ขอคำแนะนำครับ/c105มีทะเบียนสภาพนี้ราคาเท่าไหร่ครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอคำแนะนำครับ/c105มีทะเบียนสภาพนี้ราคาเท่าไหร่ครับ

Senior Member 499cc.'s Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ขอคำแนะนำครับ/c105มีทะเบียนสภาพนี้ราคาเท่าไหร่ครับ

สภาพนี้มีทะเบียนราคาเท่าไหร่ครับ อยากรู้จริงๆครับ

วานผู้รู้ช่วยตอบีครับ .................. ขอบคุณครับ

....... ขออภัยด้วยนะครับ ถ้าลงประกาสผิดบอร์ด............/\4
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป    

ขอบคุณ
    0
    0

...

รูป รูป    

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน อืม ขอตอบคนแรกก่อนนะครับ

1. ทะเบียนที่ว่ามีเป็นของรถ หรือว่าเครื่องครับ
    2. ถ้าตัวรถมีทะเบียนเครื่องเดิมยังอยู่ สภาพนี้ ปัจจุบันไม่น่าจะต่ำกว่า 25,000 ครับ
    3. ตัวรถมีทะเบียน ตัวเครื่อง No-Book หรือว่า เครื่องมีใบทะเบียน(เล่มเครื่อง) ก็น่าจะประมาณ 25,000ครับ
    ผิด - ถูกยังไงก็เชิญท่านอื่นมาช่วยนะครับ
    แต่เมื่อก่อนเค้าฮิตคำนี้กันนะครับ

ราคาซื้อ - ขาย ขึ้นอยู่กับความพอใจของทั้งสองฝ่ายครับ ฮาๆๆๆๆๆem97em97em97
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

คนดีขี่ CM's Avatar
    สถานที่
    ขก-เมืองหลวงใหม่-KK
    ขอบคุณ
    0
    1 (67%)

แต่ทำไมฝาเบรคดุมหน้ามาอยู่ด้านซ้ายล่ะครับ
    รึว่ามันเป็นเทรนด์ใหม่
    ปล.ถูกผิดยังไงขออภัยมานะที่นี้ดวยนะครับ รึว่าตาฝาด 555+
    โจรกลับใจ ยิ่งใหญ่กว่าวีรบุรุษ
    vintage_laaw@hotmail.com
    https://www.facebook.com/?ref=tn_tnmn#!/vintage.laaw
    กิตติคุณ สร้อยศรี
    38/13 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ขอนแก่น
    0811833558 รักคนโทรมา..จังเลย.....
    ธ.ไทยพาณิชย์ 935-206-877-4 สาขาย่อยตึกคอมขอนแก่น
    ชื่อบัญชี นางสาวเปรมสุดา ปานทอง

Senior Member ton.thewinner's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนดีขี่ CM อ่านข้อความ
    แต่ทำไมฝาเบรคดุมหน้ามาอยู่ด้านซ้ายล่ะครับ
    รึว่ามันเป็นเทรนด์ใหม่
    ปล.ถูกผิดยังไงขออภัยมานะที่นี้ดวยนะครับ รึว่าตาฝาด 555+

ง่ะตา ฝาดก็ กินไม่อร่อยจิครับเพ่คุณแซวเล่นน้า
    nawapol27@hotmail.com ต้น 65Y ไฟตก
    facebook ton classic

ทุกวงการมีคำว่าอวุโส ไมล์กิโลเป็นตัววัดว่าคุณเป็นไบค์เกอร์แค่ไหน
    สองมือพนมเป็นใบเบิกทางที่ดีที่สุดสำหรับทุกๆคน
    เราจะอยู่ในสังคมสองล้อต้องเปิดใจให้กว้างอย่าใจแคบ
    เพื่อนทำดีต้องให้การสนับสนุนและส่งเสริม เพื่อนทำไม่ดีต้องคอยสั่งสอนและตักเตือน
    เราอยู่ในสั่งคมเดียวกันต้องช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
    มันไม่สำคัญเลยว่าทุกคนจะขับรถยี่ห้ออะไร มันสำคัญที่ว่าคุณมีความจริงใจ
    และรักในการขับขี่แค่ไหน

มุ่งไปสู่ฝัน แบ่งปันทุกเสี่ยวใจ ไปกับอานมอไซร์ ฝากไว้เป็นตำนาน

REAL Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน
    รวมใจคลาสสิคเป็นหนึ่ง + เป็นที่พึ่งให้สังคม

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ...

1. ฝาเบรคหน้า อยู่ด้านซ้าย
    2. ไฟเลี้ยวหลัง ใส่ผิดด้าน หน้าอยู่หลัง หลังอยู่หน้า
    อย่างอื่นก็หยวนๆกันไป ช่วย up+ ครับ

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kok อ่านข้อความ
    1. ทะเบียนที่ว่ามีเป็นของรถ หรือว่าเครื่องครับ
    2. ถ้าตัวรถมีทะเบียนเครื่องเดิมยังอยู่ สภาพนี้ ปัจจุบันไม่น่าจะต่ำกว่า 25,000 ครับ
    3. ตัวรถมีทะเบียน ตัวเครื่อง No-Book หรือว่า เครื่องมีใบทะเบียน(เล่มเครื่อง) ก็น่าจะประมาณ 25,000ครับ
    ผิด - ถูกยังไงก็เชิญท่านอื่นมาช่วยนะครับ
    แต่เมื่อก่อนเค้าฮิตคำนี้กันนะครับ

ราคาซื้อ - ขาย ขึ้นอยู่กับความพอใจของทั้งสองฝ่ายครับ ฮาๆๆๆๆๆem97em97em97
    ขอบคุณมากครับพี่ ก็อก.........

เครื่องเวฟNo-Book แต่เครื่องเดิมยังอยู่ครับ.......

มีทะเบียนแต่โอนไม่ได้ครับ เพราะชื่อเจ้าของเดิมมันเป็นชื่อห้างร้านเลยน่ะครับ ขาดต่อตั้งแต่ปี 2514 น่ะครับ

คันนี้ก็อยากขายนะครับ แต่ไม่รู้จะขายเท่าไหร่ดี.............เฮ้อ.
    ---------------------------------------------

ล้อหน้าใส่ผิดด้านนะครับ....5555

.................

ขอขอบคุณทุกความเห็นนะครับ..............