พร้อมใช้ ประหยัด สึกมาแล้วครับ ได้มอเตอร์ไซค์มาใช้แล้ว ผมไม่ได้ใช้เลย

ตอนแรกเปลี่ยนใจไม่ขายรักมากดูแลอย่างดี แต่ผมสตาร์ททุกวันจนน้ำมันหมดอ่ะครับ

เครื่องเสียง ........เครื่องยนต์ช่วงล่าง ทุกอย่างทำมาแล้วทั้งคัน

ทำมาจากสำนักชื่อดังทุกอย่าง เช่น ช่วงล่างก็สตรัทจาก LAVO MODIFY

ชุดแก๊สก็ทำและจูนโดย MO....UP ล้อก็สั่งจากนอก..........

ภายในไม่โทรม........เครื่องไม่มีปัญหา สรุป เอาไปใช้อย่างเดียว เพราะผมเก็บไว้ก็จอดไม่ใช้ครับ ไม่มีประโยชน์เลยครับ ตอนนี้ที่บ้านมีรถสามคัน คือ วอลโว่ เบนซ์ บีเอ็ม แต่ละคัน .......หุหุหุ ดูแลไม่ไหวแล้วครับ ที่จอดอีก..........

มันเป็นรถที่สวย วัสดุชั้นดี........ทนทานอะไหล่ราคาก็ไม่แพง เพราะของไต้หวันมีให้เลือกมากมาย......หาก็ไม่ยากครั บ.......ลงตัวทุกอย่าง ออกห้างใหม่ก็ล้านกว่าบาท แต่ต้องทำใจทำไมราคามันตกขนาดนี้.....

ขายไปแบบราคาของที่ทำยังไม่ได้เลยครับ

****159000 บาท

081-3045269

http://www.weekendhobby.com/sale/Question.asp?ID=129204

^
^รูปครับ พร้อมรายละเอียด
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน