สวัสดีคัรบพี่แซนสุดหล่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆโคตรเลย

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สวัสดีคัรบพี่แซนสุดหล่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆโคตรเลย

Senior Member modnic's Avatar
    สถานที่
    small wheels
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีคัรบพี่แซนสุดหล่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆโคตรเลย

ผมแอบปลื้มพี่แซนมานานแล้วครับ

ตั้งแต่พี่แซนมาเรียนที่แปดริ้วนะพี่

แต่ก่อนว่าพี่ขี่64 ก็เท่แล้ว

ยิ่งพี่เปลี่ยนมาขี่เเลม ยิ่งเท่กว่า

แล้วตอนนี้ก็มี sr อีก ***โคตรเท่เลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆพี่

พี่รู้ไหมว่าพี่นะ my idol ของผมเลยนะพี่

ผมแทบจะเอารูปพี่มาติดไว้ที่ห้องนอนนะ

แต่มีสิ่งหนึ่งที่รู้สึกว่าจะมีที่เปลี่ยนไปในใบหน้า พี่ก็คือ teen ka บำรุงนิดพี่

(แล้วเจอกันครับพี่แซน ขอนมัสการพี่แค่นี้ก่อนละกัน)

luck na ถึงหยอกเล่นนะ

กูเอง อ๋อง ที่อยู่แปดริ้วนะจำได้ไหม ไอ้เสือร้าย แล้วเจอกัน

มีอะไรเด็ดบ้างตอนนี้ แล้วไว้มาทัวส์ระยองนะ จะพาเที่ยวนะ ไว้เจอกัน

แล้วมีโปรเจ็คซ์อะไรต่ออีกไอ้เสือ เล่น sporter ยัง

แล้วอย่าลืม mini รถในโปรเจ็คซ์ซะละ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ modnic อ่านข้อความ
    ผมแอบปลื้มพี่แซนมานานแล้วครับ

ตั้งแต่พี่แซนมาเรียนที่แปดริ้วนะพี่

แต่ก่อนว่าพี่ขี่64 ก็เท่แล้ว

ยิ่งพี่เปลี่ยนมาขี่เเลม ยิ่งเท่กว่า

แล้วตอนนี้ก็มี sr อีก ***โคตรเท่เลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆพี่

พี่รู้ไหมว่าพี่นะ my idol ของผมเลยนะพี่

ผมแทบจะเอารูปพี่มาติดไว้ที่ห้องนอนนะ

แต่มีสิ่งหนึ่งที่รู้สึกว่าจะมีที่เปลี่ยนไปในใบหน้า พี่ก็คือ teen ka บำรุงนิดพี่

(แล้วเจอกันครับพี่แซน ขอนมัสการพี่แค่นี้ก่อนละกัน)

luck na ถึงหยอกเล่นนะ

กูเอง อ๋อง ที่อยู่แปดริ้วนะจำได้ไหม ไอ้เสือร้าย แล้วเจอกัน

มีอะไรเด็ดบ้างตอนนี้ แล้วไว้มาทัวส์ระยองนะ จะพาเที่ยวนะ ไว้เจอกัน

แล้วมีโปรเจ็คซ์อะไรต่ออีกไอ้เสือ เล่น sporter ยัง

แล้วอย่าลืม mini รถในโปรเจ็คซ์ซะละ
    จำได้ซิว่ะอ๋องที่ ตัวสูงๆอ่ะ 555 ตอนนี้บ้ารถเมกันอยู่อ่ะ มินิก็อยากโดนอยู่เหมือนเดิม ตอนนี้จี มาร์ควันอยู่ เปนไงสบายดีป่าวว่ะ 64 อยู่ป่าวว่างๆมาเที่ยว กทม โทมาหาดิ เที่ยวกัน ไปมีเมียที่ระยองหรอว่ะ ว่างๆโทมา นี่เบอกรู 087-3403737 ปล.ไอ้ตีนกาตามกาลเวลาหว่ะ 555 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rollinbiker : 07-05-2009 เมื่อ 23:17
    $$.. street bikers ..$$

Senior Member modnic's Avatar
    สถานที่
    small wheels
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เอออยู่ระยองว่ะ อ.แกลง ไปเกาะช้างก็ผ่านบ้าน Gru (ไว้ร่วมตัวกันที่ข้าวสารโว๊ย)

กูว่าจะไปอยู่กับ iiปู + iiฮา ที่ร้านสัก iiบอล นะ
    ได้ข่าวว่า iiบอล ***จะไปฝรั่งเศสแล้ว (จำ ii บอล ได้เปล่า) กูเปลี่ยนไปเยอะว่ะถ้าเล่ายาวเลย
    คุณอยู่ทันตอน gru ได้ vw van มาเปล่าว่ะ

แล้วกูเอาไปแลก หน้าวี แต่เครื่อง***เน่า เอาไปซ่อมกับพี่เสือ พี่กวง พี่นี highway oxide ซ่อมได้ชัวส์และแน่นอนดีว่ะ ซ่อมแล้วขายไป

แล้วก็ไปได้ gs มาแบบ แห้ง ๆ ราคา 2xxx อยู่หลังราวไก่ ไม่อยากจะเชื่อว่าจะมีรถนะ

แล้วก็ขายไปอีกว่ะ

แล้วสุดท้าย 64 สุดเลิฟกูก็ขายอีก
    (ไว้จะส่งรูปให้ดูว่ะ)
    แต่ตอนี้เหลือ แค่ จักรยานแสตนดาร์ดคันเดี๋ยวว่ะ ว่าจะเริ่มนับหนึ่งใหม่กับ 64 india ว่ะ
    ฝากบอก P bcy ว่า Gru อยากจะขี่ 64 india ไปทัวส์ทั่วไทยด้วยได้ไหม และถ้าเป็นไปได้ Gru จะขี่ 64 india go to italy *** ดีไหมว่ะ

ไว้กูโทรหา คุณมี hi 5

หรือเมล์ไหมว่ะ

ลง หนังสือวัยรุ่นบ่อยนี่ว่า

ไอ้หนังสืออะไรนะ เนยสดนะ (chezz)

ทำงานไรว่ะ ตอนนี้

แฟนกูก็น้องคนเดิมที่กูคบตอนเรียนนะแหละ 11 ปีแล้ว รักนานรถเลยหายหมดเลย

ได้เมกันตัวไหนมาว่ะ

แล้ว sr ยังอยู่เปล่า อยากเห็นว่ะ

และดีใจกับงานที่จัดกันที่พัทยานะเพื่อน คราวนี้กูจะไปช่วยลุยด้วย ถ้ากูพร้อมนะ
    แล้วเจอกัน

ดีใจว่ะ ที่ได้เจอกันอีก ขอให้โลกหมุนให้เสือร้ายอย่างพวกเรา มาร่วมกันในป่าคอนกรีตอีกครั้งโว๊ย

ฝากชม bcy ด้วยว่า นายสุดยอดว่ะ

วันนี้เพิ่งไปโดนหน้าวีมา ปี57 ดับเบิ้ลดอ ไปกระดกมา เด๋วเอารูปมาลงให้ดู เมกันกรูมีมัสแตงหว่ะ หมดไปหลายแสน ไม่เส็ดซักทีทำมาจะ 3 ปีแล้ว ไอบอลก้เจอที่ข้าวสารอยู่เหมือนกัน แล้วคุยกัน
    $$.. street bikers ..$$

Bookmarks