รุ่นนี้ เรียกว่างัยครับขอความรู้หน่อย...ผมเด็กใหม่ด้านนี้ค รับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รุ่นนี้ เรียกว่างัยครับขอความรู้หน่อย...ผมเด็กใหม่ด้านนี้ค รับ

classic_is_me's Avatar
    สถานที่
    คนรักสนิมและผงฝุ่น
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน รุ่นนี้ เรียกว่างัยครับขอความรู้หน่อย...ผมเด็กใหม่ด้านนี้ค รับ

ผมไม่มีความรู้ด้านนี้มากมายนัก...ยังใหม่อยู่ขอความ รู้เพิ่มหน่อยครับอยากรู้ว่ามันคือรุ่นอะไร..ราคาประ มาณเท่าไร...เรื่องอะไหล่เป็นงัย....ถ้าเป็นไปได้ขอภ าพเดิมๆด้วยครับขอบคุณ....พี่ๆน้องๆ thaiscooter ล่วงหน้าครับ
    ( ขอโทษด้วย....มีรูปเดียวครับ )
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  

Senior Member kom's Avatar
    สถานที่
    Club K
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

มาตรฐาน เอาเท่าที่เห็นนะคับ

เป็นรถ ซูซูกิ k125 ถัง มาร์ค2 ฝากระเป๋าข้างหาย เบาะเอาของจักรยานมาใส่ ท่อไม่ใช่ของมัน ไฟท้ายของมาร์ค3 ฝาครอบสเตอร์หน้าหาย บังโซ่ไม่มี ราคาค่าอะไหล่ไม่แพงแต่ต้องใจเย็นๆคับ หรือถ้าเป๋าหนักเดินรัชดาคืนเดียวได้ครบคับ ส่วนสภาพรถเดิมๆเชิญที่ห้องคลับคับผม
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...sprune=-1&f=74
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kom : 13-05-2009 เมื่อ 11:39
    เดี๋ยวเล็ก เดี๋ยวใหญ่ แต่ไงก็รักเอ็งนะ มอไซร์

naJa8111's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

Smile

Suzuki K125 Mark 2 ครับ

อันนี้รูปรถเดิมๆครับ

ข้อมูลคร่าวๆก็ 125cc(โดยประมาณ) 4เกียร์ 1สูบ 2 จังหวะ

Cr@ve Scooter Club terng's Avatar
    สถานที่
    สมาคมหื่นสกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1
    2 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kom อ่านข้อความ
    เป็นรถ ซูซูกิ k125 ถัง มาร์ค2 ฝากระเป๋าข้างหาย เบาะเอาของจักรยานมาใส่ ท่อไม่ใช่ของมัน ไฟท้ายของมาร์ค3 ฝาครอบสเตอร์หน้าหาย บังโซ่ไม่มี ราคาค่าอะไหล่ไม่แพงแต่ต้องใจเย็นๆคับ หรือถ้าเป๋าหนักเดินรัชดาคืนเดียวได้ครบคับ ส่วนสภาพรถเดิมๆเชิญที่ห้องคลับคับผม
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...sprune=-1&f=74
    ข้อมูลเเน่นสุดๆ ครับผม

สมาคมหื่นสกูตเตอร์แห่งสยามประเทศ
    ------------------------------------------------------------
    Mr.Phakids Chantang * Tel :: 097-9622791 * terng@windowslive.com * http://www.facebook.com/kru.terng * บัญชี ธ.กรุงไทย สาขาชนแดน 623-1604-21-7
    ------------------------------------------------------------
    Special thanks :: Sothor_ko ,สาวก Vespa&Lambretta ,Li_150 ,กังหันลมโบราณ ฯลฯ และ ITALY 200....ผู้เติมเต็มความฝันของผม

Junior Member โซดาไฟ's Avatar
    สถานที่
    Motor old classic prajuab
    ขอบคุณ
    0
    0

ขายถังป่าวคับ ผมอยากได้ถังคับ 0844147012คับ
    ขอบคุงคับ

"ผู้นำสายโรงกลั่น" te_777's Avatar
    สถานที่
    Motor Oxidize Classic Club (ชมรมรถเก่าฝั่งธน) BKK
    ขอบคุณ
    0
    0

ต้องการ ถัง m 2 ลองมาดูไม๊ค่ะ
    มีซาก m 2กะอะไหล่ติดรถ อยู่ นิดหน่อย....
    อยู่จรัญ13
    tedures*สาวเต้ ณ อดทน
    Motor Oxidize Classic Club (ชมรมรถเก่าฝั่งธน) BKK
    tedures_enduro@hotmail.com/motor_oxidize@hotmail.com
    <-Tattoos-Rock music-Classic cars->
    085-893-9636 / 083-525-2090

ทีมงานกางเกงรัดไข่ padoxdax-return's Avatar
    สถานที่
    จะขับอะไรก็คลับเคไงเล่า
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน แวะมาเพิ่ม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kom อ่านข้อความ
    ดูคร่าวๆหน้าจะผสมหลายมาร์คอยู่นะ ท่อออกไปทางบาซูก้า ไฟหน้าคุ้นตาแต่ไม่ไช่มาร์คสอง แบบนี้จัดเลยครับ
    ได้ทุกมาร์ค สนใจแบบลึกๆก็เข้าไปเสวนาได้ที่ห้องคลับเค ยินดีให้บริการครับผม

เห็นสภาพแบบนี้วิญญาณนักปั้นมือทองเข้าสิงดิน้าคมมัน น่าไหมอิอิ ขายก็ลองลงราคานะครับพี่
    ALONE IN THE ART

อะไหล่นอกแค่สะใจอะไหล่ไทยอยู่ในสายเลือด

ชีวิตเหมือนรถวิบาก

โดดๆเด้งๆเลอะๆ

แต่มันส์หวะ

จะคุยก็เมล์มาได้ครับ รูปหล่อ จริงใจ นิสัยดีมีเวลาให้ โทรศัพท์มีกล้อง
    paradoxdax@windowslive.com นายไข่เน่าเราชอบแปลง อิอิ
    http://enduroclassicthai.ning.com/
    คอวิบากคลิกเลยเด้

เลขบัญชี ศักดิ์ชัย เนียมเทศ 732-2-30030-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ

Bookmarks