ใครมีรถ Phillips มาPost กันเถอะ - หน้า 8

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 22 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ใครมีรถ Phillips มาPost กันเถอะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ parisCN อ่านข้อความ
    ขอแสดงความยินดี สำหรับสมาชิกใหม่ ในครอบครัวของน้อง Amp ครับ
    ขออวยพรให้คุณแม่ และคุณลูกทั้งสองคน มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ นะครับน้อง Amp
    ขอบคุณมากๆครับ
    พี่ชูชาติ พอดีวันนี้ได้คุยกันแค่แป็บเดียว พอดีสาระวนกับเรื่องที่ โรงพยาบาล และ เพื่อนๆพี่ๆ ที่มาแสดงความยินดีกับสมาชิกใหม่ของครอบครัวครับ เลยไม่ค่อยได้คุยอะไรมากมายต้องขออภัยด้วยครับ

หากเคลีร์คิวได้เมื่อไหร่รับรองว่าอาจจะบุกไปหาพี่ที ่บ้านแน่นอนครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับพี่ชูชาติ

ถึงผมจะไม่ทราบว่าคุณ Amp คือใคร แต่ก็ติดตามกระทู้อยู่เหมือนกัน ดังที่ได้อ่านจากกระทู้บน
    ผมก็ขอแสดงความยินดีด้วยคนเช่นกันครับ ขอให้คุณแม่ และคุณลูก มีสุขภาพแข็งแรง ครับ
    ปล. ผมก็ชอบ phillips เหมือนกันครับ

nong&saab's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณบางกะปิ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน ยินดีด้วยครับพ่อลูกอ่อน

ยินดีด้วยครับ Amp

Member NengNSW's Avatar
    สถานที่
    ออมชอม
    ขอบคุณ
    0

ป๋าขอแสดงความยินดีด้วยอีกคนครับ>>>เรารัก phillips<<<

"พอใจ พอดี มีความสุข"

ป๋าเหน่ง nsw

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mankuzo อ่านข้อความ
    ถึงผมจะไม่ทราบว่าคุณ Amp คือใคร แต่ก็ติดตามกระทู้อยู่เหมือนกัน ดังที่ได้อ่านจากกระทู้บน
    ผมก็ขอแสดงความยินดีด้วยคนเช่นกันครับ ขอให้คุณแม่ และคุณลูก มีสุขภาพแข็งแรง ครับ
    ปล. ผมก็ชอบ phillips เหมือนกันครับ
    ขอบคุณมากครับสำหรับน้ำใจอันดีของคนรักจักรยาน Phillips เหมือนกัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nong&saab อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับพี่นง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ prapat_oldcity อ่านข้อความ
    ยินดีด้วยครับ Amp

ขอบคุณครับพี่หน่อย

[quote=NengNSW;2979051]ป๋าขอแสดงความยินดีด้วยอีกคนครับ>>>เรารัก phillips<<<

"พอใจ พอดี มีความสุข"

ป๋าเหน่ง nsw[/quote]

ขอบคุณครับป๋า

Senior Member สิงห์เหนือ's Avatar
    สถานที่
    ironass
    ขอบคุณ
    19

ก็..ขอแสดงยินดีด้วยครับ..คุณแอม5555..ที่ทั้งลูก-แม่ ปลอดภัย.ขอให้สมาชิกคนบ้ารถถีบมีสุขภาพแข็งแรงทั้งสอ งเลยครับ.ด้วยไมตรีจิต คนบ้ารถถีบ...และผมก็ชอบฟิลลิบเหมือนกันน่ะ..จะบอกให ้....
    ขอให้พระคุ้มครอง

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

เพิ่งทราบวันนี้เอง ดีใจด้วยนะแอม...em19

รูป รูป  
    สอบถามได้ที่ 08-1234-6980 วสันต์
    ธนาคารกรุงเทพฯ สะสมทรัพย์ สาขาเซ็นทรัลเวิร์ล ชื่อบัญชี วสันต์ เกิดศิลป์ หมายเลขบัญชี 879-000-5162
    คนบ้ารถถีบ วสันต์ เกิดศิลป์ http://www.facebook.com/#!/profile.p...00001558849888

หัวโป่'s Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    1

ยินดีปรีดา สมาชิกใหม่ของครอบครัวครับ
    "ถ้าชอบ ก็ทำเถิด แต่อย่าทำให้คนอื่นเค้าเดือดร้อนนะลูก"

Member Herr. Fahrrad's Avatar
    ขอบคุณ
    45

มาตรฐาน ยินดีด้วยครับ

ขอแสดงความยินดีด้วยครับที่ได้ลูกสาวคนที่2 สงสัยต้องเริ่มสะสมปืนอีกอย่างแล้วละแอมป์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ herr. Fahrrad อ่านข้อความ
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับที่ได้ลูกสาวคนที่2 สงสัยต้องเริ่มสะสมปืนอีกอย่างแล้วละแอมป์
    ถึงพี่ๆ ทุกท่านด้วยความจริงใจ

ต้องขอบคุณพี่ๆทุกท่านด้วยครับที่ ห่วงใย และมีน้ำใจกับผม และ ครอบครัว

ผมรู้สึกตื้นตันใจมากครับที่คนรักรถถีบทุกท่านมีความ เป็นกันเองและมีน้ำใจเหมือนเราเป็นครอบครัวเดียวกัน เป็นพี่เป็นน้องกันแบบนี้ ก้ขอให้พี่ๆทุกคนมีความสุข และ แข็งแรงๆทั้งกาย และ ใจ รวมทั้งกระเป๋าใส่เงินก้ขอให้แข็งแรงและมีเงินเยอะๆพ ร้อมรับกับ รถดีๆที่หลายคนประสงค์ ด้วยนะครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ

ปล. สงสัยต้องสะสมปืนเหมือนอย่างที่พี่เส เค้า แนะนำแล้วละ เพราะลูกสาวผมหน้าตาดีตั้งแต่เด็กเลย 55555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wasant อ่านข้อความ
    เพิ่งทราบวันนี้เอง ดีใจด้วยนะแอม...em19
    บันไดสวยมากๆเลยพี่ แต่ เทียบไม่ได้เลย กับน้ำใจที่งดงามของคนบ้ารถถีบเลยซักกะนิด

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 22 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย