เชิญมาดูคอนเสิร์ต ฮอนด้า ซัมเมอร์ เฟสต์ หัวหิน ครั้งที่ 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เชิญมาดูคอนเสิร์ต ฮอนด้า ซัมเมอร์ เฟสต์ หัวหิน ครั้งที่ 2

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เชิญมาดูคอนเสิร์ต ฮอนด้า ซัมเมอร์ เฟสต์ หัวหิน ครั้งที่ 2

ณ ชายหาดเขาตะกียบ หัวหิน วันเสาร์ที่ 2 พฤษภาคม 2552

กลับมาแล้วกับคอนเสิร์ต ริมชายหาดเขาตะเกียบ หัวหิน ฮอนด้า เอาใจลูกค้า ร่วมสร้างสรรค์งานเทศกาลดนตรี จัดคอนเสิร์ต “คอนเสิร์ต ดนตรี ฮอนด้า ซัมเมอร์ เฟสต์ หัวหิน“ (Concert Honda Summer Fest’@ Hua Hin) เทศกาล ดนตรีฤดูร้อน ครั้งที่ 2” สนุกเป็น 2 เท่า …เขย่า…ความมันส์ 2 เวที กับดนตรี Hic Hic 2 พ.ค. นี้ ทะเล เขาตะเกียบ หัวหิน เที่ยงวันยันเที่ยงคืน

คอนเสิร์ต “Honda Summer Fest’ @ Hua Hin เทศกาลดนตรีฤดูร้อน ครั้งที่ 2” เป็นคอนเสิร์ตกลางแจ้ง ซึ่งจะจัดขึ้นริมชายทะเล แนวเพลง ป๊อบซาโนว่า สกา เร็กเก้ และแดนซ์ ซึ่งปีนี้เป็นปีแรกที่นำเทรนด์เรื่องของแนวเพลงป๊อบซ าโนว่าเข้ามาให้ประเทศ ไทยซึ่งได้นำวงดนตรี Nossa Alma Canta สั่งตรงบินลัดฟ้ามาจากประเทศอิตาลี ซึ่งตอนนี้เป็นวงดนตรีที่ชื่อเสียงมากที่สุดสำหรับแน วเพลงป๊อบซาโนว่า ทั้งนี้ แนวเพลงดนตรีรูปแบบนี้สอดรับได้ดีกับบรรยากาศทะเลในห น้าร้อนที่เน้นสีสัน และ ความสนุกสนานของปีนี้ที่เราจัดขึ้นมีความแตกต่างจากป ีที่แล้วมาก เราเพิ่มกิจกรรมพิเศษมากมาย โดยมีการประกวดประติมากรรมทรายสไตล์อาร์ติส กับไอเดียสุดเก๋ ชื่นชมงานศิลปะบนถนนกับสตีทอาร์ต หนังสั้น โชว์เปิดหมวก และเราได้สร้างบูธดีเจ ประจำจุดต่าง เอาใจขาแดนซ์ อย่างทั่วถึง เพื่อเพิ่มความสนุกเป็น 2 เท่า กิจกรรมดีๆมีอีกเพียบภายในงานคอนเสิร์ตที่จะเกิดขึ้น วันที่ 2 พ.ค. นี้แน่นอน เพื่อเป็นการกระตุ้นการท่องเที่ยวไทยให้คึกครื้นเศรษ ฐกิจไทยคึกคัก อีกด้วย

สำหรับคอนเสิร์ต “Honda Summer Fest’ @ HuaHin เทศกาลดนตรีฤดูร้อน ครั้งที่2” จะจัดขึ้นใน วันเสาร์ที่ 2 พฤษภาคม 2552 ตั้งแต่เวลา 12.00-24.00 น. ณ บริเวณชายหาดเขาตะเกียบ หัวหิน โดยมีทัพศิลปินทั้งของไทยและจากต่างประเทศรวมเกือบ 20 วง ร่วมร้อยชีวิต ที่จะมาร่วมกันสร้างสีสันและความสนุกกับปาร์ตี้ชายหา ดริมทะเล อาทิ กรู๊ ฟไรเดอร์ / โจอี้ บอย / สครับ / ลิปตา / โป้ โยคเพลย์บอย / ส้ม อมรา / มาย์ด / เครสเซนโด้ / เท็ดดี้ สกา แบรนด์ / ศรีราชาร็อคเกอร์ / มาดากัสก้า / โจ-แฟกซ์ / ไค-โจ บราเธอร์ / ทโมน /OK Mocca / Superglasses Ska Ensemble และศิลปินจากต่างประเทศ Nossa Alma Canta บินลัดฟ้าสั่งตรงมาจากประเทศอิตาลี

""""""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน น่าสนเหมือนกันแฮะ

มีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่อ่ะปั๊บ แล้วที่พักเป็นงัย
    ใครจะไปยกมือขึ้น
    XSกรูจะเส็ดทันมั๊ยว่ะเนี่ย em99
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

Senior Member sup148's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PaPaYa อ่านข้อความ
    มีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่อ่ะปั๊บ แล้วที่พักเป็นงัย
    ใครจะไปยกมือขึ้น
    XSกรูจะเส็ดทันมั๊ยว่ะเนี่ย em99
    ถ้าเมิงตั้งใจทำมันก็เส็ดทัน เดี๋ยวกรูกลับจากไต้ เอามาให้กรูดิ เดี๋ยวกรูจัดการให้
    ไปนอนที่กรูเคยพักมั้ย มีอ่าง .. เอ้ย สระน้ำด้วย ไม่แพง

"เรารักในหลวง" My Lam.'s Avatar
    สถานที่
    "แก็งค์ห้ามดื้อ"
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sup148 อ่านข้อความ
    ถ้าเมิงตั้งใจทำมันก็เส็ดทัน เดี๋ยวกรูกลับจากไต้ เอามาให้กรูดิ เดี๋ยวกรูจัดการให้
    ไปนอนที่กรูเคยพักมั้ย มีอ่าง .. เอ้ย สระน้ำด้วย ไม่แพง

รู้สึกจะติดอ่างกันทุกคนนะครับ....อิอิ!

ว่าแต่ดูจากรูปแล้วเนี่ย ระวังเวปมาสเตอร์ลบกระทู้นะครับ
    เนื่องภาพดังกล่าวมีการโชว์หวิวจากพี่กฤษณ์ด้วย ปริ่มน้ำเชียวพี่ 555++
    บางครั้งคนเราก็ต้องมีกระทบกระทั่งกันบ้าง...... "ห้ามดื้อ"
    http://www.lovemylifeclub.is.in.th /

Senior Member sup148's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ my lam. อ่านข้อความ
    รู้สึกจะติดอ่างกันทุกคนนะครับ....อิอิ!

ว่าแต่ดูจากรูปแล้วเนี่ย ระวังเวปมาสเตอร์ลบกระทู้นะครับ
    เนื่องภาพดังกล่าวมีการโชว์หวิวจากพี่กฤษณ์ด้วย ปริ่มน้ำเชียวพี่ 555++
    อูย..เจต ปทุมมะถันมันดำ ไม่เข้าข่ายอนาจารหรอก ออกแนวอุบาทหล่ะไม่ว่า
    ไปกันมั้ยเจต ไปเรกเก้ สกา ลั่นล้ากัน คิดถึงหว่ะ

สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

ยังงัยๆ ใครจาไปยกมือขึ้น
    จะจองที่พักล่วงหน้า
    PaPaYa

Senior Member Juk-ka-duy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ papaya อ่านข้อความ
    ยังงัยๆ ใครจาไปยกมือขึ้น
    จะจองที่พักล่วงหน้า
    ยกสองมือเรย คร้าบบบบบ

Arrow

ไปรถเก๋งอ่ะคร้าบ...เสียวเสื้อแดงปิดถนนจริงๆ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ไม่เสียค่าบัตรเข้างานครับ

ถ้าพักตามพี่กฤษณ์บอกก็เจ๋งมากๆครับ ไม่ไกลเท่าไหร่ ขี่รถประมาณ 5-10 นาที ก็ถึงบริเวณงาน.

ส่วนเรื่องที่จอดรถในบริเวณงาน ผมจะให้ทางกลุ่มบิ๊กซิงเกิ้ลหัวหิน จัดการให้ครับ /\2
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อ่าลืมบอกไป

ใครเป็นลูกค้าฮอนด้าคาร์ ให้ไปรับบัตรเข้างานได้ที่ดีลเลอร์นะครับ ท่านจะได้สิทธิ์เข้าชมอยู่บริเวณหน้าเวทีครับ

ใครมีเพื่อนๆทำงานอยู่ที่ฮอนด้า ฝากด้วยละกันครับ

Senior Member keng bankal's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Juk-ka-duy อ่านข้อความ
    ยกสองมือเรย คร้าบบบบบ
    เห้ย ยู คุณ ครม ผ่านแล้วเหรอะวะ คุณไปกูก็ไป เว้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Smile ไปด้วย

ไปด้วยคนครับไปด้วยนะพี่ปัน ผมปีเตอร์นะพี่ ขอลงชื่อก่อนเลย

Senior Member CH4's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hoikhong อ่านข้อความ
    ไปด้วยคนครับไปด้วยนะพี่ปัน ผมปีเตอร์นะพี่ ขอลงชื่อก่อนเลย
    ใช่ ปีเตอร์ที่ไปลำปางหรือปาวว์ ยังไงลงชื่อไวกับ พี่เดช devil ด้วย

สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

ไม่ใช่ปีเตอร์เพื่อนไอ้โด่งโว้ย
    คนละเตอร์กัน
    เตอร์นั่นเค้าอยู่แก๊งค์พี่เต๋า สมชายว่ะ เหอๆ
    PaPaYa

Senior Member moses's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CH4 อ่านข้อความ
    ใช่ ปีเตอร์ที่ไปลำปางหรือปาวว์ ยังไงลงชื่อไวกับ พี่เดช devil ด้วย
    นั่น มันเดวิด อย่าได้เจอกันอีกเลย

Bookmarks