น้องใหม่sr400 - หน้า 20

ชื่อกระทู้: น้องใหม่sr400

Senior Member ชีวิตเด็กศิลป์'s Avatar
    สถานที่
    ชีวิตเด็กศิลป์
    ขอบคุณ
    0

นิทานให้เด็กรุ่นน้องฟังได้นะไอน้อง นี่มันรุ่นใหญ่ครับ......(ป๋าจอห์นเป็นไงนิทานเรื่อง นี่ช่วยชี้แจ้งด่วน) ช่วยแต่งให้ได้รางตีน.....อู๊ย....รางวัลนี่หว่า

Member tor-19's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tor-19 อ่านข้อความ
    เพื่อนทุกคนในห้อง น้องใหม่ sr ทุกคนที่อ่านนะครับ
    รบกวนเปิดอ่านห้องนี้หน่อยครับ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=371703
    มีอะไรทะ********ทะ********ไหมครับ
    อย่างไรเราก็มาคุยกันดีกว่า ว่ามีอะไรอะไรที่แปลกไหม ถ้าเราโตก็ไปตัวที่อื่นดีกว่าไหมครับ
    ถึงคนเขียนนะครับ นิทานที่ให้อ่านก็ตลกดีครับ อย่างไรก็มีอะไรสนุกสนุกตลกตลกก็พิมพ์ เราก็คงเป็นเพื่อนมอไซค์เหมือนกันนะครับ
    รบกวนเพื่อนคนที่เข้าห้อง น้องใหม่ sr นะครับว่าอ่านแล้วพวกเรามาปรึกษากับนิทานเรื่องนี้คุ ยกันข้างนอกดีกว่านะครับอย่าพิมพ์อะไรให้มันเป็นเรื่ องเป็นเราเลย เค้าเป็นเจ้าของห้องเราเป็นผู้อาศัยต้องมีการไม่เข้า ใจกันบ้างเอาเป็นว่าผมเป็นคนเริ่มประเด็นนี้มาก่อนถ้ าอย่างไรในกลุ่มเราถ้าจะไปสร้างบ้านใหม่เราจะนอน ไปเมา ไปขายของ ไปเที่ยว ไปทำบุญ ตามที่เจ้าของห้องเห็นแล้วไม่สบายใจเราก็จากเค้าไปดี ดีดีกว่านะ ถ้าพวกเราชาว sr400 เห็นว่านิทานเรื่องนี้เราอ่านแล้วมันทำให้พวกเราเป็น พวก กาฝาก อย่าอยู่ให้เค้าไม่สบายใจเลยนะครับ
    พวกเรามีช่องทางอื่นๆๆที่จะได้พบเจอกัน
    ผมขอว่าพวกเราอย่าพิมพ์อะไรไปอีกเลยไม่ต้องแสดงความค ิดเห็น ไม่ต้องพิมพ์อะไรไปอีกเลย ให้ น้องใหม่sr ค่อยค่อยลดอันดับไปเรื่อยๆๆ อย่างน้อยพวกเรา(ความเห็นผมนะ) ว่าพวกเราก็ดังพอ พวกเราก็มีการติดตามข่าวสาร พวกเรายังมีการห่วงใยกันตลอด ไม่มากอะไรพวกเราในกลุ่มพิมพ์ ว่าอะไร ขออะไร ถึงกันหมด จากคนที่ไม่เคยคอมก็มาเล่น จากคนที่ไม่เคยเข้าห้องมาเจอกันที่ห้อง จากคนที่หายไปเราก็มาเจอใหม่ ผมว่าแค่นี้ฟวกเราก็ภูมิใจได้แล้วนะครับว่าพวกเราก็ไ ม่ทิ้งกัน
    ผมรู้ว่าการที่พวกเรามีอารมณ์ที่ไม่ดีกับใครซักคนพวก เราก็ไม่สบายใจ พวกเค้าก็ไม่สบาย หลายหลายคนในกลุ่มเค้าพวกเราก็รู้จัก อย่าไปว่าเค้าเลยนะ

อย่าลืมนะ อย่าพิมพ์อะไรไปอีกเลย เดี๋ยวกระทู้นี้ก็ไปอยู่หน้าสอง หน้าสาม พวกเราก็ไม่เห็น ไปหาบ้านที่ใหญ่กว่า สบาย(ใจ)กว่าอยู่กันดีกว่า ตอนนี้เจ้าของบ้านยังไม่ระบุ พวกเรารีบทำอะไรกันดีกว่า อย่าให้เค้าต้องระบุเลยครับ

เจอกันที่บ้านหลังบ้านใหม่ขอเพวกเรา บาย

โชกุน's Avatar
    สถานที่
    Black Sheep Hatyai
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

พี่น้องทั้งหลาย ช่วงนี้ไปเล่นกันที่นี้ได้เลยคับ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=1#post3233995
    " เงินซื้อได้ทุกสิ่งไม่จริงหรอก.. แต่เงินมากๆซื้อได้หมดผมเชื่อ !! "

โชกุน's Avatar
    สถานที่
    Black Sheep Hatyai
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

แจ้งย้าย ไปที่นี้นะคับ พี่น้องทุกท่าน สำหรับ ชาว black sheep

http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=336

และขอขอบคุณ ชาว hatyai sc ทุกท่าน ที่ผ่านมาได้ให้เราใช้พื้นที่

ขอบคุณคับ
    " เงินซื้อได้ทุกสิ่งไม่จริงหรอก.. แต่เงินมากๆซื้อได้หมดผมเชื่อ !! "

Member TORZA150's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ชีวิตเด็กศิลป์ อ่านข้อความ
    custom wing แล้วเจอกันที่ งานครับ...........................
    หล่อเหมือนเดิมนะครับพี่พงษ์ จากน้องต่อสงขลา

Junior Member MoDfucKingsHit's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีคับพี่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ ผมย้ายมาจากนนท์(เล็กนนท์)คับมาทำงานป่าตองได้เกือบป ีแล้วคับ ลงมาที่ไม่srมาหรอกคับหายไปปีกว่าแล้ว
    ย้ายมาอยู่ที่นี่ว่าจะเอาอีกแต่....ถนนสวยมากกก ว่าจะไม่เอาแล้วแต่ก็ทนเสน่ห์ที่สั่นและท่อดังไม่ไหว ...55 กะว่าหลังปีใหม่นี่น่าจะมีอะไรเปลี่ยนแปลง
    ขอคุณคับ อ่อแล้วรวมตัวกันที่ไหนวันไหนบ้างคับ............... ...
    มีข้าวกิน มีบ้านอยู่ มีรูแหย่ มีsrขี่ ชีวิตนี้ก็พอจัย.......แล้วคับ

Junior Member MoDfucKingsHit's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แนะนำตัวอีกที คับและก็ขอฝากหัวกับตัวด้วย (ลงไว้ไม่รู้ไปอยู่หน้า10ได่ไง) ชื่อMoDคับบ้านอยู่นนท์ย้ายมาทำอยู่ภูเก็ตได้เกือบปี แล้วคับ ลงมาที่นี่ไม่มีsrมาหรอกคับมาหายไปปีกว่าแล้ว คิดว่าจะไม่เอามันอีกแต่ก็ยังหลงที่มันมัน...สั่นและ ท่อดังไม่ได้และก็ถนนภูเก็ต-ป่าตอง-และรอบแกาะ สวยมากกกๆกะว่าหลังปีใหม่นี่น่าจะได้มาครองอีกครั้ง และครั้งนี้จะรักมันให้มากกว่าเดิม(ซึ่งมันก็มากอยู่ แล้ว) อิอิอิ จริงแล้วน่าจะได้นานแล้วแต่คำร้องขอเพิ่งจะผ่าน ไม่ทราบว่ารวมตัวกันที่ไหนวันไหวคับ
    มีข้าวกิน มีบ้านอยู่ มีรูแหย่ มีsrขี่ ชีวิตนี้ก็พอจัย.......แล้วคับ

Member tor-19's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่พี่ดูแลห้องครับ
    ไมกระทู้ น้องใหม่sr400 ย้ายมาห้องนี้ได้เหรอครับ
    อย่างไรรบกวนช่วยย้ายอีกทีนะครับ ไปอยู่ห้อง black sheep hatyai club หน่อยนะครับ
    ขอบคุณนะครับ