นาป่ามาเยี่ยมเยือน

ชื่อกระทู้: นาป่ามาเยี่ยมเยือน

~ กุ ปั ญ ญ อ่ อ น ^^ l2esident's Avatar
    สถานที่
    นาป่า คลาสสิก ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นาป่ามาเยี่ยมเยือน

พี่ครับยังจำกลุ่มผมได้หรือป่าว

สาบายดีกันหรือป่าว

ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ

เห้นพี่บอกสิ้นปีนี้จาไปแม่ฮ่องสอนกันหรอครับ

พวกกลุ่มก้อว่าจาไปกันนะครับว่าจาไปช่วงปิดปีใหม่

ถ้าพวกพี่ไปวันไหนก้อบอกกันด้วยนะครับ

ปล.
    นาป่าจงเจริญ
    เอิ๊ก ๆ
    สุดท้ายนี้

ปล.

ส ว่ า ง ค า ต า ~ เ ข้ า ป่ า ลั่ น ทุ่ ง

น า ป่ า
    ค ล า ส สิ ก ช ล บุ รี ! !

Senior Member c50's Avatar
    สถานที่
    8-riew tiny group
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ l2esident อ่านข้อความ
    พี่ครับยังจำกลุ่มผมได้หรือป่าว

สาบายดีกันหรือป่าว

ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ

เห้นพี่บอกสิ้นปีนี้จาไปแม่ฮ่องสอนกันหรอครับ

พวกกลุ่มก้อว่าจาไปกันนะครับว่าจาไปช่วงปิดปีใหม่

ถ้าพวกพี่ไปวันไหนก้อบอกกันด้วยนะครับ

ปล.
    สบายดีครับ แต่ไม่มีเวลาออกทริป
    สิ้นปีออกทริปครับ แต่ไม่รู้จะไปแม่ฮองสอนอีกเปล่า เพราะไปเมื่อ2ปีแล้ว
    ต้องดูเวลาไปด้วย ถ้าไม่ทันดอกบัวตองก็ไม่ไป แต่มีโปรแกรมไปจังหวัดไกล้แม่ฮ่องสอน
    สำหรับพวกพี่แล้วช่วงเทศกาลจะไม่ออกทริป แต่จะออกทริปในเวลาเหมาะสมของแหล่งท่องเที่ยว
    ts23
    คนแก่ กับ รถเก่า
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=75
    รักการเดินทางและธรรมชาติ
    Today a man, tomorrow a mouse[/COLOR][/SIZE]
    who never a mistake never made a discovery

Facebook,msn & e-mail panu*[email protected]
    I'm traveller,I'm not photographer.

~ กุ ปั ญ ญ อ่ อ น ^^ l2esident's Avatar
    สถานที่
    นาป่า คลาสสิก ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นาป่า classic ชลบุรี

หรอครับ

แต่พวกพมไปช่วงปีใหม่แน่นอนครับ

ขอบคุณมากครับพี่

ปล.
    เอิ๊ก ๆ
    สุดท้ายนี้

ปล.

ส ว่ า ง ค า ต า ~ เ ข้ า ป่ า ลั่ น ทุ่ ง

น า ป่ า
    ค ล า ส สิ ก ช ล บุ รี ! !

Bookmarks