ขายSR เดิมๆ ( SR To Day) - หน้า 146

หน้าที่ 146 จากทั้งหมด 285 หน้า แรกแรก ... 46 96 136 137 138 139 140 141 142 143 144 145 146 147 148 149 150 151 152 153 154 155 156 196 246 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 2,176 ถึง 2,190 จากทั้งหมด 4271

ชื่อกระทู้: ขายSR เดิมๆ ( SR To Day)

กร โคราช's Avatar
    สถานที่
    KHAM MOTO SALE
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hunbsa อ่านข้อความ
    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hunbsa

ไปเยือนสนามจอหอกันเหรอครับ ทีมงานพี่มังกรเมื่อคืน

ใช่ครับ รู้ได้งัยครับเนี่ย (ใครครับ)

...ผมชื่อ ฮั่น ครับ..วันนั้นเอารถแข่งไปซ้อมครับ..เลยเจอทีมงานพี่. รถสวยทุกคันเลย ว่าจะอยู่รอดู..เเต่รถมีปัญหาเลยกลับก่อนครับ
    ยินดีที่รู้จักครับ ขอบคุณครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MAXX_VESPA อ่านข้อความ
    รอ อยู่น่ะครับพี่ เฝ้าแต่รอโทสับ ว่าเมื่อไหร่พี่จะโทมา
    อย่าลืม ของผมน่ะครับ แม้ก ระยอง ครับ !
    ครับผม ผมก็รออยู่ครับ สมกับการรอคอยแน่นอนครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hunbsa อ่านข้อความ
    พี่มังกรครับ..พี่ชายฝากถามว่า พอมี Shadow classic 400 ปะครับ...
    เเล้วราคาอยู่ประมาณเท่าไรหรอครับพี่.เก็บงานเรียบร้ อยเเล้ว..
    .ถ้าราคาถูกใจ...อาจจะได้สั่งเร็วๆนี้ครับ..
    ขอคำตอบหน่อยนะครับ..พอดีพี่ชายอยากสั่งรถ
    Shadow Classic ตู้นี้ไม่มีเลยครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Amornchai อ่านข้อความ
    พี่คับไฟหน้าเดิม+ขาจับครบชุกท่าไหร่คับ สนใจมาก!!!
    ตอนนี้มีแต่ไฟหัวกระสุนครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ arto491 อ่านข้อความ
    พี่กรส่ง ท่อ กับ คอท่อมายังครับ
    น่าจะถึงพรุ่งนี้ครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ JACK6666 อ่านข้อความ
    เลื่อนไม่มีกำหนดครับ เสียดายจัง
    ปีนี้กะไปซื้อของซะด้วย อิอิ
    น่าเสียดายครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ช่วงนี้ผมอาจจะไม่ค่อยได้ตอบคำถามมากนะครับ เนื่องจากตอนนี้เร่งปรับปรุงร้านใหม่ครับ
    เพื่อเอาไว้บริการลูกค้าทุกท่าน แต่อีก 2 ที่ หน้าสนามกีฬากับ ศูนย์ซ่อมที่บ้านโพธิ์ ก็ยังเปิดเหมือนเดิมนะครับ

รูป รูป    

P- KHAM MOTO DESIGN
    ขอบคุณ
    0

ลูกค้า kham moto sale เตรียมพร้อมได้เลยนะครับ ตู้ใหม่ ภายในอาทิตย์นี้แน่นอนครับ สินค้าตู้นี้มีจำนวนจำกัดหมดแล้ว รออีกหนึ่งเดือนครับ
    แม้ว่าทางร้านไม่มีนโยบายปั่นราคาตลาด แต่ตู้ถัดไปแนวโน้มราคาตลาดเอสอาร์จากญี่ปุ่นจะปรับต ัวขึ้น เรียนมาเพื่อความเข้าใจของทุกท่านนะครับ

Senior Member
    สถานที่
    กระต่ายชมพู
    ขอบคุณ
    0

--พี่ำกรครับพอจะมีชุดสเตอร์ หน้า-หลัง ของคลับแมน 400 ไหมครับถ้ามีผมเอาเลยครับ --

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

แบบนี้เท่าไหร่ครับพี่

รูป รูป  

Junior Member jibSr400's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอโทษครับ น้อง mee classic shop. โคราช ไม่ใช้ อะไหล่ของปลอม ไม่เอางานก๊อปปี้ โหลๆ และไม่หลอกขาย งานยอมแมวครับ ถ้าเอาแบบคันนี้ ขอแนะนำให้ไปสอบถามจาก สำนักนั้นเลย ครับ ไอ้งาน.............. แบบนี้ทำไม่เป็นครับ เสียชื่อผมเปล่าๆๆ ไม่ทำครับ และไม่กล้าตีราคา เพราะต้นทุนจริง ถูกโครตๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบพระคุณ

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gobkuka
    แนบเอกสาร 2395758
    รบกวนครับพี่ประมานนี้เท่าไรครับ...ขอบคุนครับ...ต้อ นนี้มีงบอยู่ที่ 53 อะครับ

ผมว่าจะซื้อรถร้านพี่ซะหน่อยแต่เปลี่ยนใจแล้วรอดูไปก ่อนดีก่า

P- KHAM MOTO DESIGN
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jibsr400 อ่านข้อความ
    ขอโทษครับ น้อง mee classic shop. โคราช ไม่ใช้ อะไหล่ของปลอม ไม่เอางานก๊อปปี้ โหลๆ และไม่หลอกขาย งานยอมแมวครับ ถ้าเอาแบบคันนี้ ขอแนะนำให้ไปสอบถามจาก สำนักนั้นเลย ครับ ไอ้งาน.............. แบบนี้ทำไม่เป็นครับ เสียชื่อผมเปล่าๆๆ ไม่ทำครับ และไม่กล้าตีราคา เพราะต้นทุนจริง ถูกโครตๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบพระคุณ

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gobkuka
    แนบเอกสาร 2395758
    รบกวนครับพี่ประมานนี้เท่าไรครับ...ขอบคุนครับ...ต้อ นนี้มีงบอยู่ที่ 53 อะครับ

ผมว่าจะซื้อรถร้านพี่ซะหน่อยแต่เปลี่ยนใจแล้วรอดูไปก ่อนดีก่า
    หลายต่อหลายครั้งที่มักจะเกิดคำถาม ที่สร้างข้อสงสัยในการเลือกซื้อสินค้าจากทางร้าน การคิดพิจารณาจะซื้อหรือไม่มันเป็นสิทธ์ของคุณในการเ ลือกเอาเองจะดีหรือไม่ต้องคิดเอง
    ซึ่งในเว็ปแห่งนี้ก็มีผู้ซื้อผู้ขายมากมาย รวมถึงผู้ร่วมการค้าของทางร้านที่มีตั้งแต่ยะลาจนถึง เชียงราย แบบทั้งขายปลีกและขายส่ง แต่ละคนก็จะมีวิธีการค้าขายที่ต่างกัน
    ในขณะเดียวกันมันก็มีทั้งผู้ได้ประโยชน์และเสียผลประ โยชน์ ซึ่งแนวที่เสียผลประโยชน์มักจะพยายามแสดงออก เรียกร้องความสนใจด้วยวิธีการอันไร้สาระ ไม่สร้างสรรค์ ปัญญาอ่อน
    ทั้งที่ไม่เคยลงมือทำ สินค้าบางรายการผลิตมาเพื่อกลุ่มคนกำลังทุนไม่มากสาม ารถซื้อและจับจองได้ ผมจะยกตัวอย่างให้ฟังนะ งานอะลูมีเนียมหนึ่งชิ้นที่ขายถูกคุณคิดว่าค่าบล็อคโ มเดลกี่หมื่น ไม่รวมการคัดเกรดความเหนียวของชิ้นงานมันก็ไม่ถูกอย่ างที่คิด ถ้าคุณลองทำ ถ้าคิดว่าสินค้าถูกจริงเอามาขายผมได้เลยผมรับซื้อหมด และเป็นไปได้อย่านำข้อความจากกระทู้ไร้สาระ มาโพสเป็นข้อความล่อเป้าในกระทู้ผมเลย ขอบคุณ p-kham moto sale
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย peetudadid : 10-02-2011 เมื่อ 12:21

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ peetudadid อ่านข้อความ
    หลายต่อหลายครั้งที่มักจะเกิดคำถาม ที่สร้างข้อสงสัยในการเลือกซื้อสินค้าจากทางร้าน การคิดพิจารณาจะซื้อหรือไม่มันเป็นสิทธ์ของคุณในการเ ลือกเอาเองจะดีหรือไม่ต้องคิดเอง
    ซึ่งในเว็ปแห่งนี้ก็มีผู้ซื้อผู้ขายมากมาย รวมถึงผู้ร่วมการค้าของทางร้านที่มีตั้งแต่ยะลาจนถึง เชียงราย แบบทั้งขายปลีกและขายส่ง แต่ละคนก็จะมีวิธีการค้าขายที่ต่างกัน
    ในขณะเดียวกันมันก็มีทั้งผู้ได้ประโยชน์และเสียผลประ โยชน์ ซึ่งแนวที่เสียผลประโยชน์มักจะพยายามแสดงออก เรียกร้องความสนใจด้วยวิธีการอันไร้สาระ ไม่สร้างสรรค์ ปัญญาอ่อน
    ทั้งที่ไม่เคยลงมือทำ ถ้าคิดว่าสินค้าถูกจริงเอามาขายผมได้เลยผมรับซื้อหมด และเป็นไปด้อย่านำข้อความจากกระทู้ไร้สาระ มาโพสเป็นข้อความล่อเป้าในกระทู้ผมเลย ขอบคุณ p-kham moto sale
    กระทู้ผมมีไว้ทำมาหากินครับ ไม่ได้เอาไว้วิจารณ์คนอื่นแบบไร้สาระ และอิจฉาคนอื่น ดีหรือไม่ดีอยู่ที่ลูกค้าตัดสิน ไม่ใช่ตัวเราเองตัดสินครับ (เกรียน จริงๆ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กร โคราช : 10-02-2011 เมื่อ 15:04

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาอีกแล้วครับ หุ้มโช๊คมิเนียม ราคาคู่ละ 1,100 บาทครับ
    ขายทั้งปลีก และส่งนะครับ 089-7227137 กร โคราช

รูป รูป  

Woooddddd's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ peetudadid อ่านข้อความ
    ทั้งที่ไม่เคยลงมือทำ สินค้าบางรายการผลิตมาเพื่อกลุ่มคนกำลังทุนไม่มากสาม ารถซื้อและจับจองได้ ผมจะยกตัวอย่างให้ฟังนะ งานอะลูมีเนียมหนึ่งชิ้นที่ขายถูกคุณคิดว่าค่าบล็อคโ มเดลกี่หมื่น ไม่รวมการคัดเกรดความเหนียวของชิ้นงานมันก็ไม่ถูกอย่ างที่คิด ถ้าคุณลองทำ ถ้าคิดว่าสินค้าถูกจริงเอามาขายผมได้เลยผมรับซื้อหมด และเป็นไปได้อย่านำข้อความจากกระทู้ไร้สาระ มาโพสเป็นข้อความล่อเป้าในกระทู้ผมเลย ขอบคุณ p-kham moto sale
    เห็นด้วยครับ เป็นการสร้างความเดือดร้อนและวุ่นวายให้กับทางร้านมา กๆ และอาจจะเกิดความเข้าใจผิดกับลุกค้าใหม่ๆที่บังเอิญเ ข้ามาอ่าน ส่วนตัวผมคิดว่าการเล่นรถหรือใช้อะไหล่ไม่ว่าจะแท้หร ือทำขึ้นมา มันก็เป็นแต่ล่ะแนวกันครับ ส่วนตัวผมแท้ยันน๊อตก็เล่นสีเดิมสนิมเก่าก็เล่น งานตีสร้างใหม่ผมก็ชอบถ้าดีและถูก อยู่ที่งบและแนวรถที่เราเล่นครับ อีกทั้งการค้าขายแบบร้านขำมอเตอร์เซลตรงๆดีครับงานให ม่สร้างใหม่ก็บอกกัน ไม่เห็นเขาจะหลอกขายตรงไหน ถ้างานไม่ดีกระทู้ขายและร้านคงไม่ใหญ่ขนาดนี้ ผมว่าดีซะอีกผมเล่นรถอะไหล่บางชิ้นหายากแพงด้วยอยากใ ห้มีคนทำมาทดแทนขอให้มีขายเถอะ จะได้มีของดีราคาเหมาะสมใช้กันครับ
    อิติสุขขะโต อรหัง พุธโธ นะโมพุธทายะ ปฐวีคงคา พระภูมะเทวา คมามิหัง

196-082-1922 ธ.กรุงเทพ Surawut

หน้าที่ 146 จากทั้งหมด 285 หน้า แรกแรก ... 46 96 136 137 138 139 140 141 142 143 144 145 146 147 148 149 150 151 152 153 154 155 156 196 246 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks