ขอเชิญร่วมงาน Sampran night meeting # 1 - หน้า 7

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงาน Sampran night meeting # 1

Member MARKZEUS's Avatar
    สถานที่
    ZEUS CLASSIC BIKE PATTAYA
    ขอบคุณ
    0

Smile ขอบคุณคับ

ZEUS PATTAYA ได้รับใบผ่านทางแล้วคับ

ขอบคุณคับ

แล้วเจอกันนะคับ พี่น้อง
    -------- Zeus Classic Bike Pattaya --------

เบอร์ : 087-6120872 มาร์ค

facebook : https://www.facebook.com/markzeuspattaya

Member สองล้อหลานย่า's Avatar
    สถานที่
    สองล้อหลานย่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยุ่นสองล้อหลานย่า

ผมอยู่โคราชได้ใบผ่านทางแล้วขอบคุณครับ/\2

Senior Member HANAKA01's Avatar
    สถานที่
    HANAKA CLASSIC CLUB SAMUTPRAKAN
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุนค๊าฟ ได้ใบผ่านทางเเล้ว

เเล้วเจอกันค๊าฟ จาก

กลุ่ม hanaka classic club samutprakan ครับ

Senior Member YoSST's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชมตะวัน s.s.t

ได้รับแล้วเจอกันที่งานคะ

Senior Member sapanyuza's Avatar
    สถานที่
    u-thong crazy bike
    ขอบคุณ
    0

อู่ทอง crazy bike ไปเเน่นอนครับ
    อดีตบุปผาชน 2j2 499 cc

ไอติมครูเป็ด จำหน่าย ไอติมกระทินมสด เชเบสรสผลไม้ต่างๆ ทั้ง ปลีก เเละ ส่ง
    085-7005920 เจมส์ u - thong crazy bike suphanburi
    sapanyuza@hotmail.com

dreamer, but no money c900y80's Avatar
    สถานที่
    แผ่นดินดอยลอยฟ้า
    ขอบคุณ
    1

Exclamation ขอบคุณคับ

ผมได้แล้วค้าบๆๆ ขอบคุณมากๆเน่อ
    .............................................../\2

**อ้อ ถ้ามาทางบางแค(เพชรเกษม)ระวังโดนจราจรเล่น โดยมีห้าจุดเป้งๆคือ
    - ฟิวส์เจอร์บางแค
    - เดอะมอลล์บางแค
    - ตลาดบางแค
    - วัดม่วง(หน้ารร.อำนวยศิลป์)
    - บิ๊กซีหลักสอง(หน้าม.เศรษฐกิจ)

ด้วยยความเปนห่วงจ้า
    ฉัน อุ้มผาง
    "แมกไม้เขียวสด ดอยหัวหมดชื่นชู ทีลอซูงามล้ำ ตระหง่านง้ำลอยฟ้า ล่องธาราแพไผ่ ชายแดนไทยอุ้มผาง"

เรา ลานพระบรมรูปทรงม้า
    ดูถูกอะไรก็ดูถูกได้ แต่อย่าดูถูกน้ำใจคน

72 ปี "จิตร ภูมิศักดิ์" sampran night's Avatar
    สถานที่
    Sampran Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

เพื่อน ๆ ที่โพสมาล่าสุด เราจะจัดส่งให้อย่างเร็ว
    เลยครับ ขอโทษด้วยนะครับที่บางกลุ่มได้รับล่าช้า
    ร่วมรำลึกการจากไป 43 ปี

จิตร ภูมิศักดิ์
    ปราชญ์แห่งแผ่นดินและอุดมการณ์เพื่อคนจน
    --------------------------------------------------------

เพื่อลบรอย คราบน้ำตา ประชาราษฎร์
    สักพันชาติ จักสู้ม้วย ด้วยหฤหรรษ์
    แม้นชีพใหม่ มีเหมือนหวัง อีกครั้งครัน
    จักน้อมพลี ชีพนั้น เพื่อมวลช

จิตรภูมิศักดิ์ แปลจากบทกวีของอาเวตีก อีสาก กวีประชาชนแห่งอารเมเนี

จิตรภูมิศักดิ์ ปราชญ์ผู้ยิ่งใหญ่ที่สุดท่านหนึ่งของแผ่นดิน แม้จะมีอุดมการณ์ทางการเมืองที่แตกต่าง แต่ตลอดชีวิตของท่านได้แสดงเนื้อแท้แห่งอุดมการณ์ เพื่อช่วยคนยากจนอย่างแท้จริง
    5 พ.ค.2509 ท่านได้เสียชีวิตลงที่จังหวัดสกลนคร ขอรำลึกถึงท่านด้วยจิตรคารวะและกราบขอบพระคุณที่ได้เ ขียนงานอันทรงคุณค่ามากมาย เพิ่มพูนสติปัญญาและหลักคิดเชิงสังคมแก่กระผม...
    ------------------------------------------------------------------------------------

[ สูงสุดคืนสู่สามัญ ]

Senior Member อิสสระชน ฅนคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ป.เป้ อิสระชน นนททบุรี & จันทรเกษม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หวัดดีพี่ๆๆ สามพรานคร๊าฟฟฟ

น้องๆๆๆจาก นนทบุรีขอใบผ่านทางด้วยคร๊าฟฟฟฟฟฟ
    นาย ณัฐพล เจริญดี บ้านเลขที่ 262 หมู่ 3 ถนน สนามบินน้ำ ต ท่าทราย อ เมื่อง จ นนทบุรี 11000

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ แล้วเจอกันที่งานครับพี่

ขอเชิญชวนเพื่อนๆๆชาวคลาสสิคทุกคน ไป เที่ยวสามพรานกันเยอะๆนะครับ

แล้ว วันที่30นี้อย่าลืมมาเที่ยวนนทบุรีนะครับ

กลุ่มพี่ๆๆ FAMILY CLASSIC NONTHABURIE
    จัดงานเหมือนกันครับ ครั้งแรก เชิญเพื่อนๆๆพี่ๆๆทุกคนนะครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=286539
    ติดต่อ

081-2487465 true
    089-0611709 12Call

เลขบัญชี K-Bank สาขา เซ็นทรั่น รัตนาธิเบศร์

391-2-74243-0
    ไม่คิดตามเขา เมื่อเรารู้ว่าเรา มาถูกทาง

72 ปี "จิตร ภูมิศักดิ์" sampran night's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อิสสระชน ฅนคลาสสิค อ่านข้อความ
    น้องๆๆๆจาก นนทบุรีขอใบผ่านทางด้วยคร๊าฟฟฟฟฟฟ
    นาย ณัฐพล เจริญดี บ้านเลขที่ 262 หมู่ 3 ถนน สนามบินน้ำ ต ท่าทราย อ เมื่อง จ นนทบุรี 11000

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ แล้วเจอกันที่งานครับพี่

ขอเชิญชวนเพื่อนๆๆชาวคลาสสิคทุกคน ไป เที่ยวสามพรานกันเยอะๆนะครับ

แล้ว วันที่30นี้อย่าลืมมาเที่ยวนนทบุรีนะครับ

กลุ่มพี่ๆๆ FAMILY CLASSIC NONTHABURIE
    จัดงานเหมือนกันครับ ครั้งแรก เชิญเพื่อนๆๆพี่ๆๆทุกคนนะครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=286539

ขอบคุณครับแล้วจะรีบจัดส่งให้นะครับผม...

ปราชญ์แห่งแผ่นดินและอุดมการณ์เพื่อคนจน
    --------------------------------------------------------

เพื่อลบรอย คราบน้ำตา ประชาราษฎร์
    สักพันชาติ จักสู้ม้วย ด้วยหฤหรรษ์
    แม้นชีพใหม่ มีเหมือนหวัง อีกครั้งครัน

จิตรภูมิศักดิ์ แปลจากบทกวีของอาเวตีก อีสาก กวีประชาชนแห่งอารเมเนี

จิตรภูมิศักดิ์ ปราชญ์ผู้ยิ่งใหญ่ที่สุดท่านหนึ่งของแผ่นดิน แม้จะมีอุดมการณ์ทางการเมืองที่แตกต่าง แต่ตลอดชีวิตของท่านได้แสดงเนื้อแท้แห่งอุดมการณ์ เพื่อช่วยคนยากจนอย่างแท้จริง
    5 พ.ค.2509 ท่านได้เสียชีวิตลงที่จังหวัดสกลนคร ขอรำลึกถึงท่านด้วยจิตรคารวะและกราบขอบพระคุณที่ได้เ ขียนงานอันทรงคุณค่ามากมาย เพิ่มพูนสติปัญญาและหลักคิดเชิงสังคมแก่กระผม...
    ------------------------------------------------------------------------------------

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c900y80 อ่านข้อความ
    ผมได้แล้วค้าบๆๆ ขอบคุณมากๆเน่อ
    .............................................../\2

**อ้อ ถ้ามาทางบางแค(เพชรเกษม)ระวังโดนจราจรเล่น โดยมีห้าจุดเป้งๆคือ
    - ฟิวส์เจอร์บางแค
    - เดอะมอลล์บางแค
    - ตลาดบางแค
    - วัดม่วง(หน้ารร.อำนวยศิลป์)
    - บิ๊กซีหลักสอง(หน้าม.เศรษฐกิจ)

ด้วยยความเปนห่วงจ้า
    ขอบคุณด้วยใจจริงครับผม...

dreamer, but no money c900y80's Avatar
    สถานที่
    แผ่นดินดอยลอยฟ้า
    ขอบคุณ
    1

Red face

อ่อ ผมพอนึกออกละ พอเลยโรงงานขนมแฟชั่นฟู้ดก้อเจอซอย เลี้ยวเลยใช่มะคับ ?
    ฉัน อุ้มผาง
    "แมกไม้เขียวสด ดอยหัวหมดชื่นชู ทีลอซูงามล้ำ ตระหง่านง้ำลอยฟ้า ล่องธาราแพไผ่ ชายแดนไทยอุ้มผาง"

เรา ลานพระบรมรูปทรงม้า
    ดูถูกอะไรก็ดูถูกได้ แต่อย่าดูถูกน้ำใจคน

Senior Member /-$pCc !'s Avatar
    สถานที่
    The Tramp
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c900y80 อ่านข้อความ
    อ่อ ผมพอนึกออกละ พอเลยโรงงานขนมแฟชั่นฟู้ดก้อเจอซอย เลี้ยวเลยใช่มะคับ ?
    ถูกต้องละคับ มี staff คอยโบกทั้ง2ฝั่งคับ /\2
    sr500-Us -THE TRAMP Nakhonpathom-
    9040041064 ธ.กรุงเทพ สาขาโลตัส สามพราน
    นาย วงศกร เรณูธรณ์ / 086-1658358

-Megaphone 1900฿ /////// -Super Trapp 1700฿ เลสทั้งใบ ใส้เกลียว !!!!!
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=613050

Senior Member QQAEQQ's Avatar
    สถานที่
    ประธานกลุ่ม สับปะรดปราณ คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ใบผ่านทางครับของผมยังไม่ถึงเลยครับส่งมายังครับ

ขอใบผ่านทางด้วยครับพี่ของผมยังไม่ถึงเลยครับส่งมายั งครับ
    น.ส.อรุณาภรณ์ ยิ้มสงวน

ส่งมาที่ โรงเรียนเทศบาล เขาพิทักษ์ ถนนริมทางรถไฟฝั่งตะวันตก
    ต.หัวหิน อ.หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์ 77110
    ขอบคุณครับ
    แล้วเจอกันคับ

em97 สับปะรดปราณ คลาสสิค มาด้วยใจและต้องไปให้ถึงem97

Senior Member /-$pCc !'s Avatar
    สถานที่
    The Tramp
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ qqaeqq อ่านข้อความ
    ขอใบผ่านทางด้วยครับพี่ของผมยังไม่ถึงเลยครับส่งมายั งครับ
    น.ส.อรุณาภรณ์ ยิ้มสงวน
    ส่งมาที่ โรงเรียนเทศบาล เขาพิทักษ์ ถนนริมทางรถไฟฝั่งตะวันตก
    ต.หัวหิน อ.หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์ 77110
    ขอบคุณครับ
    แล้วเจอกันคับ
    ส่งให้แล้วครับ ส่งสัยจดหมายกำลังเดินทางอยู่คับ ถ้าได้ไม่ทันวันงานจริงๆเดี๋ยวส่งไฟล์ให้คับ
    sr500-Us -THE TRAMP Nakhonpathom-
    9040041064 ธ.กรุงเทพ สาขาโลตัส สามพราน
    นาย วงศกร เรณูธรณ์ / 086-1658358

-Megaphone 1900฿ /////// -Super Trapp 1700฿ เลสทั้งใบ ใส้เกลียว !!!!!
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=613050

เเป๊ะคลองเตย 652009's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าคลองเตย
    ขอบคุณ
    0

ts23พี่น้องชาวคลาสสิคในกรุงเทพท่านไหนว่างขอเรียนเช ิญนะคับ

รูป รูป  

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks