คาใจ

ชื่อกระทู้: คาใจ

T@nOo ScOoter CluB OonjikunG's Avatar
    สถานที่
    Phetchburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking คาใจ

พี่ย้งจ๋า... ในรูปคันสีม่วงขวามือสุดอ่ะ ของใครหรอครับ สีสะดุดตาจริงๆ เลย อ่ะ ไม่เคยเห็นเลยนะ รึว่ามีอุบแอบน้องล่ะนี่ ขอคำสารภาพโดยด่วน หิหิ

PHETCHBURI SCOOTER CLUB

E-mail : [email protected] // Tel. 081 - 5718900 < ตานู๋ >
    Facebook : [email protected] // [email protected]

ชื่อบัญชี นายวีรพล ยิ้มแย้ม (Weerapon Yimyam)
    เลขที่บัญชี 118-2-14300-6 (ออมทรัพย์)
    ธนาคารยูโอบี จำกัด (มหาชน)
    สาขาเพชรบุรี

Senior Member บั้นท้ายดินระเบิด's Avatar
    สถานที่
    EMMANUELLE ENTERTAINMENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตอบปัญหาที่คาใจครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ OonjikunG อ่านข้อความ

พี่ย้งจ๋า... ในรูปคันสีม่วงขวามือสุดอ่ะ ของใครหรอครับ สีสะดุดตาจริงๆ เลย อ่ะ ไม่เคยเห็นเลยนะ รึว่ามีอุบแอบน้องล่ะนี่ ขอคำสารภาพโดยด่วน หิหิ
    คันสีม่วงเป็น vespa 1964 ครับ เคยอยู่กับ บ้านบั้นท้ายดินระเบิด สักระยะหนึ่งครับ
    แต่ปัจจุบันนี้ แบ่งปันเพื่อนสมาชิกไปสะสมแล้วครับ หาข้อมลูเก่งจริงๆ ฮิ ฮิ......

em97em97em97em97em97em97em97em97em97em97
    สวรรค์ชั้น7 Secret Paradise

Bookmarks