อยากขายตั้งราคาไม่ถูก

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: อยากขายตั้งราคาไม่ถูก

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน อยากขายตั้งราคาไม่ถูก

เชฟโรเลต แอสโตร น้ำมัน/แก๊ส เครื่อง-ช่วงล่างดี อยากขายกลัวตั้งราคาไม่โดนใจ ท่านใดสนใจ ตั้งราคามาเลยครับ ตั้งราคาเองก็ดูจะแพงไปตามความเห็นของผู้ซื้อ ฉะนั้นเอาราคาคนซื้อเป็นเกณฑ์ดีกว่า ขายได้ก็ขาย ขายไม่ได้ก็ก้มหน้าก้มตาขายต่อไป
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป    

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน เชฟโรเลต แอสโตร

ชอบมาก ลองบอกราคามาสิ อาจมีคนสนใจอีกหลายคน

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suphot01 อ่านข้อความ
    ชอบมาก ลองบอกราคามาสิ อาจมีคนสนใจอีกหลายคน
    เมื่อสองสัปดาห์ที่แล้วผมลองเข้าไปขายในตลาดรถดอทคอม โดยตั้งราคาไว้ที่ ๔๕๐,๐๐๐ บาท ปรากฏว่ามีผู้ที่สนใจโทรมาพูดคุยด้วยหนึ่งราย แล้วก็หายเงียบไป คงจะราคาสูงไปไม่โดนใจ ผมก็เลยลองมาตั้งขายที่เวบนี้บ้าง ลองเปิดราคาซัก ๔๐๐,๐๐๐ บาท ครับ! สภาพรถตอนนี้ ผ่านการปรับปรุงมามากทั้งเครื่องและช่วงล่าง รับรองว่าถ้าลองขับแล้วจะติดใจในสมรรถนะของรถคันนี้ ล่าสุดเพิ่งติดตั้งมิกเซอร์แก๊สซึ่งคิดค้นและพัฒนาโด ยคนไทย ซึ่งรับใคร่นับถือกับผม คือคุณแจ๊ค ที่ได้คิดค้นและพัฒนามิกเซอร์ตัวนี้เพื่อใช้กับรถแอส โตรของผมที่มีเครื่องยนต์ขนาด ๔,๓๐๐ ซีซี. โดยเฉพาะ ล่าสุดz,เพิ่งเปลี่ยนคอมแอร์ (บิ๊ว) อีกเก้าพันบาทเศษ เปลี่ยนหัวเทียน สายหัวเทียนซื้อของแท้ที่สุริยายนต์ ถนนจักรพรรดิ (เจ้าของร้านชื่อโกเหลียง) ยางบริดจสโตนก็ใหม่ใช้ได้ไม่ถึง ๒,๐๐๐ กิโลเมตร เครื่องบำรุงบำเรอความสุข ทีวี ๒ เครื่อง ข้างหน้าจอป๊อบอัพ ข้างหลังจอ ๑๔ นิ้ว แอมป์ ๔ แชนแนล ฟร้อนท์ พานาโซนิคเมดอินแจแปน เล่นเอ็มพีสาม คาราโอเกะ ซีดีออดิโอ (แต่ตอนนี้ถอดเก็บไว้ เพราะกะจะทำคอนโซลใส่เครื่องเสียงเหล่านี้ใหม่) ลองดูรูปเพิ่มครับ ราคาถ้าไม่ถูกใจ ต่อรองกันได้ครับ ผมยินดีด้วยความเต็มใจ
    ฌอณ 0892021539

รูป รูป    

Bookmarks