ขอกราบ ลา อุปสมบท ครับ - หน้า 4

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอกราบ ลา อุปสมบท ครับ

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

เมื่อช่วงเช้าของวันนี้ ได้มีโอกาสพูดคุยกับว่าที่พระใหม่ ทางประธานตั้มสอบถามมาว่า ทางPX.Clubจะไปร่วมงานบุญกันประมาณกี่คน จะได้จัดเตรียมที่พักได้ถูก หาที่หลับที่นอนได้แบบสะดวกสบาย ผมก็เลยประมาณการเอาไว้ที่10คน(ไม่เกินนี้) คิดว่าไม่น่าจะมากไปกว่านี้ ทางเสี่ยเค้าก็รับปากจะดูเรื่องที่พักให้ ต้องขอบคุณตั้มมากที่เป็นธุระให้จริงๆ เพราะฉะนั้นใครจะไปงานอุปสมบทพ่อนาค ก็ขอให้ลงชื่อได้เลยนะครับ เราจะขี่PX.แห่พ่อนาคเข้าโบสถ์กัน รับทราบแล้วลงชื่อได้เลย/\3

1.โต่ง ฝูงบินPX.

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Senior Member ปิง_FreeD๐M-L!Fe's Avatar
    สถานที่
    Freedom_Life Vespa Gang
    ขอบคุณ
    0

Talking

em97 อยากไปมากมายคับ. ..รถได้วันที่ 7 เดินทางมันที่ 9 โอ๊วมันเป็นการลองรถที่เยี่ยมมาก. ...ขอเวลาคิดแปปน่ะคร๊าบ แต่อยากไปสุดๆเลย ขอเวลาเดี๋ยวแจ้งไปคับ

ผมกลับมาแล๊วววววว
    e-mail & Tel.
    085-8765296 P!nG FreeD๐M /\3

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    เมื่อช่วงเช้าของวันนี้ ได้มีโอกาสพูดคุยกับว่าที่พระใหม่ ทางประธานตั้มสอบถามมาว่า ทางPX.Clubจะไปร่วมงานบุญกันประมาณกี่คน จะได้จัดเตรียมที่พักได้ถูก หาที่หลับที่นอนได้แบบสะดวกสบาย ผมก็เลยประมาณการเอาไว้ที่10คน(ไม่เกินนี้) คิดว่าไม่น่าจะมากไปกว่านี้ ทางเสี่ยเค้าก็รับปากจะดูเรื่องที่พักให้ ต้องขอบคุณตั้มมากที่เป็นธุระให้จริงๆ เพราะฉะนั้นใครจะไปงานอุปสมบทพ่อนาค ก็ขอให้ลงชื่อได้เลยนะครับ เราจะขี่PX.แห่พ่อนาคเข้าโบสถ์กัน รับทราบแล้วลงชื่อได้เลย/\3

1.โต่ง ฝูงบินPX.
    2.เต้ย ฮีโร่ em97

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฮีโร่ อ่านข้อความ
    2.เต้ย ฮีโร่ em97
    เฮ้ย เมิงลืมกรู ปะเนี๊ย

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    เฮ้ย เมิงลืมกรู ปะเนี๊ย
    ลืมได้ไงพี่ไม่ลืมๆๆๆๆๆๆ

CluB 200's Avatar
    สถานที่
    200 MonSteR & Joke Trading
    ขอบคุณ
    0

งานนี้บวช 2 คนครับ งานวันที่ 9 ตอนเย็น กินเลี้ยง ร่วมกัน ท่านใดมา ตอนเย็น ผมจะเปิดที่พัก ไว้ให้

ครับ และตอนเช้า วันที่ 10 จะเเห่ จากบ้าน ไปวัด และจะบวช คนนึงก่อน ส่วนเวลาของผม จะ 13.09 น.

ที่วัดนั้น มี อาหาร แบบ บุฟเฟ่ห์ เสริม ตลอด นะครับ 085-1773397

สอบถามเส้นทาง นะครับ

ท่านใดที่เข้ามาอ่านบทความนี้ ถือว่า ผมเรียนเชิญทุกท่านนะครับ และขออภัย มา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ทีไม่ได้เรียนเชิญด้วยตัวเอง ขอบคุณมากครับ

Monster Garage

จำหน่าย ... รับสั่งตาม ORDER Scooter Vespa - Lambretta

นำเข้าจากต่างประเทศ ทั้ง 50 -100 -125-150-200-250CC.

มีหลายสภาพ มีทั้ง ขายปลีก - ขายส่ง เอกสารครบ

พร้อม เสียภาษีถูกต้อง ราคาพิเศษ พร้อม รับประกัน สภาพ สินค้า

Big Scooter 250- 400 - 500 - 650 CC หลายรุ่น สอบถามได้ ราคาพิเศษ

และรับสั่ง ของตกแต่ง แท้ นอก หลายแบรนด์ จากต่างประเทศ ราคาพิเศษครับ

รับจดเสียภาษี สรรพสามิต รถจักยานยนต์ นำเข้า ทุกประเภท

สมาชิก Thaiscooter .com ราคาพิเศษครับ สอบถาม
    085-1773397

MSN: [email protected]

BB PIN 217DC82A

FACEBOOK http://www.facebook.com/profile.php?id=100001434087027

CluB 200's Avatar
    สถานที่
    200 MonSteR & Joke Trading
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b_b_ball อ่านข้อความ
    ขอร่วมอนุโมธนาบุญ ด้วยนะครับ.............สาธุๆ
    ขอบคุณครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ artc100 อ่านข้อความ
    ขอร่วมอนุโมธนาบุญ ด้วยคับค๊าบพี่ตั้ม
    ขอบคุณครับ

Monster Garage

จำหน่าย ... รับสั่งตาม ORDER Scooter Vespa - Lambretta

นำเข้าจากต่างประเทศ ทั้ง 50 -100 -125-150-200-250CC.

มีหลายสภาพ มีทั้ง ขายปลีก - ขายส่ง เอกสารครบ

พร้อม เสียภาษีถูกต้อง ราคาพิเศษ พร้อม รับประกัน สภาพ สินค้า

Big Scooter 250- 400 - 500 - 650 CC หลายรุ่น สอบถามได้ ราคาพิเศษ

และรับสั่ง ของตกแต่ง แท้ นอก หลายแบรนด์ จากต่างประเทศ ราคาพิเศษครับ

รับจดเสียภาษี สรรพสามิต รถจักยานยนต์ นำเข้า ทุกประเภท

สมาชิก Thaiscooter .com ราคาพิเศษครับ สอบถาม
    085-1773397

MSN: [email protected]

BB PIN 217DC82A

FACEBOOK http://www.facebook.com/profile.php?id=100001434087027

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ทยอยกันลงชื่อได้เลยนะครับ เดี๋ยวจะได้เช็คยอดคนถูกครับ แล้วก็จะได้นัดแนะกันถูกครับว่าจะเดินทางและพบกันตรง ไหน

https://www.facebook.com/puttinun.nab

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

สอง ปาร์แมน...

+ - ชาวคณะสระบุรี...
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

นาย Px177

ออกกันกี่โมงครับ

สองเจอกันปั้มเดิมนะครับ

เต้ยกะพี่เจตที่เดิมไหมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nine_px177 : 04-05-2009 เมื่อ 15:04

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

ผมว่าจะไปตั้งแต่วันที่ 8 เลยอ่ะ..55+ (ไปทำไมว่ะ..)

ไปเย็นวันที่ 9 เลยครับนาย แต่ที่คุยกับเจต เห็นว่าน้าแกจะไปเช้า 10 นะ..

ว่าไงแล้วโทรมาบอกก็ได้ครับ..
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

ไงก็ได้ครับ

ผมออก วันเสาร์เย็นครับ 18.00

eak[email protected]

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะมอเฟรม อ่านข้อความ
    ผมออก วันเสาร์เย็นครับ 18.00
    เย็นไปรึเปล่าว่ะเจต ถ้าเอ็งออกจากกรุงเทพสัก5โมงเย็น มาถึงไอสองก็ประมาณ6โมงครึ่ง พี่ว่ากำลังดีว่ะ แล้วขับไปลพบุรีต่ออีกไม่เกินชั่วโมง ไปถึงงานก็ราวๆ1ทุ่มกว่าๆไม่เกิน2ทุ่มกำลังดีนะ แล้วก็เสร็จจากงาน เราจะไปเรื้อนกันต่อเลย อิ...อิ...
    ปล.เดี๋ยวตูรอกลางทางนะเฟ้ย/\3

Senior Member ปิง_FreeD๐M-L!Fe's Avatar
    สถานที่
    Freedom_Life Vespa Gang
    ขอบคุณ
    0

Talking จะได้รถวันพฤหัสนี้แล้วคร๊าบบบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    เย็นไปรึเปล่าว่ะเจต ถ้าเอ็งออกจากกรุงเทพสัก5โมงเย็น มาถึงไอสองก็ประมาณ6โมงครึ่ง พี่ว่ากำลังดีว่ะ แล้วขับไปลพบุรีต่ออีกไม่เกินชั่วโมง ไปถึงงานก็ราวๆ1ทุ่มกว่าๆไม่เกิน2ทุ่มกำลังดีนะ แล้วก็เสร็จจากงาน เราจะไปเรื้อนกันต่อเลย อิ...อิ...
    ปล.เดี๋ยวตูรอกลางทางนะเฟ้ย/\3

ชี้แนวทางน้องที่ น้องจะวิ่งเส้นไหนได้แล้วต้องเจอพี่ๆกลางทางหรือไม่ค ับ ชี้แจงที่คร๊าบบ ๕๕๕+ มะรู้เส้นทางคร๊าบบบ
    e-mail & Tel.
    085-8765296 P!nG FreeD๐M /\3

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks