s90 อยากแลก 201 หรือ cd90 หรือ โครงมั้งกี้

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: s90 อยากแลก 201 หรือ cd90 หรือ โครงมั้งกี้

goomaiba's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน s90 อยากแลก 201 หรือ cd90 หรือ โครงมั้งกี้

คัยเบื่อๆแนว คลาสสิก สนใจมาขับแนว sport ก็จัดมาได้เลยคับ ตามลิงค์น่ะคับ อะไหล่แท้ตรงรุ่น เกือบ ครบ อะไหล่หลักๆอยู่ครบ สนใจคุยได้คับ เอามาแบบไหนก็ได้คับแห้งๆก็ได้ แต่ขอให้อะไหล่ครบก็พอ และที่สำคัญ ถ้าเป็น c201 ขอเลขโครงเป็น 201 ด้วยน่ะคับ 200 ไม่เอา 555+( แบบว่ามันบ้า )อะไหล่ขาดนิดหน่อยก็ค่อยว่ากันไป สนใจอะไรยังไงคุยกันได้คับ 555+

และโครงมั้งกี้ขออะไหล่ครบๆขาดนิดหน่อยก็ว่ากันอีกที ไม่เอาเครื่องน่ะคับ ตัวไหนก็ได้

รุปพร้อมรายละเอียดตามนี้เลยคับ

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=281395

*** รถผมไม่มี ทบ.น่ะคับ รถที่เอามาแลก จะมีหรือไม่มี ทบ.ก็ได้ แค่ขอให้เป็นรุ่นที่ต้องการพอ C201 CD90 หรือ MONKEY Z50 ตัวไหนปีไหนก็ได้ ***

แลกกันแล้วเพื่อนความซำบายใจ ทำใบซื้อขายกันนิดหน่อยคับ จะได้รุ้ว่าเราไม่ได้ไปลักรถคัยมา รถมันมีที่มาที่ไป....

เบอตามลายเซ็นเลยคับ ต้น...ป๋าต้น ก็ได้จ้า
    " ทำไมเราต้องไปทำอะไรตามใครเค้า...ในเมื่อใจเรามันไม่ เหมือนใคร "
    สอบถาม ติดต่อซื้อขาย พูดคุย
    ซื้อของจากผม โอนเงินเข้าบัญชีนี้บัญชีเดียวน่ะครับนอกจากนี้ไม่ใช ่ผม !!!
    เลขบัญชี 960-2-07142-9 ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาลพบุรีราเมศวร์
    ชื่อ บัญชี นายภควัต สังข์แก้ว
    086-9668935 ต้นคับ ADD line , whatapp มาคุยกันได้ครับ มีเบอร์นี้เบอเดียวน่ะครับ ถ้าเบอร์อื่นล่ะไม่ใช่ผม
    งดต่อรองหน้า กระทู้ น่ะจ๊ะ
    <<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>
    จุดที่ลงตัวไม่มีหรอกตราบใดที่ความพอใจของคนเราไม่มี ที่สิ้นสุด....

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Talking

ได้ยังครับ
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Senior Member SuPerFast_64k's Avatar
    สถานที่
    TSU CLASSIC BIKE
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ goomaiba อ่านข้อความ
    คัยเบื่อๆแนว คลาสสิก สนใจมาขับแนว sport ก็จัดมาได้เลยคับ ตามลิงค์น่ะคับ อะไหล่แท้ตรงรุ่น เกือบ ครบ อะไหล่หลักๆอยู่ครบ สนใจคุยได้คับ เอามาแบบไหนก็ได้คับแห้งๆก็ได้ แต่ขอให้อะไหล่ครบก็พอ และที่สำคัญ ถ้าเป็น c201 ขอเลขโครงเป็น 201 ด้วยน่ะคับ 200 ไม่เอา 555+( แบบว่ามันบ้า )อะไหล่ขาดนิดหน่อยก็ค่อยว่ากันไป สนใจอะไรยังไงคุยกันได้คับ 555+

และโครงมั้งกี้ขออะไหล่ครบๆขาดนิดหน่อยก็ว่ากันอีกที ไม่เอาเครื่องน่ะคับ ตัวไหนก็ได้

รุปพร้อมรายละเอียดตามนี้เลยคับ

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=281395

*** รถผมไม่มี ทบ.น่ะคับ รถที่เอามาแลก จะมีหรือไม่มี ทบ.ก็ได้ แค่ขอให้เป็นรุ่นที่ต้องการพอ C201 CD90 หรือ MONKEY Z50 ตัวไหนปีไหนก็ได้ ***

แลกกันแล้วเพื่อนความซำบายใจ ทำใบซื้อขายกันนิดหน่อยคับ จะได้รุ้ว่าเราไม่ได้ไปลักรถคัยมา รถมันมีที่มาที่ไป....

เบอตามลายเซ็นเลยคับ ต้น...ป๋าต้น ก็ได้จ้า
    หรอยจิงเค้าโครงการล้านแปดจิงๆๆๆๆ....แลมไม่เอาแล้วห รอ...

kreaw@hotmail.com