ขายเต่า 3คัน 3สไตล์ 3สภาพ 3ราคา มีรูปให้ดูด้วยจ้า

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขายเต่า 3คัน 3สไตล์ 3สภาพ 3ราคา มีรูปให้ดูด้วยจ้า

Junior Member Zalange's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

Thumbs up ขายเต่า 3คัน 3สไตล์ 3สภาพ 3ราคา มีรูปให้ดูด้วยจ้า

อู่ฐิติพงศ์ เซอร์วิส (ทำ Volk เครื่องเดิม+เครื่องแรง+ประหยัด+ไม่ร้อน ด้วยสูตรเฉพาะของคนที่เข้าใจธรรมชาติของ Volk ด้วยประสบการณ์กว่า 20 ปี) Tel: 0863864945 Email: zalange@hotmail.com

แผนที่อู่ครับลองดูครับไม่ยากอยู่ริมถนนเจ้าคุณทหารค รับ สนใจอะไรไรแบบไหนมาลองคุยกันดูครับ

คันที่ 1 เต่าตาตั้งปี 72 สีน้ำเงิน รถแรงไปชนสะพานมา กะว่าจะรื้อทำ ไปๆมาๆ ไม่ได้ทำ สงสารมันตากแดดตากฝน ใครสนใจเอาไปทำต่อ หรือให้ที่อู่ผมทำให้ก็ได้ครับ สภาพตามรูป มีของถอดเอาไว้ เช่นซุ้มล้อ เบาะ ฝากระโปรง(กำลังเคาะอยู่) พร้อมทะเบียนแท้ แต่ไม่ให้เครื่องนะครับ แค่ 35000 บาทครับ

คันที่ 2 เต่าตาหวานปี 65 สีเขียว สภาพตามรูปไม่รวมฝากระโปรงหน้าที่ซ้อนอยู่นะจ๊ะ เบาะขาด ฝ้าหลังคาขาด จอดตากแดดตากฝนเหมือนกัน เครื่องพังอยู่ ขายพร้อมทะเบียนแท้ที่ 65000 บาทครับ

คันที่ 3 เต่า super star หน้าโหนกกระจกโค้งปี 7X สีแดง มีแต่กระดองนะครับ สภาพสวย มีฝาท้ายนะครับถอดเก็บไว้เพราะของตาหวานเคยโดนขโมยไป ตามรูป ขายที่ 45000 บาทครับ

ขอบคุณ thaiscooter ที่ทำให้เราได้รู้จักกัน และได้พบในสิ่งที่เราตามหา
    ขอบคุณ BoxSiam Pictures Upload สำหรับ เว็บอัพโหลดรูปฟรี
    em24
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

gg g0143's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน จะเอา แตงโม กระบะ

....มาอัพให้.....
    ..........แตงโมกระบะ...ขายไม...อิอิ
    vw

Junior Member Zalange's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

Wink up ให้ตัวเองมั่งครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ g0143 อ่านข้อความ
    ....มาอัพให้.....
    ..........แตงโมกระบะ...ขายไม...อิอิ

ขอบคุณครับคุณ g013 (เกรซ)มากครับ ใครมาแถวลาดกระบังก็อย่าลืมแวะกินเตี๋ยว ริมถนนร่มเกล้าก่อนถึงแยกเจ้าคุณทหารครับ ร้านกูหมูตุ๋น มีแหล่งข้อมูล N360 อยู่ครับ หลังจากนั้นก็วิ่งลงถนนเจ้าคุณทหารมองหาอู่รถโฟล์คอย ู่ฝั่งขวามือครับพี่น้องครับ

แตงโมซิงเกิ้ลแค็ปมันเป็นรักแรกของผมครับจึงมิอาจให้ ใครได้
    รักแรกมันแยกยาก รักมันมากจึงยากแยก
    รักมันเป็นคันแรก จะให้แยกมันคงยาก บทประพันธ์ นมอุโด๊ต

Senior Member lockvespa's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อัพๆๆ ครับ

Member joker103's Avatar
    สถานที่
    Udomsuk 30 Club, Ruthless
    ขอบคุณ
    0
    0

โอ้ว์ กรุโฟร์คแตก น่าสนใจคับ ช่วยดัน !!!

Udomsuk 30 club / Don't Fight The Feeling

ขายอะไหล่รถ Austin 1100 1300.. . .

ชุดแรก http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=162090
    ชุดสอง http://www.thaiscooter.com/forums/sh...94#post1963794
    ลายเซ็นหลายรุ่น http://www.thaiscooter.com/forums/sh...6906&p=3431767

084-115-4454 - อำ / aum_joker@hotmail.com
    เลขบัญชี 130-7-13657-0 ธ.กรุงเทพ สาขาบางนา.. . .

Romeo & juliet kakashi's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ช่วยอัฟครับผม

ช่วยดันครับ อู่นี้ผมผ่านประจำครับ เวลาขับคนมาเรียน..อิอิอิ
    อยู่บนถนนเส้นตัดจากร่มเกล้าเข้าฉลองกรุงใช่มั๊ยครับ ผม
    รอผมทำงานมีรถแล้วผมจะไปใช้บริการที่อู่นะครับผม...
    จงเต้น.............เหมือนกับไม่มีใครดู
    จงทำงาน.......เหมือนกับไม่มีเงินซักบาท
    จงใช้ชีวิต.......เหมือนกับวันนี้เป็นวันสุดท้าย
    จงรัก................เหมือนกับไม่เคยเจ็บปวด

Senior Member Tooday's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มีโอกาสคงได้ใช้บริการคับ
    อัพปายยย..

N U F C

zoloji@gmail.com

ขายโมเดลนักฟุตบอล คลิ๊กเข้ามาเลือกเลย..

หนังสือบอลเก่า ขายแล้วคับ!
    ขายBMW2002 ขายแล้วคับ!
    ช่องทางโอนเงิน
    ธ.กรุงไทย : 207-018114-6 (Rewat Ruang..)
    ธ.ไทยพาณิชย์ : 505-255439-8 (Rewat Ruang..)

ขอบคุณ
    0
    0

ส่วนที่โทรศัพท์กันเข้ามาถามหาอะไหล่(เยอะมาก) ผมยังไม่ว่างไปรื้อดูให้เลยครับ แต่รับรองว่าไม่เกินวันอาทิตย์ผมจะลงเป็นกระทู้อะไหล ่มาให้ดูสักชุด รับรองว่าเยอะกว่าใครแน่นอน และคงมีที่ถูกใจเพื่อนๆบ้างแน่ๆ อ้อผมไม่ใช่พ่อค้านะครับเป็นอู่ครับ อยากให้เพื่อนๆมาลองใช้บริการกันดูครับ อย่างน้อยมีเพื่อนเยอะขึ้นเผื่อได้ช่วยเหลือกันคุ้มก ว่าครับ (บางทีมีเพื่อนๆมาซื้ออะไหล่ถูกๆแล้วเอาไปขายมันช้ำใ จครับ เลยโล๊ะขายเองซะเลยอันไหนแพงไปอันไหนถูกไปก็บอกกันบ้ างก็ดีครับ)

ส่วนท่านที่ผมไม่ได้รับโทรศัพท์อย่าเพิ่งงอนกันครับต ้องให้อภัยมือใหม่ด้วยครับ ผมจะพยายามโทรกลับให้ครบครับ แต่ถ้าโทรซ้ำก็ขออภัยด้วยครับ มีโทรเข้ามาเยอะจริงๆครับไม่ทันจดที่สั่งไว้ก็ มีคนโทรมาใหม่อีกละ จะให้ชัวร์ก็ post ไว้ในกระทู้เลยครับผมเข้ามาเช็คทุกวันครับ มี thaiscooter, vwshowtime, thaivwclub ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zalange : 26-04-2009 เมื่อ 12:57

ขอบคุณ
    0
    0

Talking แก้ไขกระทู้นิดนึงครับ

ts23ขอแก้กระทู้ที่ลงขายเต่าคันที่ 2 จากปี 65 เป็นปี 60 ครับ แต่ไม่ปรับราคาครับ ราคายังเท่าเดิมครับ เนื่องจากผมเอาเล่มมาดูเลข chassis ปรากฎว่าน่าจะเป็นปี 60 และจดทะเบียนปี 2503 อีกอย่างมีคนโทรเข้ามาถามเรื่องรถและเลขตัวถังกันมาก ผมเลยเอามาดูอีกที พร้อมกันนี้ผมก็เลยถ่ายรูปเล่มทะเบียนมาให้ดูแบบไม่ต ้องเซ็นเซอร์ ก็แนะนำให้ความรู้กันได้เผื่อพลาดอีกครับ

ขอบคุณ
    0
    0

Smile up!!!

update หน่อยครับ
    เต่าคันที่ 1 ทะเบียนขาดปี 2551 ครับ
    เต่าคันที่ 2 ทะเบียนขาดปี 2548 ครับ
    ทะเบียนแท้ทั้ง 2 คันครับ มีนัดมาดูตัวหลายคนแต่ก็ยังไม่มา รอคนรักจริงที่เป็นเนื้อคู่กันครับ

Member proxy321's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอบคุณ
    0
    0

Smile up!!!

คันที่ 1 กับคันที่ 3 ขายแล้วนะครับ
    ส่วนคันที่ 2 ก็มีมาดูๆกันคนละรอบสองรอบแล้วก็เงียบ อีกสักพักทางอู่จะวางเครื่องใหม่และลงของที่ขาดให้รถ กลับมาวิ่งได้จะได้สะดวกเวลาขนย้ายครับ(ตอนนี้อยากจะ ย้ายที่จอดทีเรียกเพื่อนมาเข็นกันเหนื่อย) แต่ราคาก็คงต้อง up ขึ้นอีกหน่อยนะครับ แต่ใครสนใจแบบไหนอย่างไรลองโทรคุยกันได้นะครับ (ไม่แยกขายอะไหล่นะครับ)
    ขอบคุณ Thaiscooter มากครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ts23 แลกกับ อี 30 ไหมครับ กระทู้ใกล้ๆ วัฒน์ครับ 08-9167-3749 อยากเอาไปปั้นต่อนะครับ หรือเพิ่มเงินนิดหน่อยก้อได้ครับ

Member vespclassicpakchong's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ช่วย

up
    โฟล์คน้อยสีแดง

ขอบคุณ
    0
    0

Smile Devil 57

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Devil 57 อ่านข้อความ
    ts23 แลกกับ อี 30 ไหมครับ กระทู้ใกล้ๆ วัฒน์ครับ 08-9167-3749 อยากเอาไปปั้นต่อนะครับ หรือเพิ่มเงินนิดหน่อยก้อได้ครับ
    ts23ต้องขออภัยด้วยครับที่ไม่สามารถรับแลกได้ครับ เพราะพี่เจ้าของรถต้องการใช้เงินไปรักษาแม่เค้าน่ะคร ับ แต่ถ้าพี่ได้ขับ VW เมื่อไหร่ก็มาใช้บริการหรือแลกเปลี่ยนความรู้กันได้ค รับ(ยี่ฮ้ออื่นเราก็ได้ ไม่มีรถก็คุยได้)
    ขอบคุณครับ

Bookmarks