จับได้แล้วคนโกง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: จับได้แล้วคนโกง

มาตรฐาน จับได้แล้วคนโกง

/\2 /\2 ขอโทษพี่น้องชาวโบราณทุกท่านเลยและก้อ/\7 /\7 สวัสดีปีใหม่ด้วย/\7
    ที่หายไปน่ะไปกรุงเทพ มาไปตามเรื่องที่โดนโกงท่อ ฮอนด้า Cl90 เมื่อตอนกลางปี
    โดยไปแจ้งความที่ ส.น ห้วยขวางแปลกแต่จริงตำรวจช่วยตามให้ทันทีโดยไปตามที่
    อยู่ของมันแถวดินแดงไม่เจอตำรวจก้อเลยลองโทรหามันแปล กอีกที่มันเปิดมือถือและ
    รับทั้งที่ 3เดือนมันไม่เคยเปิดเลยทางตำรวจแกล้งอำว่าเป็นคนเล่น รถกำลังจะปล่อย
    ลิดเติ้นให้มัน1คันมันหลงกลแฮะแต่มันก้อไม่ไว้ใจให้เ ราไปส่งที่แถวซอยมหาดไทย
    แล้วมันก้อนั่งมอเตอร์ไซค์มาอีกทีมันชื่อ ต้อม หน้าตาดีเป็นคนใต้ สุราช อายุประมาณ
    20 ขึ้นไปกัดสีผมด้วยทางตำรวจให้เราเข้าไปก่อนเพราะมันไ ม่รู้ว่าเราเป็นใครยืนอยู่ข้างมัน
    ตำรวจก็โทรไปอีกพอมันรับเราก็รู้ว่าไม่ผิดตัวแน่นอนต ำรวจนอกเคื่องแบบเข้าไปหา
    ถามว่า น้องชื่อน้อยใช่ไหมมันบอกว่าไม่ใช่มันชื่อต้อม แค่นั้นแหล่ะโดนล๊อกพาไปโรง
    พักตามระเบียบ ผมก็บอกมันว่าจริงแล้วผมไม่อยากเอาเรื่องเพราะเงินที ่เอาไปมันน้อย
    แค่4000 แต่ถ้าปล่อยไว้มันเจ็บใจอย่างบอกไม่ถูก พอดีขึ้นไปทำธุระกรุงเทพ
    เลยลองดู เป็นของขวัญปีใหม่ที่สุดยอดๆจริงๆ หวังว่านายต้อมคงจะสำนึกได้บ้าง
    อย่าไปโกงใครเขาอีก โดยฉเพาะชาวรถโบราณ /\2 /\2
    อยากถามรายละเอียด โทร 01.2923573 09.0250482.รถเก่าพอวิ่งได้ครับ

*~Honourable Utopia~* ~-:-~ป๊อกกี้จีนแดง!'s Avatar
    สถานที่
    ~White Line Scooter Club~
    ขอบคุณ
    0

เอาไม่ให้ตายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นี้แน่น อิอิอิ
    ~White Line Scooter Club~

ขอสนับสนุนโครงการ "เมาไม่ขับ หลับเกาะกลางถนน"

Junior Member CB100's Avatar
    สถานที่
    หริภุญชัย คลับ
    ขอบคุณ
    0

โหสุดยอดเลยครับ อย่างนี้ถือเป็นของขวัญปีใหม่ที่ดีเยี่ยมเลยครับ ยังไงสวัสดีปีใหม่พี่น้องเชียงรายด้วยนะครับ :p
    ไก่ครับไก่ ไก่ถูกๆแถมกระดูกกับไม้เสียบไก่ กระดูกเอาไว้ชิงโชคไปเที่ยวรอบโลกกับคนขายไก่

ตกลงติดคุกไหมครับ/\2 /\2 /\2 /\2

Humnoi Member ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม's Avatar
    สถานที่
    โบราณแมน อะจึ๋งๆปู้นๆ
    ขอบคุณ
    0

ดีใจด้วยครับ แล้วก็สะใจด้วยครับ

มันจะได้หมดไปเร็วๆพวกคนโกง

ปาล์มโบราณแมน สองล้อจัตุรัส'46

Senior Member skedo's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แมร่งต้องหมดไปจากประเทสไอพวกเฮีย เฮีย จะได้เจริญทัดเทียม นานาอารยประเทศเขาบ้าง/\2
    กินเหล้า เคล้านารี ปี้พีอาร์ บ้ารถเก่า

Bookmarks