ไม่ใช่ want แต่ need ครับ C70 หรือ 90อยากได้ครับ งบ15,000ครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ไม่ใช่ want แต่ need ครับ C70 หรือ 90อยากได้ครับ งบ15,000ครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

Smile ไม่ใช่ want แต่ need ครับ C70 หรือ 90อยากได้ครับ งบ15,000ครับ

จำเปนจริงๆครับ
    อยากได้ C 70 หรือไม่ก้อ C90 ครับ ใครมีรบกวน โพสรูปให้ทีนะครับ
    งบ อั้นสุดๆ 15000 อาจต่อเพิ่มได้นิดหน่อยครับ
    อยากได้ ทะเบียนโอน ขาดต่อได้นิดหน่อยครับ หรือไม่ขาดต่อ ยิ่งต้องการเรยครับ
    ถ้าถูกใจ ซื้อเรยครับ ชอบมากมากเรยครับ
    ยังไงก้อ รบกวน ชาวรักC ทุกท่าน ช่วยกรุณาหน่อยนะคร้าบบบ ts23
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  

Member tanpasit's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hanumanomyim อ่านข้อความ
    จำเปนจริงๆครับ
    อยากได้ c 70 หรือไม่ก้อ c90 ครับ ใครมีรบกวน โพสรูปให้ทีนะครับ
    งบ อั้นสุดๆ 15000 อาจต่อเพิ่มได้นิดหน่อยครับ
    อยากได้ ทะเบียนโอน ขาดต่อได้นิดหน่อยครับ หรือไม่ขาดต่อ ยิ่งต้องการเรยครับ
    ถ้าถูกใจ ซื้อเรยครับ ชอบมากมากเรยครับ
    ยังไงก้อ รบกวน ชาวรักc ทุกท่าน ช่วยกรุณาหน่อยนะคร้าบบบ ts23
    คันนี้เป็นไงครับมีทะเบียนไม่ขาดต่อแต่โอนไม่ได้ สนใจโทร โอ 0283687 18000นะครับ

รูป รูป    

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอบคุณมากครับ ชอบ
    เเต่เสียดายน่าจาโอนได้นะครับ
    ยังไงเด่วผมโทรไปครับ รถอยู่ที่ไหนครับเนี่ย
    ตอบกลับด้วยคร้าบบบ

Bookmarks