รับของ อยากนัดเจออย่างเดียวนะครับ มันหนักค่าส่งจะแพง และอาจจะไม่พอใจของครับ
ส่งได้ที่ชลบุรี และเมืองกรุง สะดวกแถวรามคำแหงครับ ถ้าส่งของที่กรุงเทพ ขออนุญาตกรุณาสั่งของเกิน ๑๐๐๐ นะครับ
๐๘๕+๑๒๒+๘๖๘๘
คาบูพร้อมโช๊ค 500

เครื่อง 3200

โช็ค หลัง 400
สวิงอาร์ม พร้อมน๊อตเพลา 400

กล่องพักหม้อน้ำ กล่องกรองอากาศ กล่องออโต้ลูป แถมกับเครื่องครับ

โครงพร้อมเล่ม (มีน๊อตเพลา) 500

ชุดสายไฟ+มอเตอร์+แผ่นชาร์จ+กล่องไฟ+กล่องควบคุมมอเต อร์+คอล์ยจุดระเบิด 1400

หม้อน้ำข้างในไม่มีสนิม 300

ไมล์หน้า 600 <<จองแล้วครับ
ชุดกุญแจ หน้า ถัง หลัง 800 พร้อมกุญแจ ไขได้ทั้งหมด 1 ดอก

ถังน้ำมัน ไม่มีฝา 400

แฮนจับ ชุดเปิดไฟ เลี้ยวซ้ายขวา ประกับคันเร่ง 800

ท่อ 500

บังโคลนหลัง 150 ในรูปยังไม่ได้ล้างนะคับ

ต่อรองได้ครับ ถ้าขายได้ขายเลย ถ้าแถมได้แถมเลย
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน