ขายSR เดิมๆ ( SR To Day) - หน้า 116

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 116 จากทั้งหมด 285 หน้า แรกแรก ... 16 66 106 107 108 109 110 111 112 113 114 115 116 117 118 119 120 121 122 123 124 125 126 166 216 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,726 ถึง 1,740 จากทั้งหมด 4271

ชื่อกระทู้: ขายSR เดิมๆ ( SR To Day)

P- KHAM MOTO DESIGN
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ koh kokoh อ่านข้อความ
    ครับได้แล้ว

เลขบัญชียังไม่ได้ครับ ส่งมาทางเมลก็ได้ครับ takashikoh_1234@hotmail.com
    ขอบคุณครับ อยากทราบแบบทันใจก็โทรถามได้เลยครับ ช่วงนี้จะยุ่งกับการเร่งรถส่งลูกค้าเลยไม่ค่อยมีเวลา จับคอมกันเท่าไหร่ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ klinkason อ่านข้อความ
    นี้หละครับ ราคาแบบนี้ที่ลูกค้าต้องการ พอดี คุ้มกับเงินที่ได้ ขอให้รวย ๆๆๆ ขาย ได้เยอะ ๆๆๆ ครับ ส่วนผมอีกไม่นานหละ ครับ อีกไม่นานหละ เป็นกำลังใจมาให้ครึ่งปีหละ ยังไม่ได้เอาสักที อิอิอิอิ
    ขอบคุณครับสำหรับคำอวยพรดีๆ ไม่ต้องห่วงครับรถเรามีตลอดพนักงานทุกคนในร้านก็เคยผ ่านจุดเดียวกันกับคุณมาก่อนเราเข้าใจดีครับ สู้ๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ holy11 อ่านข้อความ
    คือผมอยากได้ sr ตามเเบบในรูปเลยครับ เเต่ท่อฝักบวบ เเละไฟท้ายกลมเเบบในรูปที่ 2

ราคา เลขเต็ม กับเลขไม่เต็ม เท่าไหร่ครับ ถ้าให้ทำเเบบนี้ หรือเเนวนี้ก็ได้ครับ ขอประหยัดงบที่สุดครับ
    แนบเอกสาร 2295690
    แนบเอกสาร 2295698
    (ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยนะครับ)
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tukorat อ่านข้อความ
    พี่กรครับผมขอดูรูปรถก่อนตัดสินใจได้ไหมคับ ขอบคุณคับพี่
    kunakron_2529@hotmail.com
    ได้ครับเดี๋ยวผมจะช่วย ย้ำกับพี่มังกรให้อีกทีครับ
    ส่วนเรื่องรายละเอียดรบกวนโทรสอบถามได้เลยครับถ้าอยา กทราบผลทันใจ มีหลายแบบหลายราคาครับสั่งตรงจากญี่ปุ่นสดใหม่ทุกตู้ ทุกเดือน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ maxko5 อ่านข้อความ
    รุ้สึกยังไม่เข้าคับพี่กร รบกวนส่งใหม่นะคับ maxko_5@hotmail.com

ขอบคุณคับ
    เดี่ยวคงมาส่งให้ใหม่นะครับ ขอบคุณที่ติดตามครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

พี่กรครับ ขอรูป cb400ss ที่ประกอบเเล้ว ด้วยคนนะครับ

casio10year@hotmail.com

ขอบคุณครับ

กร โคราช's Avatar
    สถานที่
    KHAM MOTO SALE
    ขอบคุณ
    0
    3 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ koh kokoh อ่านข้อความ
    ครับได้แล้ว

เลขบัญชียังไม่ได้ครับ ส่งมาทางเมลก็ได้ครับ takashikoh_1234@hotmail.com
    52220 91529 b.กสิกร นางไก่แก้ว ทุดาดิษฐ์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    3 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เด็กชุมแพ อ่านข้อความ
    พี่กรครับ ขอรูป cb400ss ที่ประกอบเเล้ว ด้วยคนนะครับ

casio10year@hotmail.com

ขอบคุณครับ
    รูปมาแล้วครับ เครื่องดีพร้อมใช้งานครับ

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    3 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ peetudadid อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ อยากทราบแบบทันใจก็โทรถามได้เลยครับ ช่วงนี้จะยุ่งกับการเร่งรถส่งลูกค้าเลยไม่ค่อยมีเวลา จับคอมกันเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับสำหรับคำอวยพรดีๆ ไม่ต้องห่วงครับรถเรามีตลอดพนักงานทุกคนในร้านก็เคยผ ่านจุดเดียวกันกับคุณมาก่อนเราเข้าใจดีครับ สู้ๆ

ได้ครับเดี๋ยวผมจะช่วย ย้ำกับพี่มังกรให้อีกทีครับ
    ส่วนเรื่องรายละเอียดรบกวนโทรสอบถามได้เลยครับถ้าอยา กทราบผลทันใจ มีหลายแบบหลายราคาครับสั่งตรงจากญี่ปุ่นสดใหม่ทุกตู้ ทุกเดือน

เดี่ยวคงมาส่งให้ใหม่นะครับ ขอบคุณที่ติดตามครับ
    อย่างที่น้องชายผมแจ้งนะครับ ต้องขอโทษทุกท่านนะครับที่บางครั้งอาจจะไม่ได้ตอบคำถ ามบ้าง เนื่องจากช่วงนี้ทางร้านงานค่อนข้างเยอะครับ แต่พยายามจะดอบคำถามทุกวันนะครับ ขอบคุณทุกท่านครับที่ติดตามผลงาน

oconner's Avatar
    สถานที่
    เสือร้ายกินข้าวผัดเมกัน
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอลุ้นซักรางวัลนะพี่กร

Junior Member maxko5's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อยากรุ้ว่าร้าน อยุ่ตรงไหนของจอหอคับผม

เผื่อว่าจะเข้าไปดูรถที่ร้าน ^^

ปล. ผมอยุ่ชัยภูมิ กิกิ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    3 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ millennium อ่านข้อความ
    สวยคับ
    รบกวนติดต่อกลับด้วยนะครับ ถ้าหากยังเข้าใจอะไรผิดๆนะครับ

Member millennium's Avatar
    สถานที่
    ...ปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กร โคราช อ่านข้อความ
    รบกวนติดต่อกลับด้วยนะครับ ถ้าหากยังเข้าใจอะไรผิดๆนะครับ
    555 อัพๆๆ
    หลานท่านเจ้าคุณ

ปราจีนบุรี

โปรดอย่าเอาเปรียบผู้บริโภคคับ
    จงซื่อสัตย์กับตนเองและผู้อื่นแล้วชีวิตจะเจริญ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    3 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oconner อ่านข้อความ
    ขอลุ้นซักรางวัลนะพี่กร
    ส่งสำเนาเอกสารมาได้เลยนะครับ
    กร โคราช 186 ม.10 ต.บ้านโพธิ์ อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30310

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    3 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ millennium อ่านข้อความ
    555 อัพๆๆ
    ok. เข้าใจกันะครับ
    ฝากลูกค้าของทางร้านนะครับ โปรดระวัง! เรื่องการโอนเงินค่ามัดจำรถ และซื้ออะไหล่นะครับ ทางร้านจะรับมัดจำรถแค่คันละ
    ไม่เกิน 3,000-5,000 บาท/คันนะครับ เลขบัญชี 52220 91529 b.กสิกร ขื่อบัญชี นางไก่แก้ว ทุดาดิษฐ์ (มีแค่บัญชีเดียวนะครับ)
    หรือไม่ก็โทรสอบถามโดยตรงกันเลยนะครับ 089-722 7137 กร โคราช

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ maxko5 อ่านข้อความ
    อยากรุ้ว่าร้าน อยุ่ตรงไหนของจอหอคับผม

เผื่อว่าจะเข้าไปดูรถที่ร้าน ^^

ปล. ผมอยุ่ชัยภูมิ กิกิ
    โทรสอบถามได้ครับมาไม่ยาก รถมีให้เลือกมากมายครับ

ขอบคุณ
    0
    0

555 อัพๆๆ
    ขอบคุณที่เข้าใจนะครับ การแสดงความคิดทางสังคมหรือการค้าขายบนโลกออนไลน์มัน เป็นดาบสองคม ซึ่งเป็นธรรมดาครับที่จะมีผู้ได้ประโยชน์และ ผู้เสียประโยชน์ ซึ่งพยายามชักจูงความคิดต่างๆนาๆหรือพยายามพาดพิงให้ ร้าย
    หรือแสดงความอิจฉาริษยาต่างนานา ตั้งใจเหน็บแนม, แดกดัน, ประชดประชัน กระทำการอันไร้สาระ ไม่สร้างสรรค์ ที่เราเรียกกันว่า"เกรียน"รวมทั้งควรระวังพวก "มิจฉาชีพ" ที่แอบอ้างว่าทางร้านให้โอนเงินทีละหลายๆหมื่นบาทซึ่ งควรจะตรวจสอบให้แน่ชัด ตามการประกาศของทางเว็ปมาสเตอร์
    !!! แจ้งเตือนสมาชิก การหลอกลวงในรูปแบบ ของการสวมรอยเป็นเจ้าของสินค้า หรือเจ้าของร้านร้านค้า โดยโทรไปหาผู้ซื้อโดยตรง และอ้างว่าเป็นร้านค้า/มีสินค้า และหลอกให้โอนเงิน ขอให้สมาชิกระมัดระวัง : โดยการโอนเงิน หรือติดต่อ ขอให้ตรวจสอบเบอร์โทร หรือชื่อบัญชี ที่ลงไว้ในเวบเท่านั้น หากมีข้อสงสัยให้โทรกลับหาเจ้าของร้าน หรือเจ้าของสินค้าโดยตรง Name:  IMG_06810.jpg
Views: 524
Size:  36.0 KB

Member millennium's Avatar
    สถานที่
    ...ปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ peetudadid อ่านข้อความ
    ขอบคุณที่เข้าใจนะครับ การแสดงความคิดทางสังคมหรือการค้าขายบนโลกออนไลน์มัน เป็นดาบสองคม ซึ่งเป็นธรรมดาครับที่จะมีผู้ได้ประโยชน์และ ผู้เสียประโยชน์ ซึ่งพยายามชักจูงความคิดต่างๆนาๆหรือพยายามพาดพิงให้ ร้าย
    หรือแสดงความอิจฉาริษยาต่างนานา ตั้งใจเหน็บแนม, แดกดัน, ประชดประชัน กระทำการอันไร้สาระ ไม่สร้างสรรค์ ที่เราเรียกกันว่า"เกรียน"รวมทั้งควรระวังพวก "มิจฉาชีพ" ที่แอบอ้างว่าทางร้านให้โอนเงินทีละหลายๆหมื่นบาทซึ่ งควรจะตรวจสอบให้แน่ชัด ตามการประกาศของทางเว็ปมาสเตอร์
    !!! แจ้งเตือนสมาชิก การหลอกลวงในรูปแบบ ของการสวมรอยเป็นเจ้าของสินค้า หรือเจ้าของร้านร้านค้า โดยโทรไปหาผู้ซื้อโดยตรง และอ้างว่าเป็นร้านค้า/มีสินค้า และหลอกให้โอนเงิน ขอให้สมาชิกระมัดระวัง : โดยการโอนเงิน หรือติดต่อ ขอให้ตรวจสอบเบอร์โทร หรือชื่อบัญชี ที่ลงไว้ในเวบเท่านั้น หากมีข้อสงสัยให้โทรกลับหาเจ้าของร้าน หรือเจ้าของสินค้าโดยตรง Name:  IMG_06810.jpg
Views: 524
Size:  36.0 KB
    ถูกต้องที่สุดคับเรื่องนี้ แต่ผมดันไว้ใจร้านนั้น(ซึ่งไม่ใช่ร้านตาหมีและตามังกรทั้ง2ร้านนี้ผมว่าทำงา นออกมาดีคับ)คับโอนไป25000บาทซึ่งผมเป็นคนโอนไปเอง เสียค่าโง่ไป 6000 (ค่าโง่คือยึดไปคับ) ถือว่าเป็นประสบการณ์คับ แต่ช่างมันเงินไม่ตายหาใหม่ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย millennium : 18-12-2010 เมื่อ 14:12
    หลานท่านเจ้าคุณ

ปราจีนบุรี

โปรดอย่าเอาเปรียบผู้บริโภคคับ
    จงซื่อสัตย์กับตนเองและผู้อื่นแล้วชีวิตจะเจริญ

oconner's Avatar
    สถานที่
    เสือร้ายกินข้าวผัดเมกัน
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กร โคราช อ่านข้อความ
    ส่งสำเนาเอกสารมาได้เลยนะครับ
    กร โคราช 186 ม.10 ต.บ้านโพธิ์ อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30310
    o.k เลยคร้าบขอบคุณมากคับ

หน้าที่ 116 จากทั้งหมด 285 หน้า แรกแรก ... 16 66 106 107 108 109 110 111 112 113 114 115 116 117 118 119 120 121 122 123 124 125 126 166 216 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks