ฝากให้พี่วสัน

ชื่อกระทู้: ฝากให้พี่วสัน

Senior Member tee-9's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฝากให้พี่วสัน

tee-24 @hotmail.com เรื่องส่งรูปครับพี่ จากตี๋ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    /\3 Orbit club

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

บางท่านอาจจะส่งสัยว่ากระทู้นี้มีที่มาอย่างไร
    คือมีน้องในเวบคนนึง(tee-9)ที่รู้จักกันมานาน เห็นภาพที่เราถีบรถกันเมื่อวันที่25เมษาที่ผ่านมา ก็เลยอยากจะนำเรื่องราวการถีบรถไปลงหนังสืออะไรสักอย ่าง(ไม่ได้ถามรายละเอียด) ก็เลยขอภาพและเรื่องราวการปั่นเอาพอสังเขป เห็นว่าเป็นการรณรงค์ให้คนสนใจถีบรถเที่ยวกันและช่วย ประชาสัมพันธ์กลุ่มคนบ้ารถถีบอีกทางหนึ่ง ก็เลยจะส่งเรื่องและภาพไปให้น้องเค้า
    จึงแจ้งเล่ามาให้ทราบกัน ณ ที่นี้ครับ และขออนุญาตเจ้าของภาพและผู้ที่มีส่วนร่วมปั่นในกิจก รรมนี้ทุกๆท่านด้วยนะครับ...แล้วจะสอบถามภายหลังว่าเ ป็นหนังสืออะไร ออกเมื่อไหร่ หาซื้อได้ที่ไหน ฯลฯ...

รูป รูป  
    สอบถามได้ที่ 08-1234-6980 วสันต์
    ธนาคารกรุงเทพฯ สะสมทรัพย์ สาขาเซ็นทรัลเวิร์ล ชื่อบัญชี วสันต์ เกิดศิลป์ หมายเลขบัญชี 879-000-5162
    คนบ้ารถถีบ วสันต์ เกิดศิลป์ http://www.facebook.com/#!/profile.p...00001558849888

Bookmarks