ก็มีชุดปั้มทั้งหมดนะ ขาดแต่สายอย่างเดียว + ดุม + ดิด + ล้อ + โช๊คพร้อมแผงคอ สภาพไม่มีสนิม

เด้งดี ไม่มีรั่วคับผม ไม่เยินมากเพราะชาวบ้านใช่ แล้วผมซื้อรถมาตัดเอาชุดหน้า ตอนนี้อยู่ นครนายก ใครอยู่ใกล้

มาดูเอาไปได้

แต่ถ้าจะให้ส่งก็คงต้องออกค่าส่งเองนะคับ

แต่ถ้าจะมารับ ที่กทมนะต้องรอซักพักอ่ะ จนกว่าที่บ้านจะเข้ากทม
--------------------------------------------
นาย อภิชาติ สืบจากน้อย (APICHART SUEBJAKNOI )
ที่อยู่ 96 หมู่ 1 ต.เกาะโพธิ์ อ.ปากพลี จ.นครนายก 26130
เลขบัญชี 1882117316 ธนาคารนครหลวง สาขา นนทบุรีนะครับ (ผมเรียนพระนครเหนือ)
E-mail [email protected] ออนเอมบ่อยคับ
Hi5 tomatomod.hi5.com

นอนไม่หลับอิอิ
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน