เปลี่ยนประกับคันเร่งคับ

ชื่อกระทู้: เปลี่ยนประกับคันเร่งคับ

Member InnoZent's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เปลี่ยนประกับคันเร่งคับ

ผมขี่ C70 แต่คันเร่งอันเก่ามันเริ่มจาเสียแล้วให้ช่างเค้าประเ มิน ช่างบอกให้เปลี่ยนเปนประกับจะดีกว่า แต่สวิตไฟเลี้ยวจะหายไป ผู้รู้ช่วยทีนะคับว่ามีวิธีแก้ไขยังไงบ้างคับถ้าผมเป ลี่ยนประกับแต่อยากได้ไฟเลี้ยวไว้ด้วยอะคับ คือผมขี่กลางคืนบ่อยมาก ขอบคุณมากๆๆคับ

CakerHang HANGCLASSIC's Avatar
    สถานที่
    Han--- Classic Tak
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน จากเด็กตากคับ han---

มันเกี่ยวหรอคับ ดูอย่างในรูปคับ ถ้าเปลี่ยนเป็นแบบประกับแต่งก็จะเป็นแบบในรูปคับ สวยด้วย และง่ายต่อการบำรุงรักษา แล้วมันเกี่ยวกับไฟเลี้ยวตรงไหนคับ เราก็แค่ถอดตัวปลอกคันเร่งออก

รูป รูป  

**HAN--- CLASSIC TAK**
    **ชีวิตอิสระกรูเลือกได้**
    E-Mail:cakerhang_55@hotmail.com

Member InnoZent's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ HANGCLASSIC อ่านข้อความ
    มันเกี่ยวหรอคับ ดูอย่างในรูปคับ ถ้าเปลี่ยนเป็นแบบประกับแต่งก็จะเป็นแบบในรูปคับ สวยด้วย และง่ายต่อการบำรุงรักษา แล้วมันเกี่ยวกับไฟเลี้ยวตรงไหนคับ เราก็แค่ถอดตัวปลอกคันเร่งออก

em24 ขอบคุนมากๆๆเลยคับ เปนความรู้อย่างมาก ขออนุญาตนำไปใช้กะรถผมบ้างนะคับ em24

CakerHang HANGCLASSIC's Avatar
    สถานที่
    Han--- Classic Tak
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน จากเด็กตากคับ han---

ไม่เป็นไรคับ คลาสลิคเหมือนกัน แลกเปลี่ยนความคิดกัน

**HAN--- CLASSIC TAK**
    **ชีวิตอิสระกรูเลือกได้**
    E-Mail:cakerhang_55@hotmail.com

Member Nong159's Avatar
    สถานที่
    กำลังหาที่ว่างเหมาะๆ
    ขอบคุณ
    0

พูดถึงว่าเปลี่ยน เปลี่ยนใหม่แต่เป็นแบบเก่าก็ได้นิคับ 80 บาท ประกับเร่ง ลิ้นสั่น ยาว เป็นสายเร่งสะหน่อย

ก็ได้คับ แล้วแต่คนชอบคับผม em24

{วัตถุลูกเล็ก ปั่นป่วน ลูกโต}

>>>>[email protected] <online>
    >>>>"CLASSIC" ถึงลูกจะเล็ก แต่ไม่ยอมแพ้ระยะทางem97
    >>>>CLASSIC อยู่ที่ "จัย" ช่าย "วัตถุ"

เบรคสะบัดคลัชเสียเกียร์หลุด
    เครื่องสะดุดเพลาหักสลักหาย
    หัวเทียนบอดยางแฟบแหนบตาย

ไดไม่จ่าวไฟไม่ชาร์จสตาดพัง

Bookmarks