ท่านใดอยากอวยพรปีใหม่ชาว Sc นครปฐม เชิญที่กระทู้นี้ได้เลยคับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ท่านใดอยากอวยพรปีใหม่ชาว Sc นครปฐม เชิญที่กระทู้นี้ได้เลยคับ

jfullmoon jjj's Avatar
    สถานที่
    rangsit
    ขอบคุณ
    0

Wink สคส.จาก.................กลุ่มรังสิตคับ

โชดดีปีไหม....ครับ

รูป รูป  

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีปีใหม่ครับ

ขอให้ทุกๆท่านมีแต่ความสุข สมหวังในทุกสิ่งนะครับ อย่าได้เจ็บ อย่าได้จน ตลอดไปครับ/\7 /\2
    KOK

รูป รูป  
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

Senior Member aa's Avatar
    สถานที่
    wp scooter club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีปีใหม่ชาว Sc นครปฐมทุกคนค่ะ

/\2 สวัสดีปีใหม่ค่ะ เที่ยวเชียงใหม่ก็อย่าลืมทักทายลุ่ม wp club ด้วยนะค่ะ:)

Junior Member nop2513's Avatar
    สถานที่
    Old Bike Rider Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีปีใหม่ครับ

ในวาระขึ้นปีใหม่ ขอให้ท่านและครอบครัว จงประสพแต่ความสุข
    คิดหวังสิ่งใดขอให้สมหวังทุกประการนะครับ สวัสดีปีใหม่ครับ
    จากใจพวกเรา ชาว Classic Bike Nonthaburi Club
    /\3 /\2 :)

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีปีใหม่ จากกลุ่ม Lammania (ตัวแทนกลุ่ม)

สวัสดีปีใหม่ ครับ Scooter Club นครปฐม > สวัสดีปีใหม่ครับ ทุกท่านทั้งเก่าใหม่ จากกลุ่ม LAMMANIA (ตัวแทนกลุ่ม)
    คนที่ยังไม่มีแฟนก็ขอให้ได้แฟน หุ่นเหมือน แลม 3 ก้นเหมือน G.S. เด็กๆเหมือน 90 ความฟิต125 ลูกสูบของข้าเหมือน T.V
    ขอให้ หลับก็ให้ได้หมื่น ตื่นก็ให้ขี่ หนีตำรวจก็ให้พ้น
    *****จาก LAMMANIA LAMBRETTA GANG******
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    boylammania@hotmail.com
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

Senior Member บั้นท้ายดินระเบิด's Avatar
    สถานที่
    EMMANUELLE ENTERTAINMENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Happy New Year 2006

HAPPY NEW YEAR 2006
    สวรรค์ชั้น7 Secret Paradise

Sure-Sleep นอนกับพี่ดีฝ่า DAT SURE's Avatar
    สถานที่
    Sure-Sleep
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Happy Happy Happy New Year 2006

ขอให้ชาวscooter club นครปฐม ได้พบเจอแต่สาวๆฉวยๆนะครับ

รูป รูป  
    กกกกกกกกก

SURE-SLEEP
    SURE-SLEEP

SURE-SLEEP

บริการแพคสินค้าด้วยถุงพลาสติก ฟิล์มหด(ชริงค์ฟิล์ม)
    แพคเดี่ยว แพคคู่ แพคโหล แพคสินค้าจัดรายการโปรโมชั่นทุกชนิด
    081-801-8001บอย 084-4242-428เอส 081-899-5295เอส

ระดับเทพ โกอินเตอร์ โทจิคุง's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ คลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

Smile สวัสดีปีใหม่ครับ

• คิดสิ่งใดขอให้ได้ดั่งใจคิด
    • มีชีวิตตามแนวทางอย่างที่ฝัน
    • หวังสิ่งใดขอให้ได้ในเร็ววัน
    • ขอทุกท่านมีแต่ความสุขตลอดไป
    /\7 จากใจพวกเรา กลุ่ม YOUNG-SOD BIGER

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ส.ค.ส.2549 จาก KU Classic ScooteR...

สวัสดีปีใหม่ 2549 มีความสุขมากๆๆ นะครับ

ขอให้ขับรถกันราบรื่น ๆๆๆๆ ไม่เสียบ่อย ไม่เกิดอุบัติเหตุนะครับ

LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

aut64's Avatar
    สถานที่
    HUA - HIN - PRANBUREE UNDER LIMIT TEAM CLASSIC BIKE OF HUA - HIN - PRAN
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีปี 2549 ครับ

ขอให้เพื่อน ๆ ทุกๆคนมีความสุขๆๆๆๆๆๆนะครับ..........

ขอให้พี่ๆ กลุ่มนครปฐม มีความสุข รวยๆ เฮงๆ คร๊าบ

Member a_aor's Avatar
    สถานที่
    Cm scooter .. CHIANGMAI
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

HAPPY NEW YEAR 2006

We wishing you all happiness succes and
    good health through out the new year.
    Good Luck and hope you get everything
    good come to your life.
    good for life good health and good Love.

From .. Cm scooter
    /\2
    a_jarinko~* Cm074

Junior Member Lim-Tarng's Avatar
    สถานที่
    Khonkaen Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีค่ะ พี่ พี่ ชาวนครปฐม

. . . ข้าน้อยคือ น้องหยิน Khonkaen Scooter Club เองจ้า . . . หวังว่าคงจำกานได้นะ

ขอให้พี่ๆๆทุกคน สุขสบายทั้งกาย และ ใจ นะเจ้าคะ

....

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีปีใหม่

คนนครปฐมด้วยกันปีใหม่นี้อย่าเมาแล้วขับนะเป็นห่วง (สกูดเตอร์จงเจริญ)

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ พ อดีจะเข้ามาทักทาย บ้านใก้ลเรือนเคียง ไม่รุ้จะเข้ากระทุ้ไหนดี ครับ จาก tourism kan scooter gang ครับ ผ่านมาแถวเมืองกาญจน ติดต่อมาได้น่ะครับ ยินดีต้อนรับเสมอครับ
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

Bookmarks