ขอปั่นกระแสไปเที่ยวก่อนเป็นครูหน่อยคับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอปั่นกระแสไปเที่ยวก่อนเป็นครูหน่อยคับ

Member Lam_domino's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอปั่นกระแสไปเที่ยวก่อนเป็นครูหน่อยคับ

อยากให้พวกพี่น้องไปเที่ยวสั่งลาก่อนจะเป็นครูหน่อยค รับไปเที่ยวที่หัวหินนะ
    กำหนดการออกวันที่1พฤษภาคมกลับวันที่3ครับไปเที่ยวเห มือนปีที่แล้ว
    ฮอนด้า ซัมเมอร์ เฟสต์ @ หัวหิน

เทศกาลดนตรีฤดูร้อน ครั้งที่ 2
    2 พฤษภาคม นี้ เที่ยงวันยันตีสอง หาดเขาตะเกียบ หัวหิน

Honda ร่วมกับ เทศบาลเมืองหัวหิน และ บริษัท เฟรชแอร์ เฟสติวัล จำกัด
    ขอเสนอเทศกาลดนตรีสุดฮิปริมชายหาด กับแนวดนตรี Popsnova , Ska , Reggae, Dance ใน Honda Summer Fest’ @ Hua Hin ครั้งที่ 2

อีกครั้งกับ “ เทศกาลดนตรีฤดูร้อน “ หนึ่งเดียวของเมืองไทย นำทีมศิลปินโดย T-Bone, Scrubb, Groove Riders, Kai-Jo Brothers, Teddy Ska Band, ก้านคอคลับ และศิลปินชั้นนำจากต่างประเทศ อาทิเช่น Nossa Alma Canta ( อิตาลี)

ตั้งแต่เที่ยงวันยันตีสอง วันเสาร์ที่ 2 พฤษภาคม 2552 ณ หาดเขาตะเกียบ อ.หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์

ศิลปิน

Nossa Alma Canta ( อิตาลี )
    T-Bone
    Kai-Jo Brothers
    Teddy Ska Band
    Srirajha Rockers
    Ta-Mone
    Superglasses
    Madagascar
    Jo-Fax
    OK Mocca
    Groove Riders
    Scrubb
    โป้ โยคี เพลย์บอย
    Crescendo
    Lipta
    Mild
    ก้านคอคลับ
    ส้ม อมรา
    พร้อมด้วย DJ.ชั้นนำทั้งไทยและต่างประเทศ
    ใครจะไปให้ลงชื่อด้วยนะครับ
    นำทีมโดย
    พี่ต้น อาร์ท โอ๋ เอ็ม แล้วก็ทีมจากอยุธยาโปรเจค2ครับ
    อยากให้ไปนะครับถ้ากลัวที่จะขี่ไปคนเดียวเราจะไปรับท ่านถึงที่เลยครับ

ทำทุกอย่างด้วยความตั้งใจแม้มันจะไม่มีอะไรดีขึ้นมา

Senior Member drEAm mAstEr's Avatar
    สถานที่
    Soul Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อยากไปแต่ตอนเช้าวันที่3 ต้องไปกับครอบครัว

Check Us @ www.soulscooterclub.com

It's my life 893_Gangsta's Avatar
    สถานที่
    AYUTTHAYA PROJECT II (น้าซิ้ม),LAMBRETTA SCHOOL(แลมโรงเรียน)
    ขอบคุณ
    0

อยากไปครับ แต่รถผมไม่ค่อยแรงนะครับ อาจารย์โอ๋

ts23

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

โดนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน ขี่ไม่ทันทำไงวะ? อิอิ

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

ทำอะไรไม่ได้หรอนอกจากทำใจ555

ตอนี้รถไม่วิ่งหรอเมื่อก่อนวิ่งกว่านี้มีคนแรงกว่าแล ้วล่ะ
    ทำทุกอย่างด้วยความตั้งใจแม้มันจะไม่มีอะไรดีขึ้นมา

Member ~เวสสะปี๊~'s Avatar
    สถานที่
    Clublam&Lamschool
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam_domino อ่านข้อความ
    อยากให้พวกพี่น้องไปเที่ยวสั่งลาก่อนจะเป็นครูหน่อยค รับไปเที่ยวที่หัวหินนะ
    กำหนดการออกวันที่1พฤษภาคมกลับวันที่3ครับไปเที่ยวเห มือนปีที่แล้ว
    ฮอนด้า ซัมเมอร์ เฟสต์ @ หัวหิน

2 พฤษภาคม นี้ เที่ยงวันยันตีสอง หาดเขาตะเกียบ หัวหิน

Honda ร่วมกับ เทศบาลเมืองหัวหิน และ บริษัท เฟรชแอร์ เฟสติวัล จำกัด
    ขอเสนอเทศกาลดนตรีสุดฮิปริมชายหาด กับแนวดนตรี Popsnova , Ska , Reggae, Dance ใน Honda Summer Fest’ @ Hua Hin ครั้งที่ 2

อีกครั้งกับ “ เทศกาลดนตรีฤดูร้อน “ หนึ่งเดียวของเมืองไทย นำทีมศิลปินโดย T-Bone, Scrubb, Groove Riders, Kai-Jo Brothers, Teddy Ska Band, ก้านคอคลับ และศิลปินชั้นนำจากต่างประเทศ อาทิเช่น Nossa Alma Canta ( อิตาลี)

ตั้งแต่เที่ยงวันยันตีสอง วันเสาร์ที่ 2 พฤษภาคม 2552 ณ หาดเขาตะเกียบ อ.หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์

ศิลปิน

Nossa Alma Canta ( อิตาลี )
    T-Bone
    Kai-Jo Brothers
    Teddy Ska Band
    Srirajha Rockers
    Ta-Mone
    Superglasses
    Madagascar
    Jo-Fax
    OK Mocca
    Groove Riders
    Scrubb
    Crescendo
    Lipta
    Mild
    ก้านคอคลับ
    ส้ม อมรา
    พร้อมด้วย DJ.ชั้นนำทั้งไทยและต่างประเทศ
    นำทีมโดย
    พี่ต้น อาร์ท โอ๋ เอ็ม แล้วก็ทีมจากอยุธยาโปรเจค2ครับ
    อยากให้ไปนะครับถ้ากลัวที่จะขี่ไปคนเดียวเราจะไปรับท ่านถึงที่เลยครับ
    แล้วผมละคร้าบ

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

ไปสอนที่ไหนครับโอ๋ ประถม หรือมัธยม หรือ มหาวิทยาลัย .....**

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lam_domino อ่านข้อความ

honda ร่วมกับ เทศบาลเมืองหัวหิน และ บริษัท เฟรชแอร์ เฟสติวัล จำกัด
    ขอเสนอเทศกาลดนตรีสุดฮิปริมชายหาด กับแนวดนตรี popsnova , ska , reggae, dance ใน honda summer fest’ @ hua hin ครั้งที่ 2

อีกครั้งกับ “ เทศกาลดนตรีฤดูร้อน “ หนึ่งเดียวของเมืองไทย นำทีมศิลปินโดย t-bone, scrubb, groove riders, kai-jo brothers, teddy ska band, ก้านคอคลับ และศิลปินชั้นนำจากต่างประเทศ อาทิเช่น nossa alma canta ( อิตาลี)

ศิลปิน

nossa alma canta ( อิตาลี )
    t-bone
    kai-jo brothers
    teddy ska band
    srirajha rockers
    ta-mone
    superglasses
    madagascar
    jo-fax
    ok mocca
    groove riders
    scrubb
    crescendo
    lipta
    mild
    ก้านคอคลับ
    ส้ม อมรา
    พร้อมด้วย dj.ชั้นนำทั้งไทยและต่างประเทศ
    นำทีมโดย
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

หูยยยยยยยยยยยยยยยย มีทริปอีกแล้วหรอ

โอ๋ เนี่ยยยยยยย สิงห์นักบิด จิงๆ อิอิ

แล้วพวกเราเอาไงกานอ่ะเนี่ย

กบขอดูอีกทีนึงนะ

( ขอไปดูดวงก่อน ว่าเดินทางไกล ได้รึยัง กร๊ากกกกก )
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

เรื่องสอนนั้นที่โรงเรียนเดียวกับพี่ต้นนะครับ
    แต่เรื่องที่ว่าเป็นสิงห์นักปิดนะคงไม่ใช่นะ
    แต่แค่อยากไปเที่ยวทุกเดือนนะที่ไหนก็ได้ที่อยากไป
    เพราะตอนนี้ไปเที่ยวไม่ยอมเปิดฟาข้างเลยค้อข้างจบนะ
    แล้วถ้าไปเที่ยวที่ไหนบอกด้วนนะครับ
    เรายังคงเป็นfurสายลพบุรี
    ไปเที่ยว เที่ยว แล้วก็เที่ยวอยางเดียว555

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam_domino อ่านข้อความ
    เรื่องสอนนั้นที่โรงเรียนเดียวกับพี่ต้นนะครับ
    แต่เรื่องที่ว่าเป็นสิงห์นักปิดนะคงไม่ใช่นะ
    แต่แค่อยากไปเที่ยวทุกเดือนนะที่ไหนก็ได้ที่อยากไป
    เพราะตอนนี้ไปเที่ยวไม่ยอมเปิดฟาข้างเลยค้อข้างจบนะ
    แล้วถ้าไปเที่ยวที่ไหนบอกด้วนนะครับ
    เรายังคงเป็นfurสายลพบุรี
    ไปเที่ยว เที่ยว แล้วก็เที่ยวอยางเดียว555

ก้อ แซว เล่นนนนนนนนนนน
    Mali_3*

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

Senior Member m_lam34's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Project
    ขอบคุณ
    0

อุ๊ยตายแล้วมีเราติดอยู่ในผู้นำด้วยหรอเนี้ยคงไม่ดีห ลอกมั้งคับ
    ขอเป็นคนตามดีกว่ามั้งพี่พี่
    ส่วนที่จะไปเป็นอาจารเนี้ยแน่ใจนะว่าจะไปสอนคงไม่ใช่ ไปหลอก นร. นะพี่โอ๋
    ดูขนาดพี่ต้นซิ่ยังหลอกมาได้เลยแต่ไม่รุว่าใครหลอกใค รกันแน่..55+
    และไอ้ที่บอกว่าช่วงนี้ไปเที่ยวไม่ค่อยได้เปิดฝาเลยอ ่ะจิงหรอพี่
    ผมยังมีหลักฐานนะที่ปั๊มอ่ะขากลับผมมีหลักฐานนะ(นี่ไ ม่ได้มาเผาใครนะเนี้ย)...55+
    ไปกันเยอะๆๆๆๆนะคับชาวfur

Member ~เวสสะปี๊~'s Avatar
    สถานที่
    Clublam&Lamschool
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ m_lam34 อ่านข้อความ
    อุ๊ยตายแล้วมีเราติดอยู่ในผู้นำด้วยหรอเนี้ยคงไม่ดีห ลอกมั้งคับ
    ขอเป็นคนตามดีกว่ามั้งพี่พี่
    ส่วนที่จะไปเป็นอาจารเนี้ยแน่ใจนะว่าจะไปสอนคงไม่ใช่ ไปหลอก นร. นะพี่โอ๋
    ดูขนาดพี่ต้นซิ่ยังหลอกมาได้เลยแต่ไม่รุว่าใครหลอกใค รกันแน่..55+
    และไอ้ที่บอกว่าช่วงนี้ไปเที่ยวไม่ค่อยได้เปิดฝาเลยอ ่ะจิงหรอพี่
    ผมยังมีหลักฐานนะที่ปั๊มอ่ะขากลับผมมีหลักฐานนะ(นี่ไ ม่ได้มาเผาใครนะเนี้ย)...55+
    ไปกันเยอะๆๆๆๆนะคับชาวfur
    ไว้ก่อนครับคุณเอ็ม ให้เขาคุยไปก่อน หลักฐานอย่า
    พึ่งเอามาโชร์เลย เดี๊ยวจะ เกรียมก่อนเพราะโดนเผา

(ต้องเข้าใจ ลุงเหลืองมักตายตอนจบเสมอ)

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

งานนี้อยากให้พวกพี่ๆไปนะอาจจะไปไหนอยากกว่าเก่านะ
    เพราะต้องตั้งจัยทำงานนะ

ts23

Senior Member m_lam34's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Project
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lam_domino อ่านข้อความ
    งานนี้อยากให้พวกพี่ๆไปนะอาจจะไปไหนอยากกว่าเก่านะ
    เพราะต้องตั้งจัยทำงานนะ

ts23
    ดูดีว่ะอาจาร
    (อาจารหลอกเด็ก)

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ m_lam34 อ่านข้อความ
    ดูดีว่ะอาจาร
    (อาจารหลอกเด็ก)

อารายกัน 2 คนนี้
    Mali_3*

Bookmarks