อยากทราบราคา c92-95 คับ

ชื่อกระทู้: อยากทราบราคา c92-95 คับ

Member Original Classic's Avatar
    สถานที่
    maeklong classic club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากทราบราคา c92-95 คับ

ของเเท้ครบ ท.บ.โอน เท่าไรคับ อยากจะกลับมาเล่นอีกคับ หลังจากไปเล่นเจ้าล้อเล็ก เหนื่อยคับ เเรกๆก็ดีคับหลังขาดทุนคับเพราะรถมันเเปลงร่าง จากนั้นก็หยุดไปหลายปีคับ กลับมาเล่นใหม่ว่าจะเล่นเจ้าล้อเล็กอีกเเต่จะเป็นพวก ฝาเว้าคับ ราคามันก็สูงคับ รถก็หายาก คิดไปคิดมา เจ้าหมูนี้เเหละคับรถคันเเรกที่เล่น เหมาะสุดไม่ต้องกังวลเรื่องแปลงใช้งานก็ดี เมื่อต้นปี 44 ผมเคยได้มา ของครบ ท.บ โอน ประมาณ 1 ปลายๆคับ ปัจจุบันนี้ราคาเท่าไรเเล้วคับปะมาณ 5 ได้เปล่าคับ ยังไงก็เเนะนำด้วยนะคับ

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ original classic อ่านข้อความ
    ของเเท้ครบ ท.บ.โอน เท่าไรคับ อยากจะกลับมาเล่นอีกคับ หลังจากไปเล่นเจ้าล้อเล็ก เหนื่อยคับ เเรกๆก็ดีคับหลังขาดทุนคับเพราะรถมันเเปลงร่าง จากนั้นก็หยุดไปหลายปีคับ กลับมาเล่นใหม่ว่าจะเล่นเจ้าล้อเล็กอีกเเต่จะเป็นพวก ฝาเว้าคับ ราคามันก็สูงคับ รถก็หายาก คิดไปคิดมา เจ้าหมูนี้เเหละคับรถคันเเรกที่เล่น เหมาะสุดไม่ต้องกังวลเรื่องแปลงใช้งานก็ดี เมื่อต้นปี 44 ผมเคยได้มา ของครบ ท.บ โอน ประมาณ 1 ปลายๆคับ ปัจจุบันนี้ราคาเท่าไรเเล้วคับปะมาณ 5 ได้เปล่าคับ ยังไงก็เเนะนำด้วยนะคับ
    ตอนนี้อยู่ที่อะไหล่ และทะเบียนโอนครับ
    ส่วนใหญ่ ทะเบียนโอน ขี่ ได้ ขั่นต่ำ น่าจะ 2 หมื่นขึ้น
    ถ้าNo-Book ขี่ได้ น่าจะ 15 ขึ้น

ทั้งนี้ทั้งนั้นอยู่ที่อะไหล่ติดรถมาครับ
    บางคัน แท้เกิน 80 เปอร์เซ็น ราคาก็ 5 หมื่นขึ้น

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

pusoodteen's Avatar
    สถานที่
    Sanamchai motorcyc classic
    ขอบคุณ
    0

แล้วแต่สภาพ รถผมทำใหม่หมด ตามอ่ะไหร่แท้ๆๆก็เยอะ ทำไปเกือบแสน รวมซื้อมาด้วย ใครไม่ทำก็คงหาว่าแพงครับ
    แล้วยังงี้ผมจะขายแล้วจะมีใครซื้อไหมเนี่ยอิๆๆ ที่หมดเยอะก็เครื่องเนี่ยเหละ ไม่เนียบสักทีหมดไปหลายรอบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pusoodteen : 30-04-2009 เมื่อ 21:44

Bookmarks