ขาย เครื่อง 100 ตั้สมือ 1900 บ.รับแลกเครื่อง 50 70 ด้วยครั

ชื่อกระทู้: ขาย เครื่อง 100 ตั้สมือ 1900 บ.รับแลกเครื่อง 50 70 ด้วยครั

Senior Member บอยโบราณ's Avatar
    สถานที่
    แก็งค์แมวน้ำ ชัยนาทคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขาย เครื่อง 100 ตั้สมือ 1900 บ.รับแลกเครื่อง 50 70 ด้วยครั

เครื่องใช้ใด้เลยครับมาลองดูใด้เลยยังไม่ใด้ยกลงครับ ราคานี้ไม่รวมชุดไฟนะครับเพราะตอนนี้เอาชุดไฟเวฟของผ มใส่อยู่ครับและรับเทินเครื่องเก่าเอาที่ไม่มีตั๊สมื อและ 50 70 ทุกสภาพราคาตีตามสภาพเครื่องให้เลยครับ
    085-542-8563 มาลองใด้ครับถ้าอยู่ใกล้ๆชัยนาท
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  

goomaiba's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

ผมมีเครื่อง 50 และ 70 คับ เลือกเอาได้เลย

ผมถามเพิ่มนิดนึงเครื่องน้เป็นของรถไรเหรอคับ นึกว่าฮอนด้า แต่ดูแล้วไม่ใช่ มันคือเครื่องที่ไหนเหรอคับยังไงรบกวนพี่โทรมาหาหน่อ ยคับ เบอตามลายเซ็นต์เลยคับ ต้นคับ
    " ทำไมเราต้องไปทำอะไรตามใครเค้า...ในเมื่อใจเรามันไม่ เหมือนใคร "
    สอบถาม ติดต่อซื้อขาย พูดคุย
    ซื้อของจากผม โอนเงินเข้าบัญชีนี้บัญชีเดียวน่ะครับนอกจากนี้ไม่ใช ่ผม !!!
    เลขบัญชี 960-2-07142-9 ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาลพบุรีราเมศวร์
    ชื่อ บัญชี นายภควัต สังข์แก้ว
    086-9668935 ต้นคับ ADD line , whatapp มาคุยกันได้ครับ มีเบอร์นี้เบอเดียวน่ะครับ ถ้าเบอร์อื่นล่ะไม่ใช่ผม
    งดต่อรองหน้า กระทู้ น่ะจ๊ะ
    <<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>
    จุดที่ลงตัวไม่มีหรอกตราบใดที่ความพอใจของคนเราไม่มี ที่สิ้นสุด....