อินวอยก็โดนจับนะ!! - หน้า 2

ชื่อกระทู้: อินวอยก็โดนจับนะ!!

Member NEW Hand's Avatar
    สถานที่
    ยังมะมีเร้ย
    ขอบคุณ
    0

ผมกะลังจะซื้ออ่ะครับ

มันเป็นรถแปลงจากสปริ้นท์ เป็น 64 แบบนี้มีทะเบียนชัวป่ะครับ

Member Ga_zilla's Avatar
    สถานที่
    ขี่คนเดียว........สบายใจ
    ขอบคุณ
    0

คิดเห็นตรงกันครับ...............เรื่องอินวอย เลิกพูดมานานละ
    ยิ่งเรื่องที่บอกว่าเอาไปทำทะเบียนได้ เหอ เหอ..............ขายฝันกันไป ถ้ากระเป๋าไม่หนักจริง
    Vespa ของข้าพเจ้า คือจิตวิญญาณของข้าพเจ้าเช่นกัน

รถลุลุบ่เกยจุ๊ไผ๋'s Avatar
    สถานที่
    อยู่กลุ่มอินทรีตอนเรียนลูกเสือ
    ขอบคุณ
    0

เก็บเงินอีกหน่อยซื้อรถมีทะเบียนแท้โอนเป็นชื่อเราได ้เลยคุ้มกว่าคับ
    ไม่ต้องเสียเงินรายทางไม่ต้องกลัวโดนยึดรถสบายใจกว่า คับ
    ที่พูดนี่ความเห็นส่วนตัวนะคับไม่ได้แบ่งแยก
    แล้วที่คุณNEW Handบอกว่ารถสปริ้นแปลงเป็น64ก็ต้องดูว่าเป็นทะเบียน ของสปริ๊นชัวรึป่าวถ้าเลขโครงเลขเครื่องไม่ได้ตอกหรื อเชื่อมมาก็เป็นทะเบียนแท้ชัวคับ
    เรื่องอินวอยนี่ก็มีให้เห็นมาก่อนหน้านี้แล้วคับที่เ ชียงใหม่จับกันเยอะจนออกข่าวหน้าหนึ่งในหนังสือพิมพ์ มาแล้วคับ
    และมันกำลังขยายไปจังหวัดอื่นๆอยู่ที่ตำหรวจแต่ล่ะพื ้นที่เค้าจะเอาจิงเอาจังแค่ไหน
    แล้วแต่ความคิดเห็นนะคับเพราะผมก็พูดตามความคิดของผม ไม่ได้ไปขวางใครนะคับ
    ถ้าสิ่งที่ผมพูดไปคือการไปขวางทางใครก็ขออภัยด้วยครั บ

นาย วรวุฒิ ยิ่งโสภณวณิชย์
    75/4 บ้านสบสม ต.เวียง
    อ.เชียงของ จ.เชียงราย 57140

เลขที่บัญชี.746-216633-9
    สาขา.เชียงของ ออมทรัพย์
    TEL 084-0123897 (Woody)
    Wed : www.vespaphrae.com
    Email : [email protected]

ALKAIDAH's Avatar
    สถานที่
    บังอาร์ตแลมแบร็ตต้า&เวสป้า
    ขอบคุณ
    0

อีกหนึ่งความคิดครับ...โคซ่า+64อินเดีย=64เครื่องโคซ ่ามีทะเบียนโอนเป็นชื่อเราทันที

/\/\/\โปรด...ดูและศึกษา กรุณา...วาจาอย่าเป็นเซียน /\ /\/\

รับซ่อม..ทําสี..ประกอบ...vespa&lambretta&HONDAตระก ูลC ( สุขาภิบาล2 ) และ..ละแวก
    ใกล้เคียง...084-0770493..คุยกันครับ
    e-mail : [email protected]

sure sleep - 70club - เครียร์

Bookmarks