อยากมีรถโบราณ สวยๆ งามๆ ราคาแรงๆ แต่ไม่มีเงินซื้อ เราช่วยได้

ชื่อกระทู้: อยากมีรถโบราณ สวยๆ งามๆ ราคาแรงๆ แต่ไม่มีเงินซื้อ เราช่วยได้

ค่อยๆทำ ค่อยๆประกอบ
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

Exclamation อยากมีรถโบราณ สวยๆ งามๆ ราคาแรงๆ แต่ไม่มีเงินซื้อ เราช่วยได้

เล่นเนทได้ตังค์จริงเหรอ!? - ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ

รายละเอียด :: โปรดอ่านให้เข้าใจก่อน ---------------
    ก่อนอ่านเปิดใจก่อนอ่านสักนิดนึงคับแล้วจะรู้ว่าคุ้ม ค่าที่เสียเวลาอ่านมาก

------------
    คุณเป็นอีกคนหนึ่งใช่ไหมคับที่ชอบเล่น NET ทุกวัน ขอให้ได้เล่นเถอะ
    วันละนิด วันละหน่อย ก็ยังดี บางครั้งมีเวลาไม่ได้ไปเรียน หรือไปทำงาน
    ก้อจะเล่น NET ทั้งวัน อาจจะเข้าไปหาความรู้ต่างๆเพิ่มเติม หรือเข้าไป CHAT
    หรือเข้าไปทำอะไรก้อตาม คุณทราบมั๊ยครับว่า

เดี๋ยวนี้ต่างประเทศเค้าจ้างเราดูโฆษณาของเค้ากันแล้ วนะครับ
    แปลกดีนะครับแต่ก้อเป็นเรื่องจริงครับ เพียงแค่คุณเปิดโปรแกรมของเขาเวลาคุณเล่น
    INTERNET
    ยิ่งเล่นนานก้อยิ่งได้ เงินเยอะลักษณะการทำงานคือ
    เราทำแค่กรอกที่อยู่ที่จะรับเช็ค
    จากนั้นเค้าก้อจะขอพื้นที่โฆษณาเล็กๆเวลาเราเล่น INTERNET
    ซึ่งจะไม่มีผลข้างเคียงใดๆกับการเล่น INTERNET ของเราเลย

ยิ่งเราโชว์โฆษณาเค้านานเท่าไหร่ ก้อจะมีตัวเลข
    (
    เงิน)ขึ้นกันให้เห็นเลยนะครับว่าเราทำยอดไปถึงไหนแล้ว
    (
    อันนี้ก้อหมายถึงว่ายิ่งถ้าใครเล่น INTERNET นานๆ ทั้งวันทั้งคืน ก้อรับกันไป
    เต็มๆล่ะครับ) เป็นธุรกิจที่ต้องพึ่งพากันครับ
    เราให้พื้นที่โฆษณาเล็กๆแล้วได้เงินจากเค้าเป็นข้อแล กเปลี่ยน
    ได้เยอะมากอยู่นะครับ)
    -------------------
    วิธีสมัคร + ขั้นตอนการทำ ใช้เวลา 3-4 นาทีมีดังนี้คับ

----------------------
    http://www.cashfiesta.com/php/join.p...mornsittihvong
    ทำตามขั้นตอนที่ผมบอกนะครับ
    1.
    คุณ Copy ชื่อ Website ด้านบน แล้วนำไปเปิดใน Address ของ Internet หน้าใหม่
    เพราะคุณต้องดูวิธีสมัครในหน้านี้
    2.
    ขั้นตอนนี้สำคัญมาก
    *
    จะต้องใส่ทุกช่องเป็นภาษาอังกฤษเพราะเค้าจะส่งเช็คมา ให้ตามที่อยู่ของคุณ*
    3. Login :
    ใส่ชื่ออะไรก้อได้ตามต้องการเพื่อใช้ Login ควรตั้งที่จำง่ายง่ายๆ

แล้วจดเก็บไว้
    4. Password :
    ใส่ชื่ออะไรก้อได้ตามต้องการเพื่อใช้ควบคู่กับ Login แต่ต้อง 4
    ตัวขึ้นไปนะครับ

5. Verify Password :
    ยืนยัน Password อีกครั้ง
    6. First Name :
    ใส่ชื่อจริงของคุณ
    7. Last Name :
    ใส่นามสกุลของคุณ
    8. Street Address
    ที่อยู่ที่ต้องการรับเช็ค ตัวอย่างเช่น 56 Soi.Ngamvongwan25
    Ngamvongwan Rd. Tumbol.Bangkhen
    9. City :
    ชื่ออำเภอ

10. Zip/Postal Code :
    รหัสไปรษณีย์
    11. State :
    ไม่ต้องใส่ครับ เพราะเราไม่ได้อยู่ที่อเมริกาหรือแคนาดา
    12. Province :
    จังหวัด เช่น Bangkok
    13. Country : Thailand
    14. E-mail address :
    ใส่ E-mail ของเราที่ต้องการติดต่อกับ
    Web cashfiesta
    15. Verify E-mail address :
    ยืนยัน E-mail ของเราอีกครั้ง

16. Year of Birth :
    ปีเกิดของคุณ เป็นปี ค.ศ นะครับ (เอาปี พ.
    ที่คุณเกิดลบด้วย 543 จะได้ปี ค.ศ ครับ)
    17. Gender :
    เพศของคุณ (Male = ชาย , Female = หญิง
    )
    18. Education :
    ระดับการศึกษา

19. Annual Household Income :
    รายได้ต่อปีของคุณ
    20.
    ที่ช่อง Industry และ Title ใส่อะไรก็ได้
    21. Please tell us why you use Internet
    ใช้ Internet ทำอะไรบ้าง
    เลือกข้อไหนก็ได้
    22. Please tell us what do you search for or buy online
    ถ้าคุณจะซื้อสินค้าทาง Internet คุณจะซื้ออะไร เลือกข้อไหนก็ได้
    23.
    ที่ช่อง Payment Information : ใส่ไว้ $50 ดีแล้วครับ
    เพราะเค้าถามเราว่าจะให้ส่งเงินมาให้ตอนได้เงินเท่าไ หร่ ( มีต่อคับ )
    24.
    ที่ช่อง Referred by เค้าจะใส่ให้อยู่แล้วไม่ต้องทำอะไรครับ

25.
    คลิ๊กที่ช่อง I have read and understand the Member Agreement ด้วยนะครับ
    26.
    ดูอีกครั้งครับว่าใส่ครบทุกช่องแล้วนะครับ จากนั้นกดปุ่ม Submit
    Registration
    ได้เลยครับ

27.
    ถ้าเข้าไม่ได้แสดงว่าคุณกรอกข้อมูลผิด จะมีข้อความคำว่า Error สีแดง
    ขึ้นมาที่ช่องที่เรากรอกข้อมูลผิด ก็แก้ไขให้เรียบร้อย

-----------------
    ขั้นตอนต่อไป--------------------------
    ให้คุณ download โปรแกรมของ cashfiesta คับ

1.
    เปิดhttp://www.cashfiesta.com/
    2.
    คลิก members แถวซ้ายมือ คับ

3.
    ใส่ Login กับ Password ที่คุณลงทะเบียนไว้
    4.
    คลิกที่ Download Fiseta Bar แถวขวามือคับ
    5.
    จากนั้นเริ่มการ Dowload โดยคลิกปุ่ม Dowload อยู่แถวกลางๆนะคับ
    6.
    เมื่อ Dowload เสร็จแล้วให้เปิด โปรแกรมที่เรา Dowload ไว้ขึ้นมา
    7.
    ใส่ Login กับ Password อีกครั้งหนึ่ง
    8.
    จากนั้นพื้นที่ด้านบนของจอ คอมพิวเตอร์คุณจะเป็นพื้นที่โฆษณาของบริษัท
    จะมีตัว การ์ตูน อยู่ด้านมุมบนซ้าย นั่งหลับอยู่ ให้คุณเอา เมาส์ มา คลิก
    เพื่อให้ตัวการ์ตูนเริ่มเดินอยู่กับที่
    พยายามคลิกหลายครั้งหน่อยเพื่อปลุกการ์ตูนที่หลับอยู ่ครับ การเดินของตัวการ์ตูน
    จะทำให้ค่าตัวเลขบริเวณ CashFiesta Point ซึ่งอยู่ด้านบนของคอมคุณ เริ่มเดิน
    ให้คุณสะสม ต้องให้การ์ตูนเดินตัวเลขจึงจะเพิ่มขึ้นครับ อย่าให้มันหลับหรือนั่ง
    ถ้ามันนั่งก็ใช้เม้าไปคลิกให้มันตื่นดังนั้นถ้าตัวกา ร์ตูนกำลังเดินอยู่จะทำให้เรามีเงินใน

1
    เดือนข้างหน้านี้นะครับแล้วให้นำเช็คไปขึ้นเงินที่ธน าคารได้เลย

----------
    ผลตอบแทน ในแต่ละเดือน-------
    เมื่อครบ 50 $ หรือประมาณ 2000 บาท ซึ่งส่วนมากจะได้ถึง 10,000 บาท

(
    ขึ้นอยู่กับความขยันของคุณ) แต่ถ้าไม่ถึงยอดจะทบไปรวมกับเดือนต่อไปครับ
    ถ้ายอดถึง จะต้องไปกดปุ่ม REQUEST PAYMENT BUTTON (ปุ่มนี้จะปรากฏทุกวันที่
    1-15
    ของเดือนเท่านั้นครับ)ที่หน้า Member ใน
    http://http://www.cashfiesta.com/
    เพื่อขอให้ทาง WEB
    ส่งเช็คมาให้เรา ทาง
    WEB
    ก้อจะส่งเช็คมาให้เราที่บ้านเลยนะครับ

เราก้อเอาเช็คไปขึ้นเงินตามธนาคารได้ทุกที่ ขอแนะนำให้ไปที่ธนาคารกรุงไทยครับ
    เพราะจะเสียค่าธรรมเนียมถูกที่สุด ประมาณ 200 บาทครับ ( มีต่อคับ )
    --------TRICK
    แนวทางสู่การได้มาของแต้ม ก็มีหลายอย่าง คับ
    -----
    1.
    เล่น NET บ่อยๆครับ

2.
    แนะนำเพื่อนมาสมัครต่อจากคุณ (เพิ่มคะแนนได้อย่างมากเลยครับ ขอแนะนำ)
    3.
    สมัครเป็นสมาชิก WEB ที่ร่วมรายการเล่นเกมส์ใน

http://http://www.cashfiesta.com/
    4.
    เมื่อต้องการปิดโปรแกรม cashfiesta หลังจากใช้งานเสร็จแล้ว
    ให้กดปุ่มกากบาทที่อยู่มุมบนขวาสุดของป้ายโฆษณา โปรแกรมจะทำการ Update
    cashfiesta Point
    ที่เราทำไว้ล่าสุดครับ

นี่เป็นธุรกิจทางอินเตอร์เน็ตที่ถูกกฎหมาย
    ไม่ต้องเป็นกังวลหรือหลบๆซ่อนๆทำหากมีเวลาว่าง สามารถทำงานนี้ได้ก็รีบทำเสียเลย
    และทีสำคัญอย่าโกงโดยเด็ดขาดการสมัครมาหลายๆครั้ง เขาตรวจสอบได้คอม 1 เครื่อง
    ต่อ 1 คน ต่อ 1 ครั้ง เท่านั้นไม่ ฉะนั้นจะถือเป็นโมฆะ
    อย่าลืมสังเกตดูตัวการ์ตูนทางซ้ายของบนบาร์ด้วยนะครั บให้มันเดิน
    อยู่ตรงมุมไว้ตลอดอย่าให้นิ่ง หรือเดินไปมาบนป้ายโฆษณา ถ้ามันหยุดเดิน
    เงินเราก้อหยุดเดินด้วยครับ (หมายถึง ต้องให้มันเดินอยู่กับที่ตลอดเวลา
    ห้ามนั่งนิ่งๆ หรือเดินไปมาบนป้ายโฆษณาครับ) หรือสังเกตดูที่รูป $
    (
    ตรงมุมด้านขวาล่างของหน้าจอ ตรงแถวๆนาฬิกา) ถ้ามันเปลี่ยนเป็นสีแดง

เราต้องขยับเม้าส์ไปจิ้มที่หัวมันหรือคลิกไปที่ตัวคน ให้มันเดินอยู่กับที่ตลอดเวลา
    เพราะ Web จะดูว่าเราแค่เปิดเครื่องเอาไว้เฉยๆ หรือเปล่า ถ้ารูป $
    เป็นสีเขียวแสดงว่าทำงานอยู่ครับ ซึ่งแต้มจะเพิ่มขึ้นทุก 5 วินาที

ชั่วโมงหนึ่งจะได้600-800 แต้ม 1000 แต้มจะได้เท่ากับ 1.66 $

-------
    หมายเหตุ
    ---------
    1.
    เมื่อคุณ Down load เสร็จแล้วให้ดึงเอาแบนเนอร์มาไว้ด้านล่างของจอ

คุณแทบจะไม่ต้องมองว่าตัวคนมันจะเดินหรือไม่
    เพราะเวลาทำงานคุณจะต้องลากเม้าส์ผ่านมันตลอดเวลาอยู ่แล้ว
    2.
    หรือโหลดโปรแกรมจากhttp://www.thai.net/tonysoftware/
    จะเป็นโปรแกรมสำหรับให้เม้าเคลื่อนที่ผ่านป้ายโฆษณาเ องโดยอัตโนมัติ

เป็นโปรแรมที่ดีมากผมลองใช้ดูแล้ววันนึงเปิดโปรแกรมท ิ้งไว้ได้ Points
    เป็นหมื่นเลยคับลองโหลดมาใช้ดูนะ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

4 MINI 8RIEW B-MiCz's Avatar
    สถานที่
    4 MINI คลาสสิค ฉะเชิงเทรา
    ขอบคุณ
    0

คุณได้จริงหรือเปล่าครับ

เหมือนไวรัสน้ะ

Member แบงค์-เด็กนอกเมือง's Avatar
    สถานที่
    เด็กนอกเมือง Classic Bike CluB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

ts23
    แบงค์-เด็กนอกเมือง คลาสสิค ไบท์ คลับ (หนองคาย)

ประสบการณ์ใหม่ๆไม่ออกไปหาไม่มีวันเจอ
    My Way !

Hi5 กลุ่ม : http://DeknokmuanG.hi5.com

โทร.082-309-6038
    (ห้ามโทรมายืมตัง!)

มาตรฐาน ^^

Bookmarks