มีรถดีๆถูกมาขายครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: มีรถดีๆถูกมาขายครับ

Junior Member lambretto's Avatar
    สถานที่
    classic layam
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน มีรถดีๆถูกมาขายครับ

ขายสปริ๊นหัวโตทุกอย่างใหม่หมดทำแบบเดิมๆทุกอย่างใช้ ได้หมดรวมถึงไมล์ทำหมดไป 6xxxx แต่ตอนนี้ลุงผมขาหักขี่ไม่ได้เลยจะขาย ราคา 45000 รถสีส้ม vaos 100 % เครื่อง 100 % ความนิ่มนวล 100 % มีกันล้มข้าง
    กันชนหน้ากับยางขอบขาว หน้าหลัง ทะเบียนไม่ขาดพร้อมโอน วิ่งเป็นร้อยครับ 0802362827 มาก่อนได้ก่อนครับ รับรองไม่ผิดหวังครับดีบอกว่าดีไม่ดีคือไม่ดีครับเพร าะบางคนมาไกล รูปแล้วจะลงให้ครับ ถ้าจะให้ดีมาดูเอง มาตัดสินใจเอง ไม่มีการส่งไม่มีการโอนเงินมัดจำ เพื่อความสบายใจของทุกท่าน เพราะตอนนี้พวกเดรสังคมมันเยอะครับ ขอบคุณครับ เจ็บมาเยอะ อิอิ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

zaxc_50's Avatar
    สถานที่
    sfee scooter club sukhothai
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

มาตรฐาน สนใจ

สนใจขอรูปหน่อยคับ sad_heart226@hotmail.com
    นาย คมสันต์ เด่นสมบูรณ์
    ธนาคาร กรุงเทพ สาขา สุโขทัย
    3774006567

ขอบคุณ สำหรับพื้นที่เล็กๆที่ทำให้รู้จักมิตรภาพและการเดินท าง 6 ปีแล้วที่เดินทางในเว็บนี้ thaiscooter.com

Member yed-joke's Avatar
    สถานที่
    เก่งการแช่
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ขอรูปหน่อยคับ

สนใจคับจัดรูปด้วยนะคับ joker3door@hotmail.com

Senior Member lekkeeppark's Avatar
    สถานที่
    Sisaket Scooter Club
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอดูรูปครับ
    lekkeeppark@hotmail.com

Senior Member นิค๏๛จักรพรรดิเงา๛๏'s Avatar
    สถานที่
    EDU กำแพงเพชร
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอรูป หน่อยคับ

ruchakron_nick@hotmail.com

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน สนใจมากครับ

ขอรูปหน่อย zriang_vespa64@hotmail.com

กัน กำแพงเพชร's Avatar
    สถานที่
    นครชากังราวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอรูปด้วยคนคับ

gun_kpp@hotmail.com
    จำหน่าย... หัวเชื้อ ไตรโคเดอร์มา บิวเวอร์เรีย เมตตาไรเซียม และเชื้อ ราสด ทุกชนิด และอุปกรณ์ ทำเชื้อ ราทุกชนิด 9ล9
    ใช้ได้กับพืชไร่และพืชสวนเป็นอย่างดี
    ไม่ว่าจะเป็น ข้าว อ้อย และมันสะปะหลัง และพืชผักทุกชนิด
    จำหน่ายทั้งปลีก - ส่ง
    ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับศัตรูพืชทุกชนิด

ข้อมูลเชื้อไตรโคเดอร์มา
    http://www.phtnet.org/news/view-news.asp?nID=177
    บิวเวอร์เรีย
    http://www.sotus.co.th/article_1.html
    เมตตาไรเซียม
    http://pmc04.doae.go.th/Metarhizium/Meta1.htm

สนใจติดต่อและให้ความรู้ฟรี กับผู้ที่เชี่ยวชาญด้านนี้เป็นพิเศษ
    08-197-34296 อาจารย์ ศักดาดิ์
    08-603-10922

ศิษย์ช่างเบียร์เทวดา MR.LAYUM's Avatar
    สถานที่
    Classic Layum scooter club
    ขอบคุณ
    0
    0

เดี๋ยวจะลงรูปให้ดูครับ

em97 ว่ากันว่า สุรา เหล้า เบียร์ เป็นสิ่งไม่ดี em97
    em97 นั้นพวกเราต้องดื่มให้หมดจากโลก เพื่อไม่ให้ตกถึงรุ่นลูกรุ่นหลาน em97

มีคนชอบถามผมว่าเฮ้ยคุณบ้าป่าวที่ขี่เวสป้าไปไหนไกลๆ

ผมตอบกลับไปว่าเออกูบ้าแต่ถ้าคุณได้ลองขี่สักครั้งแล ้วไปเที่ยวไกลๆคุณจะได้ทั้งมิตรภาพ ความเป็นเพื่อนเป็นพี่น้อง คุณหาตรงนี้ไม่ได้หรอกถ้าคุณไม่ได้สัมผัสกับมัน

ขอบคุณทีมงาน Classic Layum scooter club ทุกคนครับ

ศิษย์ช่างเบียร์เทวดา MR.LAYUM's Avatar
    สถานที่
    Classic Layum scooter club
    ขอบคุณ
    0
    0

รูปคับ เดี๋ยวลงเต็มให้อีก

รูป รูป  

em97 ว่ากันว่า สุรา เหล้า เบียร์ เป็นสิ่งไม่ดี em97
    em97 นั้นพวกเราต้องดื่มให้หมดจากโลก เพื่อไม่ให้ตกถึงรุ่นลูกรุ่นหลาน em97

มีคนชอบถามผมว่าเฮ้ยคุณบ้าป่าวที่ขี่เวสป้าไปไหนไกลๆ

ผมตอบกลับไปว่าเออกูบ้าแต่ถ้าคุณได้ลองขี่สักครั้งแล ้วไปเที่ยวไกลๆคุณจะได้ทั้งมิตรภาพ ความเป็นเพื่อนเป็นพี่น้อง คุณหาตรงนี้ไม่ได้หรอกถ้าคุณไม่ได้สัมผัสกับมัน

ขอบคุณทีมงาน Classic Layum scooter club ทุกคนครับ

Bookmarks