โก๋อังกฤษindependent - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: โก๋อังกฤษindependent

Member weaon08's Avatar
    สถานที่
    INDEPENDENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มนต์ดำ Independent

สวนสยามไงครับ ทะเลกรุงเทพฯ ใกล้ด้วย....

ts23ts23ts23

มาตรฐาน เมืองกาญ

เมืองกาญ ก็ดี หรือไม่ก็ เพชรบุรี เขื่อนแก่งกระจาน cb77 พร้อมลุย

มาตรฐาน กาญจนบุรีดีกว่า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ The babu อ่านข้อความ
    เมืองกาญ ก็ดี หรือไม่ก็ เพชรบุรี เขื่อนแก่งกระจาน cb77 พร้อมลุย
    เมืองกาญเริ่มมีแนวร่วมสองแล้วนะครับ จะได้เปลี่ยน เส้นทางเดินรถด้วย

Senior Member kaka's Avatar
    สถานที่
    INDEPENDENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เพชรบุรีก็น่าสน

เพชรบุรีก็น่าสน พวกชะอำ ก็น่าไปนะ

มาตรฐาน โก๋อังกฤษ independent

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kaka อ่านข้อความ
    เพชรบุรีก็น่าสน พวกชะอำ ก็น่าไปนะ
    เพชรบุรีหม้อแกงเยอะ ไปเพชรบุรีตัดใหม่ดีกว่าไก่แยะดี

สถานที่
    INDEPENDENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Black Magic of Independent

ขอโหวตไปที่เพชรบุรีตัดใหม่หน้าโรงแรมสยาม 1500 ขาดตัว อนุเคราะห์น้องๆนักศึกษากันหน่อย (ไม่แน่ใจขอดูบัตรนักศึกษาได้นะจะบอกให้)

Son's Devil onsingha's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lamda อ่านข้อความ
    จะแต่งงานแล้วหรือตุ๋ย
    คร้าบพี่ ไอ้ตัวเล็กมันดิ้นแด่วๆ แล้วอ่า
    เด๋วเจ้าสาวโย้ก่อน จะไม่งาม
    เอิ้กๆๆ

...นักขี่รถที่ถือว่า...ทุกเส้นทางที่ผ่าน...
    คือ...เหรียญเกียรติยศแห่งนักเดินทาง...

สดุดีเครดิต...นางฟ้าคนหนึ่งกำลังหลงทาง

Son's Devil onsingha's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ebola_s อ่านข้อความ
    แต่งช่วงไหนพี่ วันที่เท่าไหร่ ถ้ากลางเดือนนี้คงไม่ทันแน่รถผมอ่ะ.... อาจจะยาวถึงสิ้นเดือนด้วยก้อได้
    /\2/\2/\2
    แต่งงานนะดอน
    ต้องใช้เวลาหน่อยน๊า
    ไม่รีบขนาดน้าน
    กะรอไอ้นู๋ปอมันสัก 9 เดือนเลย
    แล้วค่อยแต่ง
    ฮ่าๆๆ ดีไหม
    /\2/\2/\2/\2
    ...นักขี่รถที่ถือว่า...ทุกเส้นทางที่ผ่าน...
    คือ...เหรียญเกียรติยศแห่งนักเดินทาง...

สดุดีเครดิต...นางฟ้าคนหนึ่งกำลังหลงทาง

Senior Member gim115's Avatar
    สถานที่
    ไม่บอก
    ขอบคุณ
    0

Talking ปากดีกันจัง คนแก่เนี่ย

ปากดีกันจังนะครับพี่ๆเอ๋ย พอถึงวันเนี๊ยะ เงียบกริบตามระเบียบ
    ไห้มัน สมกับคำโพสหน่อยซี้ อยากเจอจริงๆ ผมรอมานานแล้ว
    5555+ ก๊ากกๆๆๆๆ อิอิอิ
    ความสำเร็จคือ คำตอบที่ต้องพิสูจน์

โตซักT ชิหาย ebola_s's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แล้วไปพี่ ผมคิดว่าจะแต่งงาน เดือนนี้เลย แหมเจ้าบ่าวยังไม่รีบเลย ผมดันรีบคิดว่าเดือนนี้ครับ 55

อีกเรื่องครับ... เรื่องไปทริปอ่ะครับ เอาทริป เดือน 7 ให้รอดก่องนะครับค่อยคิดเรื่อง ทริปปลายปี เดือน 7 นี้นอนที่ไหน อาหารการกินเป็นยังไง ผมขอคำอธิบายหน่อย ( เป็นการเป็นงาน ) อยากเล่นไปเล่นที่อื่นไม่ว่าจะใคร เตือนแล้วนะ ( พวกพี่ๆก็รู้ นิสัยผมอยู่ ) กรุณาให้ความร่วมมือหน่อยนะครับ พี่ๆ

1.วัน/เวลา/สถานที่นัดหมาย เส้นทางการเดินทาง
    2.ที่พัก/กี่วัน
    3.อาหารการกิน/ในแต่ละมื้อ
    4.จำนวนเงินที่ต้องจ่ายเท่าไหร่/ต่อคน แล้วใครเป็นคนที่ติดต่อเรื่องที่พัก...
    5.กรุณาเตรียมพร้อมให้ดี เรื่องรถของคุณ จะอาศัยช่างอย่างเดียวไม่ได้นะครับ
    6.กรุณาเช็ครถ ก่อนออกทริปทุกครั้งนะครับ ( เพื่อความบันเทิงของผู้ขับขี่ )

ปล.ขอบคุณที่มาอ่าน แล้วกรุณาทำตามนี้ด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ebola_s : 13-05-2009 เมื่อ 11:01

Senior Member วงการน่าเบื่อ's Avatar
    สถานที่
    indepandent
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อะไรกันเหรอ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ebola_s อ่านข้อความ
    แล้วไปพี่ ผมคิดว่าจะแต่งงาน เดือนนี้เลย แหมเจ้าบ่าวยังไม่รีบเลย ผมดันรีบคิดว่าเดือนนี้ครับ 55

อีกเรื่องครับ... เรื่องไปทริปอ่ะครับ เอาทริป เดือน 7 ให้รอดก่องนะครับค่อยคิดเรื่อง ทริปปลายปี เดือน 7 นี้นอนที่ไหน อาหารการกินเป็นยังไง ผมขอคำอธิบายหน่อย ( เป็นการเป็นงาน ) อยากเล่นไปเล่นที่อื่นไม่ว่าจะใคร เตือนแล้วนะ ( พวกพี่ๆก็รู้ นิสัยผมอยู่ ) กรุณาให้ความร่วมมือหน่อยนะครับ พี่ๆ

1.วัน/เวลา/สถานที่นัดหมาย เส้นทางการเดินทาง
    2.ที่พัก/กี่วัน
    3.อาหารการกิน/ในแต่ละมื้อ
    4.จำนวนเงินที่ต้องจ่ายเท่าไหร่/ต่อคน แล้วใครเป็นคนที่ติดต่อเรื่องที่พัก...
    5.กรุณาเตรียมพร้อมให้ดี เรื่องรถของคุณ จะอาศัยช่างอย่างเดียวไม่ได้นะครับ
    6.กรุณาเช็ครถ ก่อนออกทริปทุกครั้งนะครับ ( เพื่อความบันเทิงของผู้ขับขี่ )

ปล.ขอบคุณที่มาอ่าน แล้วกรุณาทำตามนี้ด้วยนะครับ

ไหนว่าจะไปน้ำตกเจ็ดคต ไม่ใช่เหรอ อาร่าย กันเนี่ยะ เดะ ๆ ตกลงกันเป็นที่เรียบร้อยเหรอ อืม เบื่อจัง คุยกันก่อนดีกว่ามานั่งโหวตไหม ต่างคนก็ต่างจิตใจ ว่างัยว่าตามกัน แต่อยากไปทางที่ขับ กระบะง่าย ๆ จะได้เที่ยวหนุกๆ ลองดูกันเองก็แระกันนะ นะ

มาตรฐาน โก๋อังกฤษ independent

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ onepen987654 อ่านข้อความ
    ขอความคิดเห็นสมาชิกเรื่องทริปปลายปีว่าใครจะไปไหนกั น
    ได้อ่านหัวข้อกระทู้แรกไหมครับ แค่ให้ขอความคิดเห็นกันแค่เนีย ทำเป็นจริงจังกันไปได้ คนที่เข้ามากระทู้นี้ก็มีกันไม่กี่คน ใกล้ถึงสิ้นปีก็ว่ามาแบบจริงจัง

สถานที่
    INDEPENDENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มนต์ดำ Independent

อ่ะแฮ่ม......เอาเป็นการเป็นงานแล้วนะครับ ผมขอสรุปสถานที่ที่จะไปทริปปลายปี 52 นี้ ดังนี้ครับ(เฉพาะปลายปีนะ ทริปเดือน7 ไม่เกี่ยว)

- เขาค้อ Return พิมพ์ V1
    - เมืองกาญจน์ผีดุ พิมพ์ V2
    - เพชรบุรีเมืองหม้อแกง พิมพ์ V3
    - ระนองถิ่นน้ำพุร้อน พิมพ์ V4
    - ห้วยขาแข้ง พิมพ์ V5

ส่งไปที่ 084-9017222 SMS ครั้งละ 3 บาทหรือแล้วแต่โปรโมชั่นของคุณนะครับ ปิดผลโหวตวันที่ 30/06/2552 นี้นะครับ หรือสมาชิกผู้ใดสนใจเสนอสถานที่อื่นก็เสนอเพิ่มเติมไ ด้นะครับ

ปล .ส่วนทริปเดือน 7 ท่านประธานช่วยเสนอให้หน่อยก็แล้วกันครับ

โตซักT ชิหาย ebola_s's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ทริปปลายปี ถ้าไม่ใช่ ทะเล ขอบาย

สนั่นดง 839 nudonmuang's Avatar
    สถานที่
    bikehero
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน v6

ถ้าพิมพ์v6ก็เป็นอะแมซอนละครับพี่น้องem99