ต้องขออณุญาติเว็ปมาสเตอร์ด้วยครับผมอยากจะขอประกาศข ายรถfiat1500หน่อย

ชื่อกระทู้: ต้องขออณุญาติเว็ปมาสเตอร์ด้วยครับผมอยากจะขอประกาศข ายรถfiat1500หน่อย

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ต้องขออณุญาติเว็ปมาสเตอร์ด้วยครับผมอยากจะขอประกาศข ายรถfiat1500หน่อย

ต้องขออณุญาติเว็ปมาสเตอร์ด้วยครับผมอยากจะขอประกาศข ายรถหน่อย
    สำหรับคนที่สนใจในตัวไอ้เจ้าfait1500นะครับ
    พอดีผมไม่มีเวลาปั้นแล้ว_ซื้อของมาครบรวมถึงอะไหล่สำ รองทั้งคันพอดีซื้อมา2คันแกะเอาอะไหล่ทั้งคัน_โครงที ่เหลือขายเศษเหล็ก(โหดไปใหม๊ว้า)อยากให้คนที่อยากได้ รุ่นนี้เอาไปปั้นต่อ_สิ่งที่มีให้คือรถ1คันบวกด้วยอะ ไหร่รอบคันอีก1ขโยง(เยอะมาก)สิ่งที่ต้องเอาไปทำคือเค าะปะผุพ่นสีใหม่(ข้างหน้าชนมาแต่ไม่หนักผมขับชนต้นใม ้เอง3ปีที่แล้วยังขับได้อยู่แต่จอดนานไปหน่อย)ฟิตเคร ื่องใหม่+ช่วงล่างและภายใน(มันก็ทำทั้งคันนี่หว่า555 )คงไม่ตั้งราคาหรอกครับใครจะให้เท่าไหร่ก็ว่ามาแต่อย ่าทำร้ายจิตใจกันเกินไปนะครับ(ผมบอบบางทางจิตใจ555)แ ละก็อีกอย่างอย่ามาแนวแบบว่าซื้อไปเป้นอะไหล่แล้วกดร าคานะครับถ้างั้นผมแยกขายเองก็ได้ครับคงได้หลายหมื่น อยู่

ต้องขออภัยเรื่องรูปพอดีกล้องผมพังแต่คิดว่าคงไม่จำเ ป็นเพราะยังงัยก็ทำใหม่ทั้งคันอยู่แล้ว
    เสียดายเหมือนกันใครที่ซื้อผมไป(ถ้ามีนะ)ทำเสร็จแล้ว เด๋วผมจะไปเยี่ยมมัน
    เออเรื่องเอกสารมีครับแต่หาเจ้าของเดิมไม่ได้(จริงๆแ ล้วผมก็ซื้อมาขี่แบบไม่โอนนะ)ภาษีเพิ่งขาดปีนี้ครับ
    ขอบคุณเว็ปมาสเตอร์อย่างสูงครับ

Member nolife's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ราคาเท่าไรคับ ทั้งสองคัน