+++++........ขายอะไหล่ / ของแต่ง vespa 64/GS.........+++++

หน้าที่ 1 จากทั้งหมด 58 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 51 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: +++++........ขายอะไหล่ / ของแต่ง vespa 64/GS.........+++++

siriyup09's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน +++++........ขายอะไหล่ / ของแต่ง vespa 64/GS.........+++++

กดไปดูหน้าหลังสุดครับ

+++อะไหล่ 64 GS เน้นๆ ต่อรองได้ ลดได้ลดเลย สินค้ามีมาใหม่ครับ+++
    ............. สนใจโทรถามได้คับ บางชิ้น ยังไม่ได้ลงขายคับ .............

***** วันนี้!! กดดูรูปสินค้ามาใหม่ 5หน้าสุดท้ายเลยครับ *****

รับจัดหาไมล์ P 120/100 แท้สวย สภาพนางฟ้า ไม่เคยแกะครับ

ฝากระโปรงแท้สวย ไฟหน้าsiemกลาง ลายเซ็นต์64แท้ ไมล์P100 กระจกหนีบบังลม ไฟท้าย64 ไมล์P100 สวยมาก จับล้ออะไหล่หลัง มือเกียร์3เกียร์ ขอบไฟหน้า gs/64 siem ครอบโช็คขีดกลางแท้ๆ ตัวP มิเนียม/เรซิน แตรก้างปลา64 กุญแจคอ64/gs แท้ ขาไมล์แท้ จานไฟ64 ขาเบรกGS/64 มาใหม่ล่าสุด รูปหน้าสุดท้ายครับ

ขาไมล์แท้สวย 300.-
    พู่ปลาหมึก สวย ครบทุกสีนะครับ ไม่เคยผ่านการใช้งาน(nos.) 4200.-
    ตัวP เรซิน แท้ๆๆ สวย สีไม่ลอกร่อน(รูปหน้าสุดท้าย)
    (รูปหน้าสุดท้าย)
    จานไฟ ss แท้ สวยใช้งานได้ 3500.-
    ฝาล้อ 8" 5300.- (รูปหน้าสุดท้าย)
    [COLOR=#0000ff]คันสตาร์ทมิเนียม 59 หรือเปล่าไม่แน่ใจครับ เฟืองรอบสวยๆๆ
    1800.- (รูปหน้าสุดท้าย)
    (รูปหน้าสุดท้าย)
    สปริงหน้า 64 แท้ๆๆ สวยๆอวบๆๆ 950.- (รูปหน้าสุดท้าย)
    ปลอกมือ BREVETTATO (nos.) สีน้ำเงิน 850.-

ครอบโช้คขีดกลาง 64 แท้ สวยรูกลม ขายแล้ว
    แกนก๊อก 64 แท้ ไม่เชื่อม ไม่หัก ขายแล้ว
    ฝาเก๊64แท้สวย ขายแล้ว
    แตรก้างปลา 64 สวย ขายแล้ว
    ฝาเก๊64 แท้ขายแล้ว
    เสื้อเพลา64 แท้ ซื้อ1แถม2 ขายแล้ว
    ฝาเก๊ะ GL สวยบางทรงดีมากๆ ขายแล้ว
    เสื้อสวิตช์ 64 สวยๆๆคมๆๆ ขายแล้ว
    จับล้ออะไหล่หลัง64 ( ตัวL) แท้ ขายแล้ว
    แกนคันเร่ง64 แท้ ขายแล้ว
    เสื้อเพลา64 แท้ ขายแล้ว
    รางพื้น+ยางราง+ยางกลาง สีดำ ขายแล้ว
    ตัว P มิเนียม 64 แท้ สวยๆๆ ขายแล้ว
    แจคอ 64 แท้ๆๆ ดอกเดิมๆขายแล้ว
    ลูกบิดulmaขายแล้ว
    ไมล์ P 100 แท้ๆๆหน้าขาว สวยๆๆ ขายแล้ว

ยางขาเบรก แท้ (nos) ขายแล้ว
    หัว 64 แท้ๆๆitaly ขายแล้ว
    ลายเซ็นต์ 64 ทองเหลืองแท้ ไม่เคยใช้งาน ขายแล้ว
    ยางครอบไมล์ 64 แท้ ขายแล้ว
    กุญแจเก๊ะ 64 ดอกเดิมๆๆ ขายแล้ว
    ขอบไฟหน้า siem gs/64 ทองเหลืองๆๆ ขายแล้ว
    หูล็อคเก๊ะ64แท้ๆ ขายแล้ว
    หูเตี๋ยว 64 แท้ๆๆเดิมๆๆแห้งๆๆ ขายแล้ว
    ขอบไฟ SIEM ใส่ GS / 64 แท้ๆๆ ราคาสุดคุ้มๆ ขายแล้ว
    พักเท้า vigano ขายแล้ว
    ครอบตัว P สวยๆโครเมียมเดิมๆ ขายแล้ว
    ตัว P เรฃิน GS ขายแล้ว
    ตัว P มิเนียม 64 แท้ สวยๆๆ ขายแล้ว
    มือเบรกมือคลัช 64 แท้ติดรถ ขายแล้ว
    มล์ P 100 หน้าเหลือง แท้ๆๆ ไม่เคยแกะ ขายแล้ว
    เสื้อเกียร์ 64 แบบขีด สวยๆๆ ขายแล้ว
    เสื้อสวิตช์ 64แท้ๆๆ ขายแล้ว
    ฝาเบียร์ 64 คมๆสวยๆๆ ขายแล้ว
    ครอบโช้คขีดกลาง64 รูกลมๆๆ ขายแล้ว
    ครอบโช้ค vigano nos. ขายแล้ว
    ไมล์ P 100 แท้ๆๆ สวยๆๆ ขายแล้ว
    ตัว P เรฃิน GS 64 แท้ๆๆๆ รับประกัน ขายแล้ว
    กุญแจคอ 64แท้ ทองเหลืองเดิมๆๆ พร้อมดอก ขายแล้ว
    ปลอกมือตัว P 64 แท้ๆITALY ขายแล้ว
    ไฟท้าย 64 แท้ๆๆ ขายแล้ว
    ตัวP มิเนียม 64 แท้ๆๆสีเดิมๆๆสวยๆๆ ขายแล้ว
    กุญแจคอ 64แท้ โครเมี่ยมเดิม(พร้อมดอก) ขายแล้ว
    หงอน64 แท้ๆสวยๆคมๆเดิมๆ ขายแล้ว
    ครอบโช้คขีดกลาง64 โค-ต-ร สวยๆเดิมๆแท้ๆ ขายแล้ว
    ไฟหน้าเซี้ยมกลางสวยๆๆไม่เคยแกะ ขายแล้ว
    ครอบโช้คขีดกลาง สวยๆเนียนๆแท้ๆ ขายแล้ว
    คิ้วบังลม 64/sprint ขายแล้ว
    แก๊บไฟหน้า 64/GS 1ขีด ขายแล้ว
    ไฟท้าย 64/Gs ขายแล้ว
    หงอน 64แท้ๆสวยๆ ไม่หัก ขายแล้ว
    หัวราง 64 Italy ขายแล้ว
    ดั่งULMA แท้ๆโครเมี่ยมเดิม GS-64-sprint ขายแล้ว
    เสื้อเพลา 64 สวยๆๆ ขายแล้ว
    หงอน64+ตัวล็อคฝากระโปรง ขายแล้ว
    โช้คปลอกเหล็ก ขายแล้ว
    มือเกียร์ 64แบบขีด ขายแล้ว
    ไฟหน้า SIEM กลาง แท้ๆๆสวยๆๆ ขายแล้ว
    แตร 64แท้ๆๆ ขายแล้ว
    ครอบโช้คขีดกลาง สวยๆๆขายแล้ว
    ไฟท้าย GS 64 ขายแล้ว
    ไมล์ใบโพธิ์ 120 ขายแล้ว
    สวิตช์ไฟ+เสื้อสวิตช์ ขายแล้ว
    ผมญแจคอ 64แท้ๆๆ พร้อมดอก ขายแล้ว
    ครอบคาร์บู 64 ขายแล้ว
    ฝาล้อ8 ULMA nos.3วง ขายแล้ว
    ปลอกมือตัว P ขายแล้ว
    ไฟหน้า SIEM กลาง+ขอบSIEM แท้ๆๆ ขายแล้ว
    กุญแจคอ 64 ขายแล้ว
    ถาดรองคาร์บู64+ฝาครอบขายแล้ว
    ไฟท้ายGS/64 แท้ๆๆ สวยๆๆขายแล้ว
    แกนก๊อก64 แท้ สวย ขายแล้ว
    ครอบโช้คขีดกลาง สวยรูกลมสวยมากขายแล้ว
    ฝาเบียร์64 ฟันครบ สวย ขายแล้ว
    ลายเซ็นต์ 64 แท้ไม่แท้คืนเงินสวยๆๆขายแล้ว
    ไมล์ 64 แท้สวยไม่เคยแกะหน้า ขายแล้ว
    แตร์ก้าง 64 โครเมี่ยมเดิม มุดเดิม สวย (nos.)ขายแล้ว
    หอยล็อคเก๊ะ 64 แท้ ขายแล้ว
    โช้คปลอกเหล็ก แท้ ชุบโครเมี่ยม อัดน้ำมันแล้วขายแล้ว
    ขอบไมล์ 64 ทองเหลือง ขายแล้ว
    ฝาเบรหลัง64 แท้ ปั้มตัวpขายแล้ว
    ไมล์p100 แท้ หน้าสวย เข็มวิ่ง ใชงานได้ปกติขายแล้ว
    หูเตี๋ยว64 แท้ ไม่แท้คืนเงินขายแล้ว
    กุญแจคอ64 ดอกเดิม ปั้ม pa made in italy ขายแล้ว
    ขาไมล์ขายแล้ว
    ฝาล้อ 10 VIGANO ซับ+ลูกบิด 3ฝาขายแล้ว
    มือเบกมือคลัชเซาะร่อง แท้3อัน ขายแล้ว
    แจคอ 59/64 ดอกเดิมแท้ ป้้ม PA made italy 2 ดอก ยังไม่ผ่านการใช้งานเก่าเก็บ ขายแล้ว
    หูเตี๋ยว 64 แท้ ทรงสวยมากๆๆ ขายแล้ว
    ฝาเก๊ะ 64แท้เดิมบาง ไม่ต้องเคาะให้เสียอารมณ์ขายแล้ว
    ไมล์p100 แท้ๆสวยไมล์ใช้งานได้ตามปกติ ไม่เคยแกะ เข็มวิ่ง ขายแล้ว
    กระจกหนีบบังลมสีฟ้า สวยๆเดิมๆขายแล้ว
    ตัวพี มิเนียม 64 แท้ไม่แท้คืนเงิน สวยๆๆขายแล้ว
    ตลับรวมสายไฟ 64 แท้ ขายแล้ว
    หัว64 สีเดิม+แกนเีกียร์ 4เกียร์ แบบขีด ขายแล้ว
    ตัวจับอะไหล่หลัง64แท้ๆๆขายแล้ว
    ไมล์64แท้ หน้าเหลืองสวยไม่เคยแกะ เข็มวิ่งไมล์ขึ้น สวยโคตรๆๆขายแล้ว
    มิกกี้เมาท์ ล็อคฝาน้ำมันแท้ ยางเดิมๆๆ นิ่มๆขายแล้ว
    หอยเก๊ะ64แท้ๆสวย
    ครอบสวิตซ์ไฟ64 แท้ ทองเหลืองแถมตัวสวิตซ์siemแท้
    กุญแจเก๊ะ 64 แท้
    มือเบรก-มือเบรคลัชเซาะร่องแท้
    กรอบไฟหน้า้ siem แท้ GS/64
    น๊อตขอบไฟหน้า
    ไมล์ p100 เข็มวิ่ง ไมล์ขึ้น สภาพตามรูปเลยนะครับ
    เลนส์ไฟท้าย siem 64 สวยๆตามรูป
    สวิตซ์ไฟกลม GS ขายแล้ว
    ฝาล้อ10" พี่ม้า nos.
    ขั้วไฟหน้าไฟหรี่เล็ก 61/62 แท้สวยๆ
    ฝากระโปรง64 สวยๆทรงดี ฝาเก๊ะบางๆๆ ขายแล้วบูชรองมิเนียมตัวจับอะไหล่หลัง ขายแล้ว
    สวิตซ์ไฟกลม GS ขายแล้ว
    กรอบไมล์ italy ขายแล้ว

โช้คปลอกเหล็ก 65 แท้ปั้มตัวPขายแล้ว
    ไมล์ p 100 หน้าเหลืองไม่เคยแกะ หน้าเหลือง สวยไมล์ขึ้น เข็มวิ่ง ขอบสวยๆ นานๆมาที ขายแล้ว
    กรอบไฟหน้า siem GS/64 ไม่เคยผ่านการใช้งาน(nos.) ขายแล้ว
    มือเบรก-คลัชเซาะร่องแท้ ปลายหักนิดนึง หาปลอกนิ้วใส่สวยเลยขายแล้ว
    กุญแจเก๊ะ ทองเหลืองขายแล้ว
    ไมล์ P100 แท้ๆๆหน้าขาว สวย เข็มแดง หายากมาก ขายแล้ว
    กุญแจคอ ดอกเดิมปั้มรหัสโรงงานสวย โครเมี่ยมเดิม ขายแล้ว
    กุญแจเก๊ะ 64 ทองเหลือง ขายแล้ว
    เสื้อสวิตซ์กลม gs reproducts italy ขายแล้ว
    มือเกียร์ ขีด 4เกียร์ ขายแล้ว
    เสื้อเพลาแท้ 64 แบบน๊อต สวยมาก ขายแล้ว
    ไมล์ P 100 สวยแท้ เข็มวิ่งใช้งานได้ เลนส์มีตำหนิมุมซ้าย ขายแล้ว
    หงอนแท้ 64 เทียบกับบังโคลนแท้ให้ดู ขายแล้ว
    เสื้อเพลา64 แบบปริ้นล็อค ขายแล้ว
    ไมล์ P 100 สวย แท้ ไม่เคยแกะ ใช้งานได้ดี สภาพตามรูป ขายแล้ว
    ตัวP มิเนียม 64 แท้สวย สีเดิม 95%ขึ้น ขายแล้ว
    ไฟท้าย GS/64 แท้โครเมี่ยมเดิม สวย สภาพตามรูปขายแล้ว
    ครอบโช้คขีดกลางแท้ รูกลมไม่แท้คืนเงินขายแล้ว
    ฝาล้อ 8" ฝาเป็นทองเหลือง โครเมี่ยมเดิมสวยๆแท้ๆ 1ฝา ขายแล้ว
    แตร 64 แท้ ตรงรุ่น หาอยาก ไม่เคยแกะ หมุดเดิม ทองเหลือง ด้านหลังปั๊มชัดเจนสภาพ ตามรูปขายแล้ว
    ไมล์ p 100 แท้ โครเมี่ยมเดิม เข็มแดงๆ ตัวเลขชัดสวย ไม่เคยแกะ ถ้วยเหล็กหายากครับ เลนส์มีรอย สภาพดูเอาเลย สภาพนี้มีน้อยมากๆ
    ขายแล้ว
    กุญแจเก๊ะ gs /64 ทองเหลือง แบบเกลียวล็อคขายแล้ว
    หอยล็อคเก๊ะ 64 แท้ ขายแล้ว
    ขอบไฟ siem 64/ gsทองเหลือง ยังไม่ผ่านการใช้งาน ขายแล้ว
    กุญแจคอ 64 แท้เดิมโรง ดอกแท้ปั้มเลขรหัส มีรอยผ่านการใช้งาน ขายแล้ว
    กุญแจเก๊ะ gs/64 ทองเหลือง โครเมียมเดิมสวย ดอกทำใหม่ ใช้เกลียวล็อคขายแล้ว
    เพจ ฝาถังน้ำมัน64 ส่วนผสมน้ำมันเครื่อง 2เปอร์เซ็นต์ ( italy )ได้มาจาก ebay ขายแล้ว
    ไมล์ p100 แท้เดิมโรงงานติดรถ ขอบโครเมี่ยมสวยมาก ไม่เคยแกะ เข็มวิ่ง ไมล์ขึ้น เลนส์สวยตามกาลเวลา ขายแล้ว
    กุญแจเก๊ะ ทองเหลือง แบบเกลียวล็อค สวยมาก ขายแล้ว
    เสื้อเกียร์64 แบบขีดแท้ ขายแล้ว
    หัว64 สีเดิม สดมาก เหมาะสำหรับท่านที่ต้องการนำไปเป็นแบบสี ขายแล้ว
    มือเกียร์64 แบบขีด 4เกียร์ แกนเดิมๆ ผ่านการใข้งานมาแล้ว ตามสภาพเลย สวยมากๆขายแล้ว
    กุญแจเก๊ะ64 ทองเหลืองโครเมี่ยมเดิมสวย ดอกทำใหม่ 2ดอกใช้งานได้ดีมากขายแล้ว
    ขาเบรก 64 แท้ สวยเดิม ปั้มเลขด้านหลังชัดเจน ไม่แท้คืนเงินขายแล้ว
    ไมล์ p100 แท้เดิมโรงงาน ไมล์ขึ้นเข็มวิ่ง ไม่เคยแกะ จัดว่าสวย ตามสภาพ ดูเอาตามใจ ขายแล้ว
    จับล้ออะไหล่64 แท้(ตัวl) สวยมาก ไม่มีรอยซ่อม ขายแล้ว
    ตะแกรง a เดิมแห้งแท้ ขายแล้ว
    กุญแจคอ 64 ทองเหลือง แท้ ดอกแท้โรงงานปั้มเลข ขายแล้ว

ไมล์ p 100 จัดไปตามคำขอ หน้าเหลืองๆ เดิมแท้ไม่แกะ เข็มแดงไมล์ขึ้นใช้งานได้ปกติ ตัวเลนส์สวยมีรอยบ้างตามการเวลาขายแล้ว
    แตร์ก้างปลา หมุดเดิม ไม่เคยแกะ เสียงดังมาก ขายแล้ว
    หูเตี๋ยว 64 แท้ สวย ขายแล้ว
    มิกกี้เม้าท์ ล็อคฝาถังน้ำมัน รับปะกันความแท้ๆ ขายแล้ว
    หอยล็อคเก๊ะ 64 แท้ สวยๆ ขายแล้ว
    หงอน64แท้ๆๆ ขายแล้ว
    ตะแกรงa 64 แท้ สวย บาง เส้นสันคมขายแล้ว
    ครอบโช้คขีดกลาง สวยมาก รูกลม ขาครบ แต่สึกตามการใช้งานนะครับ รับประกันความแท้ สภาพตามรูป ผ่านการใช้งานมาแล้ว
    ตัวp มิเนียม แท้ สีเดิม เนื้อสี 95% ความสดของสี 80 %ได้มาเก็บสะสมไว้นานแล้ว " สวยสุดเท่าที่มีมา " แต่ไม่ได้ใช้เลยขาย ตัวจริงสวยรับปะกันความแท้

ปล. ขายสินค้าตามสภาพนะครับ ตามรูปที่ลงไว้โทรสอบถามรายละเอียดก่อนซื้อนะครับ
    ราคาที่ขายเป็นราคาพร้อมส่ง แต่ส่งสินค้าแบบลงทะเบียนนะครัย
    ไม่ใช่ EMS
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป                    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย siriyup09 : 16-12-2015 เมื่อ 08:44
    สินค้าบางชิ้นได้มาถูก ขายถูก บางชิ้นได้มาแพง ให้ขายถูกคงไม่ได้นะครับ..รบกวนลูกค้าโปรดเข้าใจด้วย

" มีปากก็พูดไป น้ำลายไม่ต้องซื้อ "
    คิดทุกคำที่พูด แต่อย่าพูดทุกคำที่คิด
    คิดทุกอย่างที่ทำ แต่อย่าทำทุกอย่างที่คิด

สินค้าทุกชิ้น ขายตามสภาพเพราะเป็นสินค้ามือ2 ตามรูปที่ถ่ายให้ดูนะครับ สงสัยสอบถามก่อนตัดสินใจซื้อนะครับ
    กรณี ที่สินค้าไม่ใช่ตัวเดียวกันกับในรูป รับคืนครับ

092-8265289

ธ.กรุงศรี
    2771179281

สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

ปลอกนิ้ว biemme ฟ้าจุกขาว
    3000.-

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย siriyup09 : 01-05-2015 เมื่อ 19:59
    สินค้าบางชิ้นได้มาถูก ขายถูก บางชิ้นได้มาแพง ให้ขายถูกคงไม่ได้นะครับ..รบกวนลูกค้าโปรดเข้าใจด้วย

" มีปากก็พูดไป น้ำลายไม่ต้องซื้อ "
    คิดทุกคำที่พูด แต่อย่าพูดทุกคำที่คิด
    คิดทุกอย่างที่ทำ แต่อย่าทำทุกอย่างที่คิด

สินค้าทุกชิ้น ขายตามสภาพเพราะเป็นสินค้ามือ2 ตามรูปที่ถ่ายให้ดูนะครับ สงสัยสอบถามก่อนตัดสินใจซื้อนะครับ
    กรณี ที่สินค้าไม่ใช่ตัวเดียวกันกับในรูป รับคืนครับ

092-8265289

ธ.กรุงศรี
    2771179281

สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

กะโหลก64
    2200.-

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย siriyup09 : 01-05-2015 เมื่อ 20:03

092-8265289

ธ.กรุงศรี
    2771179281

สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

กะโหลกเหล็ก+ฝาครอบใบพัด64
    2990.-

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย siriyup09 : 25-04-2015 เมื่อ 01:04

092-8265289

ธ.กรุงศรี
    2771179281

Member sunchirokung's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ siriyup09 อ่านข้อความ
    650.-

080-0950909
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ siriyup09 อ่านข้อความ
    1250.-

ไม่ทราบว่า เสื้อสวิซแท้ไม่ครับ ปลอกมือใส่เบอร์อะไรครับ แท้ไม่ครับ

By: Nut.........
    I Love Ska.....

ปล.ใช้mailแรกมากกว่าครับAddมาคุยกันได้ครับ

Senior Member mungkorn_vw's Avatar
    สถานที่
    " มังกร^กินหมี่ "
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 111111

em97 ได้รับของแล้วคับ(ของเค้าดีจิงๆคับ)em97 thank you

Senior Member PEEPBA55's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่มีเพลาหน้า64แท้มั้ยคับ

Anubis's Avatar
    สถานที่
    Chonburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

แวะมา up ให้...เพื่อน
    **** CHONBURI SCOOTER CLUB ****
    **** VESPA & LAMBRETTA THAILAND ****
    ^ ^ การเดินทางบนเส้นทางScooter ทำให้เราได้รู้จักคำว่า มิตรภาพ
    และรู้ว่าเรามีเพื่อน...เสมอ ^ ^

* ชลบุรีสกู๊ตเตอร์คลับมีแฟนเพจแล้วhttp://www.facebook.com/pages/Chonbu...01?ref=tn_tnmn
    * อะไหล่เวส แลม ไม่ได้ใช้ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...832&highlight=
    * ขายกระเป๋ามือสองhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...294857&page=24
    * ขายของเล่นของสะสมของแต่งบ้าน http://www.thaiscooter.com/forums/sh...90#post7141290
    "Focus on the journey, not the destination. Joy is found not in finishing an activity but in doing it."
    "ใส่ใจในการเดินทางมิใช่จุดหมาย ความสนุกสนานนั้นอยู่ในช่วงเวลาที่เราทำโน่นทำนี่ ไม่ใช่ตอนที่มันจบลงแล้ว"
    - Greg Anderson -
    **** โทร087-5695566 id Line anubis1239

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตัวp

พี่คับ มีตัวP ใส่64 หัว64 ไมล์64 สวยๆๆไหมคับ

อะไหล่แท้ติดรถสวยๆๆ

em99em99em99em99em99
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ooNooMoo : 07-05-2009 เมื่อ 17:25

แคนดี้ขี้เมา Dewzaa50's Avatar
    สถานที่
    Candy's scooter club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ..

em24
    ฝาล้อ8 +ซับULMA nos. 3วง 12000.-

080-0950909

งามคับem24em24

Candy ScOOter 'CLuB
    BB Chat Pin20F5EC1B

Senior Member PX_Chiangmai's Avatar
    สถานที่
    เชียงใหม่,เชียงราย
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

สวิทย์ไฟเปนของไรคับผม
    Vespa & Lambretta

Tel.083-2043948 086-9126300

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ของพี่เค้าดี จริงๆๆๆๆคับ ขายของราคาตามสภาพคับ ...... มีตังค์จะอุดหนุนใหม่คับ!!!!!!

em24em24em24em24em24em24

Senior Member PX_Chiangmai's Avatar
    สถานที่
    เชียงใหม่,เชียงราย
    ขอบคุณ
    0

ใส่64 งานเก่าคับ.......
    ปั๊ม seim ป่าวคับผม หรือ เป็นทองเหลือง
    Vespa & Lambretta

Tel.083-2043948 086-9126300

dexzapp's Avatar
    สถานที่
    Kanchanaburi
    ขอบคุณ
    0

em19
    ส.ต.อิศรา อินทะโชติ
    กองพันทหารราบที่ 2 กรมทหารราบที่ 29
    โอนเงินเข้าบัญชี ธ.ทหารไทย บัญชีออมทรัพย์
    เลขบัญชี 308-2-79816-0 สาขากาญจนบุรี
    โทร 087-6701223 ต้นครับ

มีแต่เวลาเท่านั้น ที่จะรู้ว่าความรักสำคัญแค่ไหน

I love Vespa

Senior Member PEEPBA55's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไม่มีเลยคับ
    em89em89em89em89em89
    อยากได้มากเลย
    ช่วยหาได้ปะคับ
    มีรูปช่วยตัดสินใจยิ่งดีเลยคับ

หน้าที่ 1 จากทั้งหมด 58 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 51 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย