ขอเล่นด้วยตคน - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอเล่นด้วยตคน

รับทราบคร้าบ ผมเล่นเมื่อซัก 4-5ปีก่อน พอดีไปทำงานที่ประเทศลาว ก้อเลยทิ้งไปยาวเลย เพิ่งจะกลับมาปลุกมันขึ้นมาเองครับ ความรู้ก้อลงหม้อลงไหไปบ้างแต่ก้อยังพอแนะนำได้ในบาง เรื่องครับ

Member พันรำ ณ เร็กเก้'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dangerer อ่านข้อความ
    รับทราบคร้าบ ผมเล่นเมื่อซัก 4-5ปีก่อน พอดีไปทำงานที่ประเทศลาว ก้อเลยทิ้งไปยาวเลย เพิ่งจะกลับมาปลุกมันขึ้นมาเองครับ ความรู้ก้อลงหม้อลงไหไปบ้างแต่ก้อยังพอแนะนำได้ในบาง เรื่องครับ
    ผมเคยรู้มาว่า เมื่อก่อน มีคนเล่นเฟียต อยู่ กลุ่มหนึ่ง นะ
    คงมีคุณ แดน อยุ่ในกลุ่มนั้นด้วย นะ จาก กระทู้ ที่ ผม ขุ ดมา อ่าน หลายๆทู้ รู้สึกว่า มีคน ชื่อ แดน ด้วยนะ น่าจาเปงคุณ แน่ ๆๆ เอางี้แล้ว กาน ถ้าอยากคุย กะผม นะ
    king5306@hotmail.com นี่เปงเมล ผม แอด มาแล้วกานถ้าอยากคุย กานคับ

ALCAPONE กฤษณ์

ส่วน รถ ผมเองคับ

รูป รูป  

มาตรฐาน ขายยยยยยยยยยยย

ม่ายขายละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dangerer : 31-08-2009 เมื่อ 01:00

ลุงขี้เมี้ยง's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC BIKE PHRAE & AMIGO CAFE' & หนอนกินใบ คลาสสิก คลับ
    ขอบคุณ
    31
    Blog Entries
    7

โครตหล่อเลยพี่ 55555 เงาแว๊บเลยยยย ขาวตัดดำ แหล่มๆ
    ช ม ร ม ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    2 5 4 7
    ส า ย ก รุ ง เ ท พ
    แนะนำ : สถานที่ท่องเที่ยว บ้านรถเฒ่าเมืองแป้ Mini Museum&Homestay จ.แพร่

Senior Member sundeer123's Avatar
    สถานที่
    เพชรบุรีคลาสสิกCar
    ขอบคุณ
    0

[ขายเท่ารัยเอ๋ย บอกกล่าวด้วยนะครับ

เพื่อผมจะ พอซื้อได้

ขอบคุณครับ

ผมเห็นคันของพี่ยิ่งคิดถึงลูกผมอีกคันนึ่งครับถึงไม่ ใช่ แต่ขอรำลึกหน่อยครับ

Name:  30032010_007.jpg
Views: 82
Size:  53.1 KB

ไอ้ล้อที่หายมันรั่วนะคันมิได้มี3ล้อคร๊าป 5555555-+-+

Bookmarks