..
.
.
.

อยากได้เวสป้าสักคันคับ แต่ว่าไม่มีเงินก้อนอ่ะคับ ...
คือตอนนี้กำลังจะขาย รถ (ฮอนด้าคลิ๊ก) เดิม ๆ มาซื้อเวสป้าอ่ะคับ ....
เลยอยาก ประกาศแลก โดยที่ผมจะเพิ่มส่วนต่างของรถผมให้อ่ะคับ ....

รายละเอียด ของรถผม ....
ฮอนด้า คลิ๊ก เดิม ๆ รถ 2 ปี กว่า ๆ ทะเบียนพร้อมต่อ พร้อมโอน สภาพเครื่องเดิมๆ ดีมาก รับประกันเครื่องให้คับ .....
เป็นชื่อของพ่อผมเอง ไม่มีปัญหาอยู่แล้วคับ ....

ส่วนต่างจะเพิ่มให้ตามสภาพรถอ่ะคับ พอดีว่าผมยังเรียนอยู่อ่าคับ ยังต้องขอเงินพ่อแม่กินอ่าคับ ...
คงไม่ว่ากันนะคับ หากพี่ๆคนไหนสนใจโพสไว้นะคับ ทุกรุ่นได้เลยคับ ทิ้งรูป เบอร์โทร อีเมล์ไว้เลยคับ เด่วผมจะลงรูป แล้วติดต่อกลับไปคับ ขอบคุณคับ ....
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน