย้า )
    อาทิตย์ ที่ 1 ส.ค. สตูล - ภูเก็ต ( เยือน )
    อาทิตย์ที่ 8 ส.ค. ภูเก็ต – หาดใหญ่ ( เหย้า )
    เสาร์ที่ 14 ส.ค. ระนอง - ภูเก็ต ( เยือน )
    อาทิตย์ที่ 22 ส.ค. นครศรีธรรมราช - ภูเก็ต ( เยือน )
    อาทิตย์ที่ 29 ส.ค. ภูเก็ต – พังงา ( เหย้า )
    อาทิตย์ที่ 5 ก.ย. พัทลุง – ภูเก็ต ( เยือน )

สำหรับ วันที่ 24 - 25 มิถุนายน 2553 มีมหกรรมดนตรี ที่หาดกะรนที่เดิมครับ

เตรียมพบกับเทศกาลดนตรีระดับนานาชาติ สองวันสองคืนแห่งความสุขสำราญอิ่มเอมทางดนตรีใน "ภูเก็ต มิวสิค เฟส 2010 Beach Dance Concert ที่ใหญ่ที่สุดในเอเชีย" รวบรวม ศิลปิน ดีเจทั้งไทยและเทศ มาสร้างความบันเทิงบนเวทีคอนเสิร์ตติดทะเลในจังหวัดภ ูเก็ต เพื่อสนับสนุนส่งเสริมการท่องเที่ยวในจังหวัด และเพื่อเผยแพร่ความงดงามของหาดทราย ท้องทะเลและบรรยากาศปาร์ตี้แบบไทยให้เป็นที่รู้จักขอ งนักท่องเที่ยวบนแผนที่ ปาร์ตี้โลก เตรียมพบกับ Yoji (Japan), Activa (UK), Agnelli&Nelson(UK), DJs Spydamonkee, Buddha Bless และศิลปิน ดีเจอีกหลายคนที่จะมาร่วมความมันส์ ที่หาดกะรน ภูเก็ต วันที่ 25-26 มิถุนายน 2010 นี้

รูป รูป  

Love Ska

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

“ภูเก็ต มิวสิค เฟสติวัล” (Phuket Music Festival)
    25-26 มิถุนายน 2553 ตั้งแต่เวลา 18.00 น. เป็นต้นไป (ฟรีตลอดงาน)

ททท. ร่วมกับ จังหวัดภูเก็ต รังสรรค์พลังแห่งดนตรี เพื่อส่งเสริมและกระตุ้นการท่องเที่ยวจังหวัดภูเก็ต และจังหวัดใกล้เคียงให้คึกคัก ในมหกรรมดนตรีนานาชาติที่ยิ่งใหญ่ “ภูเก็ต มิวสิค เฟสติวัล” (Phuket Music Festival)

โดยมหกรรมทางดนตรีครั้งนี้ จะเกิดขึ้นยิ่งใหญ่ บนเวทีคอนเสิร์ตแนบชิดติดทะเล ในรูปแบบ “บีช แดนซ์ ปาร์ตี้ ” ที่ใหญ่ที่สุดในเอเชีย พร้อมอวดสีสันทางดนตรีที่ หาดกะรน จ.ภูเก็ต อย่างเต็มอิ่มสองวันสองคืน ในวันที่ 25-26 มิถุนายน 2553 ตั้งแต่เวลา 18.00 น. เป็นต้นไป (ฟรีตลอดงาน)

มหกรรมดนตรี Phuket Music Festival เป็นการสานต่อความสำเร็จของการจัดงานเทศกาลดนตรี หรอยเฟสท์ ที่หาดกะรน จ.ภูเก็ต ในปีที่ผ่านมา โดยปีนี้ได้นำรูปแบบการจัดงานที่เป็นสีสันและกลิ่นอา ยทางดนตรีที่หลากหลายมา รวมตัวกันภายในงานอย่างยิ่งใหญ่ อาทิ แดนซ์ ป๊อป ฮิปฮอป เร็กเก้ สกา บอสซา

โดยมีไฮไลท์ที่จะสร้างความประทับใจสูงสุดให้กับผู้ที ่ชื่นชอบการ แดนซ์ด้วย ดีเจฝีมือเยี่ยมจากนานาชาติที่มีชื่อเสียงด้านการเปิ ดแผ่นทั้งจากยุโรปและ เอเชีย บินตรงร่วมสร้างสีสันให้สนุกสนานสุดเหวี่ยงในงานนี้ คณะผู้จัดเชื่อมั่นว่าจะเป็นอีกหนึ่งงานที่จะได้รับก ารกล่าวขานไม่รู้ลืม ของการสร้างตำนานการเปิดพื้นหาดทรายให้เป็นฟลอร์เต้น รำที่ใหญ่ที่สุดในเมือง ไทย และเป็นการเต้นรำที่สนุกสนาน ท่ามกลางแสงจันทร์

มหกรรมดนตรี Phuket Music Festival ที่จัดขึ้นครั้งนี้จะเป็นฟรีคอนเสิร์ตริมหาดที่ยิ่งใ หญ่และสมบูรณ์แบบที่สุด อีกงานหนึ่งของภาคใต้ ที่มีความแตกต่างจากทุกคอนเสิร์ตที่เคยจัดมาในเมืองไ ทย ททท. เชื่อมั่นว่านอกจากความงดงามทางธรรมชาติที่ทั่วโลกกล ่าวขานและยกย่องให้ ภูเก็ตเป็น “ไข่มุกแห่ง อันดามัน” และวันนี้ความงดงามของศิลปะทางดนตรีจะเป็นสื่อกลางที ่จะเชื่อมโยงความรักสู่ การสร้างภาพลักษณ์ที่ดี สามารถดึงดูดใจนักท่องเที่ยวให้มาท่องเที่ยวทะเลภาคใ ต้ของเราอีกครั้ง ซึ่งจะนำไปสู่การขยายฐานของกลุ่มนักท่องเที่ยวให้เดิ นทางเข้ามามากขึ้น ส่งผลรวมถึงการท่องเที่ยวในจังหวัดใกล้เคียงได้คึกคั กเพิ่มขึ้นอีกด้วย

โดยภายในงานได้รวบรวมศิลปิน ดีเจ ชื่อก้องทั้งชาวไทยและต่างประเทศ อาทิ ดีเจ Yoji ชาวญี่ปุ่น, ดีเจ Agnelli & Nelson และ ดีเจ Activa จากอังกฤษ , ดีเจ B ชาวสิงคโปร์ และศิลปินนักร้องชั้นนำของเมืองไทย 4GZM : Fourgusm Live Band (ฟอร์ด - สบชัย ไกรยูรเสน, อู๋- ธรรพ์ณธร ปาลกะวงษ์ ณ อยุธยา, เดียร์ Acappella 7 และตาร์ มิสเตอร์ทีม) ทะโมน (Reggae Ska Thailand) , โจแฟกซ์ (Joe Fax) , บูดาเบลสส์ (Buddha Bless) จ๊อบทู ดู มหาจำเริญ ร่วมด้วย 2 ดีเจมือฉมังชาวไทย ที่จะมาดวลความสามารถกับดีเจชาวต่างชาติ ได้แก่ ดีเจ Spyda Monkey และ ดีเจ Thanathorn

พิเศษสุด! ค่ายสิงห์-บุญรอดบริว เวอรี่ นำโดย วุฒินันท์ ภิรมย์ภักดี ที่นอกจากจะให้การสนับสนุนการจัดงานแล้วยัง นำวงดนตรีร็อคชั้นนำอย่าง ซิลลี่ฟูล และ ซีล มารวมวงกันเฉพาะกิจครั้งแรกภายใต้ชื่อ ซิลลี่ซีล ให้เป็นปรากฏการณ์ใหม่บนเวทีคอนเสิร์ตอีก

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

10-11 นี้มาเทียวจังซีลอนกันนะครับ
    10 มีแท็ดดี่สกา ครับ
    11 มีส้ม ครับ
    ตามนี้ครับเช็คให้แล้วครับบังว่าแต่จะมาจริงไหมครับบ ังจะได้จัดด็กไว้ให้
    อิอิอิอิอิอิ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

10-11 นี้มาเทียวจังซีลอนกันนะครับ
    10 มีแท็ดดี่สกา ครับ
    11 มีส้ม ครับ
    ตามนี้ครับเช็คให้แล้วครับบังว่าแต่จะมาจริงไหมครับบ ังจะได้จัดด็กไว้ให้
    อิอิอิอิอิอิ
    ถ้าทีมงานไป บังไปครับ อิอิ (จัดไว้รอเลย)

Love Ska

หน้าที่ 38 จากทั้งหมด 41 หน้า แรกแรก ... 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย