+++-ขายครับ Hondaอะไรไม่รู้+++ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: +++-ขายครับ Hondaอะไรไม่รู้+++

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3
    Feedback Score
    0

ขายแล้วครับ! ผมขอขอบคุณทุกท่านมาเลยครับ
    และขออภัยอย่างที่สุดสำหรับพี่ที่อยู่สิงห์บุรีด้วยค รับ
    ผมเองก็ไม่เคยคิดว่าจะมีคนต้องการรถคันนี้มากมาย
    กลายเป็นว่าคนนั้นก็จะมาเอา คนนี้ก็จะมารับตัว
    ส่วนจะให้ระบุชัดเจนว่าใครมาก่อนได้ก่อนนั้น
    มันพูดง่าย แต่คน2-3คนมารับรถคันเดียว ใครมาก่อนเอาไป
    คนที่มาที่หลังก็ต้องผิดหวังอยู่ดี ผมเองก็ลำบากใจไม่น้อยครับ

สิ่งที่ก่อความผิดพลาดคือ
    1.ผมไม่กล้าขอให้โอนเงินจองเอาไว้ก่อน
    2.ไม่มีใครบอกผมว่าจะมาเวลาไหนให้ชัดเจน
    3.ผมเข็ดกับการบอกจะมาวันนี้ เวลานั้น แล้วไม่มาจริง
    4.ท่านและอีกท่านออกมาพร้อมกันโดยมิได้นัดหมาย
    5.ผมไม่ทราบจริงๆว่าจะสามารถปฏิเสธท่านไหนดี
    ในเมื่อทั้ง2ท่านต่างก็เดินทางออกมาแล้วถึงได้แจ้งให ้ผมทราบ
    ผมจึงต้องยอมตัดใจให้รถแก่ท่านที่มาถึงพร้อมก่อนนะคร ับ

สำหรับความผิดพลาดประการใดในการซื้อขายครั้งนี้
    ผมขอน้อมรับไว้ และจะทำการปรับปรุงตัวเองให้ดีขึ้นกว่าเดิมครับ

ขอขอบคุณและขอแสดงความเสียใจในคราวเดียวกันครับ...
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ลดหน่อยได้ใหมครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ยังคงมองหาขนาดเล็กมอเตอร์ไบค์ yamaha pocke, suzuki pv50 epo, motocompo, etc -> budget for bike 18000 baht

แต่สนทนาในงบประมาณดังนั้นหากพบว่าฉันลาดเทสนทนามองห า honda gorilla & dax

ถังก๊าซ, กรอบและไอเสีย -> budget for this 9.000 baht

gorilla ถังก๊าซเป็นสิ่งที่สนทนามองหา ...

still lookin for minibike. yamaha pocke, suzuki pv50 epo, motocompo, etc

but im in budget, so if i cant find that im lookin for honda gorilla and dax parts

gas tank, frame, and exhaust

gorilla gas tank is the most of what im lookin for ...

someone can help me ?

email สำหรับราคา or salt_mine@windowslive.com