ขอกราบ ลา อุปสมบท ครับ

ชื่อกระทู้: ขอกราบ ลา อุปสมบท ครับ

CluB 200's Avatar
    สถานที่
    200 MonSteR & Joke Trading
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอกราบ ลา อุปสมบท ครับ

ผมขอกราบลา อุปสมบท ใน อาทิตย์ ที่ 10 พ.ค. 52 ณ. วัดเขาจีนแล อ.เมือง จ. ลพบุรี ครับ

จึงใคร่ขอเรียนเชิญ พี่น้อง ที่ ไม่มีกิจ ธุระ ร่วมงาน บุญ ครั้งนี้ ด้วยนะครับ

และขออภัย ที่ ไม่ได้มาเชิญ ด้วยตัวเอง เนื่องจาก ติดภาระ งาน เยอะมากๆ

ท่านใดจะเดินทาง มา วันที่ 9 วันเสาร์ มี งานเลี้ยง เปิด ห้องพักไว้ เรียบร้อย

ท่านใดจะมาร่วมงาน เรียนเชิญนะครับ

ปล. ขออภัยนะครับ พิมพ์ แปลกๆ ผมไม่เคย กล่าว งานแบบนี้ครับ

ปล2. ช่วยบอกข่าวต่อด้วยนะครับ เรียนเชิญทุกท่านนะครับ งานผมไม่มีการ์ดครับ

ปล3. ขออโหสิกรรม ทุกกรรม ที่ผม กระทำ ทั้งตั้งใจ และ ไม่ตั้งใจ มานะที่นี้ด้วยนะครับ

Monster Garage

จำหน่าย ... รับสั่งตาม ORDER Scooter Vespa - Lambretta

นำเข้าจากต่างประเทศ ทั้ง 50 -100 -125-150-200-250CC.

มีหลายสภาพ มีทั้ง ขายปลีก - ขายส่ง เอกสารครบ

พร้อม เสียภาษีถูกต้อง ราคาพิเศษ พร้อม รับประกัน สภาพ สินค้า

Big Scooter 250- 400 - 500 - 650 CC หลายรุ่น สอบถามได้ ราคาพิเศษ

และรับสั่ง ของตกแต่ง แท้ นอก หลายแบรนด์ จากต่างประเทศ ราคาพิเศษครับ

รับจดเสียภาษี สรรพสามิต รถจักยานยนต์ นำเข้า ทุกประเภท

สมาชิก Thaiscooter .com ราคาพิเศษครับ สอบถาม
    085-1773397

MSN: [email protected]

BB PIN 217DC82A

FACEBOOK http://www.facebook.com/profile.php?id=100001434087027

singhadum's Avatar
    สถานที่
    Singhadum racing
    ขอบคุณ
    0

โมทนาบุญด้วยครับ
    Singhadum Racingสามแยกไฟฉาย กทม 085 - 138 - 6176 [email protected]
    ของแต่ง+อะไหล่เวสป้า http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=209551
    ยางสกูตเตอร์ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=79007

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

em97

Senior Member White Line 01's Avatar
    สถานที่
    " เชียงราย ไว้ลาย "
    ขอบคุณ
    0

บวชเสดอาจมีเบียดต่อ น่าติดตาม

" when i die i'll go to heaven because i've spent my time in hell "

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CluB 200 อ่านข้อความ
    ผมขอกราบลา อุปสมบท ใน อาทิตย์ ที่ 10 พ.ค. 52 ณ. วัดเขาจีนแล อ.เมือง จ. ลพบุรี ครับ

จึงใคร่ขอเรียนเชิญ พี่น้อง ที่ ไม่มีกิจ ธุระ ร่วมงาน บุญ ครั้งนี้ ด้วยนะครับ

และขออภัย ที่ ไม่ได้มาเชิญ ด้วยตัวเอง เนื่องจาก ติดภาระ งาน เยอะมากๆ

ท่านใดจะเดินทาง มา วันที่ 9 วันเสาร์ มี งานเลี้ยง เปิด ห้องพักไว้ เรียบร้อย

ท่านใดจะมาร่วมงาน เรียนเชิญนะครับ

ปล. ขออภัยนะครับ พิมพ์ แปลกๆ ผมไม่เคย กล่าว งานแบบนี้ครับ

ปล2. ช่วยบอกข่าวต่อด้วยนะครับ เรียนเชิญทุกท่านนะครับ งานผมไม่มีการ์ดครับ

ปล3. ขออโหสิกรรม ทุกกรรม ที่ผม กระทำ ทั้งตั้งใจ และ ไม่ตั้งใจ มานะที่นี้ด้วยนะครับ
    อนุโมทนาด้วยครับ กรรมใดที่ผมเคยล่วงเกินต่อพ่อนาค ก็ขออโหสิกรรมให้ผมด้วยครับ ขอให้เข้าสู่ร่มกาสาวิภักดิ์ ใจร่มเย็นเป็นสุขนะครับ

อ้าว....สมาชิกชาวจับฉ่ายทันใดสนใจมาร่วมงานบุญครั้ง นี้ครับ รายงานตัวด่วนเลย อย่าพลาดครับอย่าพลาด นานๆทีจะมีงานบุญบั้งไฟ เอ้ย......ไม่ใช่ งานบุญของเสี่ยเค้า ก็ไม่อยากให้พลาดกันนะครับอย่างน้อยก็เพื่อนพ้องน้อง พี่กันทั้งนั้น มากันเยอะๆนะครับ ผมเองขอรำหน้าขบวนนะครับ โฮ ฮิ้ว โฮ ฮิ้ว โฮ ฮิ้ววววววว วันที่ 10 พฤษภา ขอลาบวช (ร้องเป็นเพลงแบบ ไวพจน์ เพชรสุพรรณ ด้วยนะครับพี่น้อง) อิ..อิ....แล้วเจอกันครับ

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Tong_คนดี's Avatar
    สถานที่
    PX_CLUB& 200 MONSTER << Thailand Scooter Club Magazine >>
    ขอบคุณ
    0

เจอกันครับ...
    085 8321988 Tong_คนดี

[email protected]
    3172490157
    นรินทร์ จรรย์ทัน
    กสิกรไทย ออมทรัพย์

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

ขออนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วยครับ เบียดต่อเลยพี่ 9/9/09 หุหุหุ เลขสวย 555 ถ้าไม่ติดภาระกิจอันใด แล้วเจอกันครับพี่em97
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

Member hamburger's Avatar
    สถานที่
    " WHITE LINE SCOOTER CHIANG RAI
    ขอบคุณ
    0

ขอ ร่วม อนุโมทนา บุญ ด้วย คน ครับ เสี่ย

em97
    " White Line Scooter Chiangrai "

เมี่ยงคุง PX200E & ET3 PX200E's Avatar
    สถานที่
    Chiang Mai, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ""

อนุโมทนา สาธุ ครับ ถ้าว่างจะไปเน้อ ใกล้ๆจะบอกอีกทีครับหาเพื่อนก่อน
    <<<<รถคันนี้ไม่ได้มีไว้แข่ง!!
    [email protected]

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=45

@aeys@'s Avatar
    สถานที่
    YoD's 9 ScOoTeR cLuB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน ...

โมทนาบุญด้วยครับเอากี่พรรษาดีคับem97

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อนุโมทนา สาธุด้วยครับ ถ้าไม่ติดอะไรไปร่วมงานแน่นอนครับ

CluB 200's Avatar
    สถานที่
    200 MonSteR & Joke Trading
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณทุกท่านมากครับ คือตอนเเรก กะว่าคงไม่ได้บอกใคร แต่ก็อยากเจอเพื่อนพ้อง พี่น้อง

ที่เล่น sc ด้วยกัน ก็เลย เข้ามา เรียนเชิญครับ

กำหนดการ เป็น แบบนี้ครับ

คืองานน่ะ ผม บวช 2 คน กับ พี่น้อง กัน แต่วันที่ 9 เนี่ย จะเป็นงานเลี้ยง ( แต่ผมจะยังไม่โกนหัวนะ)

ผมจะโกนหัววันที่ 10 ครับ แต่ วันที่ 9 เนี่ย ทุกท่าน สามารถ เข้าร่วม รับประทาน อาหาร โต๊ะจีนได้โดยพร้อมเพียงกันครับ และทาง ผู้จัดงาน ได้เปิด ห้องพักไว้ จำนวนหนึ่ง เพื่อ รองรับ แขกที่เดินทางมาจาก ตจว และ ต้อง ขอเเรงครับ ตอนเช้า วันที่ 10 ประมาณ 7.00น. จะแห่ ไป วัดที่จะ บวชครับ
    กำหนดผมน่ะ 13.09 น. ของวันที่ 10ถึงคิวผมจะต้องเข้าโบถส์ครับ อาหาร มีทั้งวันครับ
    ช่วงเช้า วันที่ 10 จะเป็น เวลาของ พี่น้องผมอีกค นและตอนบ่ายจะเป็นเวลาของผมครับ
    งานนี้หนักใจ เพราะไม่มีคนรำหน้า แตรวงครับ !!!! 555+

ท่านใดว่างเรียนเชิญนะครับ และขอขอบคุณพี่น้อง ที่ ร่วม อนุโมธนาด้วยครับ จากใจครับ

Monster Garage

จำหน่าย ... รับสั่งตาม ORDER Scooter Vespa - Lambretta

นำเข้าจากต่างประเทศ ทั้ง 50 -100 -125-150-200-250CC.

มีหลายสภาพ มีทั้ง ขายปลีก - ขายส่ง เอกสารครบ

พร้อม เสียภาษีถูกต้อง ราคาพิเศษ พร้อม รับประกัน สภาพ สินค้า

Big Scooter 250- 400 - 500 - 650 CC หลายรุ่น สอบถามได้ ราคาพิเศษ

และรับสั่ง ของตกแต่ง แท้ นอก หลายแบรนด์ จากต่างประเทศ ราคาพิเศษครับ

รับจดเสียภาษี สรรพสามิต รถจักยานยนต์ นำเข้า ทุกประเภท

สมาชิก Thaiscooter .com ราคาพิเศษครับ สอบถาม
    085-1773397

MSN: [email protected]

BB PIN 217DC82A

FACEBOOK http://www.facebook.com/profile.php?id=100001434087027

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อนุโมธนาสาธุ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

♥karkanchor♥ air_redeyes's Avatar
    สถานที่
    px club thailand♥200 gangster
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อนุโมธนาสาธุคับ....ชาว redeyes

แหมตาตั้ม ยู gangs เดียวกันยังบวชวัดเดียวกันด้วยคับ ว่างผมกลับไปแน่คับ(ต้องขึ้นไหว้พระใหญ่ทุกวันนะคับ สึกมาเกจิแน่นอน) ปล.กุฏิ 17 ยูแล้วสบายคับ

Senior Member marin's Avatar
    สถานที่
    Bangsaen Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อนุโมธนาด้วยเน้อ

Bookmarks