อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mali อ่านข้อความ
หลังจากที่ที่ฉันต้องเสียแกไปเพื่อหาทุนมาลงกับเพื่อ นแกอีกคัน แล้วก็มีคนทำให้แกคืนชีพขึ้นมา ถ้าอยู่กับฉันคงอีกนานกว่าแกจะมีชีวิตขึ้นมา......เด ินทางไปจากระยองไปกทม.แล้วก็ไม่ได้ข่าวอีกเลยไม่นึกแ ลยว่าจะเห็นกันอีก....ถ้าอยู่ด้วยกันก็จะปั้นแกเป็นเ ชซิ่งคราวนี้ก็สมจัยอยากแกแล้ว...ยังไงถ้าใครเอาไปดู แลต่อทำเสร็จแล้วก็ส่งรูปให้ดูมั่งนะครับ
pom67@hotmail.com จากคนที่เคยครอบครอง
ปล.ขออภัยผู้ครอบครองคนปัจจุบัน...เนื่องจากมีความหล ังเลยรำพันออกมา
ของอย่างนี้ ต้องหล่อครับ ถึงจะเข้าใจ
ไม่หล่อไม่เข้าใจหรอก 555+