รูปบัณฑิตใหม่กับประธานสนสวยค่ะ(ป้าขอมา..)

ชื่อกระทู้: รูปบัณฑิตใหม่กับประธานสนสวยค่ะ(ป้าขอมา..)

พวกเราคือ Club K!! iRiE_PK's Avatar
    สถานที่
    CluB K
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up รูปบัณฑิตใหม่กับประธานสนสวยค่ะ(ป้าขอมา..)

จะซ้อมรับปริญญาไม่ทันก้เพราะมัวแต่ถ่ายรูปอยู่กับป้ านี่เเล่ะ

ปิดท้ายด้วยป้าซิม คนงามค่ะ

ขอบคุณป้านะคะสำหรับของขวัญแสนสวย
    และก้ที่พักแสนอบอุ่น(อบอุ่นจิงๆค่ะเหงื่อแตกเลย..อิ อิ)
    ถ้าไม่ได้บ้านป้าบ๊อบคงไปซ้อมและไปรับปริญญาไม่ทัน
    ^^Don't Kiss My Ass!!^^

<<Club K Classic Social>>

iRiE_Advisory

gb65_65's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าพระราม2
    ขอบคุณ
    0

ขอให้ได้การ ได้ งานไวๆ นะครับ น้องบ็อบ จะได้มีเงินมีทองไปขอไอ้กุ๊ง ไวไว
    งานนี้ป้าสวย แฮะ

Senior Member Joon_K125's Avatar
    สถานที่
    Shoot Rabbits
    ขอบคุณ
    0

ยินดีด้วยครับ ขอให้ประสบความสำเร็จกับการงานต่อไปน่ะคับem24em24

MODIFY TUNING AND RESTORATION
    BY TON CLASSICMOTOR
    RAMINTRA39 KM.4SERVICE

Senior Member ฆ-0037 อ่างทอง's Avatar
    สถานที่
    ALONE IN THE DARK
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ iRiE_PK อ่านข้อความ
    จะซ้อมรับปริญญาไม่ทันก้เพราะมัวแต่ถ่ายรูปอยู่กับป้ านี่เเล่ะ

ปิดท้ายด้วยป้าซิม คนงามค่ะ

ขอบคุณป้านะคะสำหรับของขวัญแสนสวย
    และก้ที่พักแสนอบอุ่น(อบอุ่นจิงๆค่ะเหงื่อแตกเลย..อิ อิ)
    ถ้าไม่ได้บ้านป้าบ๊อบคงไปซ้อมและไปรับปริญญาไม่ทัน
    เฮ้ย เหงื่อเเตกนี่ทำไรกันฟระ...
    MODIFY TUNING AND RESTORATION BY TON KM.4
    "RAMINTRA39 SERVICE"
    TEL : 02-9730665
    As solid as STONE...
    As strong as METAL...
    As fierce as FIRE...

พวกเราคือ Club K!! iRiE_PK's Avatar
    สถานที่
    CluB K
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up แหม..พี่นุนี่ก้

เหงื่อแตกเพราะบ้านป้าร้อนจ๊ะ
    แต่ตอนนี้เยนแล้ว
    เพราะป้าบอกว่าซ่อมแอร์แล้วem24
    ^^Don't Kiss My Ass!!^^

<<Club K Classic Social>>

iRiE_Advisory

Member เสือผง's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ยินดีด้วยนะครับ

เด็กราชมงคลเหมือนกันเลย

Junior Member slow_rider's Avatar
    สถานที่
    ClubK
    ขอบคุณ
    0

ยินดีด้วยครับ บ๊อบ
    แต่งชุดนี้มันหล่อจริง
    ฝากสวัสดีแม่ด้วยนะ
    แม่ยังสาวอยู่เลย
    (คนที่ใส่เสื้อสีชมพูอะ)

.................................................. .................................................. .................................
    ความหมาย อาจใช่ปลายทาง
    เดินบ้าง วิ่งบ้าง
    ดื่มด่ำข้างทาง
    ช่างแสนเพลิดเพลิน

ทีมงานกางเกงรัดไข่ padoxdax-return's Avatar
    สถานที่
    จะขับอะไรก็คลับเคไงเล่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยินดีด้วยนายบ๊อบ

ป้าเหมือนปาล์มมี่เลยว่าไหม ยิบปี้ๆสุดๆ
    ALONE IN THE ART

อะไหล่นอกแค่สะใจอะไหล่ไทยอยู่ในสายเลือด

ชีวิตเหมือนรถวิบาก

โดดๆเด้งๆเลอะๆ

แต่มันส์หวะ

จะคุยก็เมล์มาได้ครับ รูปหล่อ จริงใจ นิสัยดีมีเวลาให้ โทรศัพท์มีกล้อง
    [email protected] นายไข่เน่าเราชอบแปลง อิอิ
    http://enduroclassicthai.ning.com/
    คอวิบากคลิกเลยเด้

เลขบัญชี ศักดิ์ชัย เนียมเทศ 732-2-30030-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ

Senior Member ฆ-0037 อ่างทอง's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking เฮ้ยโอ๊ตนั่นไม่ใช่ทำมมะดาเว้ย..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ slow_rider อ่านข้อความ
    ยินดีด้วยครับ บ๊อบ
    แต่งชุดนี้มันหล่อจริง
    ฝากสวัสดีแม่ด้วยนะ
    แม่ยังสาวอยู่เลย
    (คนที่ใส่เสื้อสีชมพูอะ)
    ไม่ใช่เเม่ทำมะดาทั่วไปนะครับ นั่นเเม่ย่านางรถไอ้บ๊อบ 555+
    ปล. - ป้าฝากบอกว่าป้าเป็นเเม่ไอ้บ๊อบไม่ได้หรอกเพราะป้าเเ ก่กว่าเเม่ไอ้บ๊อบอีก
    - ป้าไอ้คนที่เเซวป้าอ่ะ ไอ้โอ๊ตนะไม่ใช่ผม 555+
    MODIFY TUNING AND RESTORATION BY TON KM.4
    "RAMINTRA39 SERVICE"
    TEL : 02-9730665
    As solid as STONE...
    As strong as METAL...
    As fierce as FIRE...

Bookmarks