โครงการปันน้ำใจให้น้อง ครั้งที่ 1 - หน้า 19

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 20 หน้า แรกแรก ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: โครงการปันน้ำใจให้น้อง ครั้งที่ 1

ผู้ดูแลฝ่าย IT peaw_mc's Avatar
    สถานที่
    สองล้อเมืองพรหม ๑๐๑
    ขอบคุณ
    0

Talking

จัดไปเจอกันที่งานเด้อ กำลังออก

รูป รูป  
    ชมรมรถโบราณสองล้อเมืองพรหม

Senior Member JiRaSak_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนเเก้ว Club
    ขอบคุณ
    0

โอ๊ย ๆๆ พี่น้องคับ

ฝนตก ไฟ ดับ

อิอิ

สังคังรามเลยอ่า~

*-*-
    อย่าพิทักษ์พาลชน อย่าลืมตนเมื่อมั่งมี
    เรื่องภายในย่อมสำคัญกว่าเรื่องภายนอกตน
    คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้
    อดีตคือความฝัน ปัจจุบันคือภาพมายา อนาคตคือความไม่แน่นอน

คำเขื่อนเเก้วคลาสสิคไบค์ Yasothon*

Senior Member combin1234's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Red face

ฝนตก ไฟดับ รถเสีย มาไกลๆ ๆ ๆ
    แหะๆ ๆ ๆ

** ชีวิตคือการเดินทาง ประสับการณ์อยุ่ข้างหน้า **

Senior Member lkiopmm's Avatar
    สถานที่
    หนองสองคลาสสิคที่โคราช
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ไม่น่าเลย

แฉะๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอใหม่นะคับ แฮ ไม่สบายเลย

จิมมี่ MCดงหลวง มุกดาหาร กัญชา คลับ's Avatar
    สถานที่
    mc dongluang mukdahan
    ขอบคุณ
    0

ไอ้เอี่ยว ฝากมาบอกว่า สนุก-มัน-จริงๆๆ
    กลับมาถึงบ้าน ตี3 เปียกตลอดเส้นทาง

ไม่ว่ากันเรื่องแบบนี้ พวกเราให้อภัยกันได้เสมอ
    เป็นกำลังใจให้ ครับพี่ๆพนมรุ้งนารายณ์คลาสสิค..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กัญชา คลับ : 25-08-2009 เมื่อ 11:00
    วิ่งรถด้วยใจ แฝงไปด้วยมิตรภาพเพื่อความรักใคร่ และสามัคคี
    MC DONGLUANG CLASSIC_BIGBIKE :MUKDAHAN:

Senior Member JiRaSak_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนเเก้ว Club
    ขอบคุณ
    0

*-*

ไฟ ดับ ฝนตก

ไม่เป็นไรคับ คราวหน้าเอาใหม่ คับ ๆๆ

สู้ สู้ ๆๆ
    อย่าพิทักษ์พาลชน อย่าลืมตนเมื่อมั่งมี
    เรื่องภายในย่อมสำคัญกว่าเรื่องภายนอกตน
    คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้
    อดีตคือความฝัน ปัจจุบันคือภาพมายา อนาคตคือความไม่แน่นอน

คำเขื่อนเเก้วคลาสสิคไบค์ Yasothon*

Junior Member amonpun's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Red face พนมรุ้งนารายณ์คลาสสิค

ทางกลุ่มของเราต้องขอขอบคุณทุกท่าน / ทุกกลุ่ม ที่ได้มาร่วมงานของกลุ่มเรา ถ้าพวกเราบกพร่องประการใดในการจัดงาน กลุ่มเราต้องขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วย เพราะกลุ่มเรายังไม่เคยจัดงาน เพิ่งจัดงานแรกยังไงต้องมีข้อบกพร่องอย่างแน่นอน ส่วนเรื่องฝนตก / ไฟดับ ผมคิดว่าทุกคนคงเข้าใจและให้อภัยเรา เพราะไม่มีใครอยากให้เกิดอยู่แล้ว แต่ทำไงได้ เราห้ามฝนห้ามฟ้าไม่ได้ ส่วนเรื่องของที่ระลึก ถ้ากลุ่มไหนอยากได้ ให้ติดต่อทางประธานเรา ( ทูน 080-1732421 )
    เราจะแลกเปลี่ยนของกันทางไปรษณีย์ ..
    พนมรุ้งนารายณ์คลาสสิค..

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

ขอ รูปเวที หน่อยครับ

พอกล้อง แบ็ต หมด มะได้เก็บรูปเวทีเลยครับ

ขอบคุณมากๆครับ

จุฟ จุฟ i ♥ classic
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down Bkk

งาน เน่า มากคั๊ฟฟฟฟ

โคตรเน่า

เหอะๆ

จิงๆ เหอะๆ

แกล้งไฟดับอีก

เหอะๆ

สุดๆ

มะเคย ท้องานไหน ขนาด นี้เลย

Member
    ขอบคุณ
    0

ต่อไปฟังคนอื่นบ้างนะคับแล้วจะดีกว่านี้

Junior Member amonpun's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Wink พนมรุ้งนารายณ์คลาสสิค

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ twn501 อ่านข้อความ
    ต่อไปฟังคนอื่นบ้างนะคับแล้วจะดีกว่านี้
    ข้อความจากไหนครับนี่ รู้สึกข้อความมันโดนอ่ะ เหมือนคนใกล้ตัวเลย แล้วคุณคิดว่าคุณดีแล้วเหรอ ? em90

ขอบคุณ
    0

Talking พนมรุ้งนารายณ์คลาสสิค

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ torpedo111 อ่านข้อความ
    งาน เน่า มากคั๊ฟฟฟฟ

โคตรเน่า

เหอะๆ

จิงๆ เหอะๆ

แกล้งไฟดับอีก

เหอะๆ

สุดๆ

มะเคย ท้องานไหน ขนาด นี้เลย
    ขอโทษนะครับ ทางเราจะรู้ได้ไงว่าไฟมันจะดับตอนไหน ฝนมันจะตกเมื่อไร แล้วยังมาหาว่าแกล้งอีก ไม่มีใครอยากให้เกิดเหตุการณ์อย่างนี้หรอกครับ งานที่เน่ากว่านี้ผมก็เคยไป แบบว่าเพลงไม่ทันจะขึ้นซักเพลง ไฟดันดับ ฝนดับมาตกหนักตลอดทั้งคืน จนงานเริ่มไม่ได้เลย แต่ทำไมผมไม่ออกมาประนามเค้า เพราะผมมีสปิริตพอ โอเชนะ.. คลาสสิคอยู่ที่ใจ ไม่ใช่กระแส em90

Junior Member littlefeeg2's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าเมืองพญานาค
    ขอบคุณ
    0

ไม่เป็นไรนะคะ งานหน้าเอาไหม่ ทุกอย่างผิดพลาดได้เสมอแต่เราชาวคลาสสิคเหมือนกันก็ต ้องให้กำลังใจกันอยู่แล้ววิ่งทริปเพื่อทำบุญ และหามิตรภาพสิสำคัญสุด ยังไงก็สู้ๆๆ นะค่ะ em90
    รถเก่าเมืองพญานาค หนองคาย
    อยากลืมเรื่องราวที่ปวดร้าวใจ ปัดเป่าทิ้งไปบนทางไฮเวย์
    มาเถิดพี่น้องเพื่อนคลาสสิค ถึงรถจะเท่ไม่เท่ไม่ใช่เรื่องสำคัญ
    มีฝันมีหวังมีหนทางเสมอ รวมพลเพื่อนเกลอถึงไหนถึงกัน
    มีแค่วันนี้ไม่ต้องแคร์วันนั้น ถึงนรกสวรรค์ยังมีเธอมีกัน
    จะสนมันทำไม
    จอกนี้แด่เพื่อนและมิตรภาพ ที่ซาบซึ้งมานานแต่ไม่เคยอธิบาย
    ไม่เสียชาติเกิดแล้วล่ะมิตสหาย ที่มีเพื่อนดีๆอย่างนาย
    ที่มีเหล้าแรงๆย้อมใจ ฝันร้ายย่อมกลายเป็นดี
    ช้างป่าอยู่ป่าคลาสสิคอยู่ถนน ยากดีมีจนก็แค่คนขับสองล้อ
    เกิดมาชาติเดียวก็ใช้มันไห้พอ เพื่อชีวิตติดล้อขอแค่เศษสตางค์
    เติมน้ำมันเติมน้ำเมา
    สองล้อพอเพียงชีวิตก็เพียงพอ สองล้อพอเพียงเท่านี้ก็เพียงพอ

กลุ่มรถเก่าเมืองพญานาคหนองคาย ขอสนับสนุนชาวคลาสสิคที่ทำดีไห้กับสังคม

Member เอ๋ ซูซู's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับพี่น้องชาวสองล้อผู้ใจบุญทุกท่านครับ ก่อนอื่นผมขอแนะนำตัวเองครับ ผมเอ๋ คนป่า หัวหน้าวงดนตรีคนป่า มหาสารคาม ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ผมรับจ๊อบมอบความสนุกในงานกิจกรรมต่าง วงของเราเล่นดนตรีแนววาไรตี้ เน้นลูกทุ่งเพื่อชีวิต มีเวที เครื่องเสียง เครื่องปั่นไฟ และโคโยตี้ ตามราคาจ้างครับ เรารับงานราคาเป็นกันเอง พี่น้องที่มีความประสงค์จะจัดงานต่างฯ ปรึกษากันได้นะครับ ae-music@hotmail.com 082-3042757 -ติดต่อได้24ชั่วโมงครับ วันที่17ตุลา งานของปืนคู่คลาสสิค ที่ขอนแก่น พบกับวงคนป่าได้เลยครับ ขอบคุณครับ เอ๋ คนป่า

Buddy_สองล้อแห่มาลัย Buddy_chaly08's Avatar
    สถานที่
    สองล้อแห่มาลัย มหาชนะชัยไรเดอร์
    ขอบคุณ
    0

เปียกกันทั่วหน้าเลย
    อย่ากคิดมากคับ
    ครั้งหน้าเอาใหม่
    กำลังใจคือสิ่งสำคัญ
    ส่วนของที่ละรึกผมอยากได้คับ
    ตอนไปขอแลกของที่ละรึก สตาปเดินหนี้เฉยผมงงตรงนี้และคับ
    ขอฝากด้วยแล้วกันคับ
    เรื่องของที่ละรึก
    em90em90em90em90em90em90
    ประวัติการขายคับ ลิ้งตัวอาจเข้าไม่ได้ แต่คลิกขวาตรงชื่อผมแล้วเลือกกระทู้ทั้งหมด
    http://www.thaiscooter.com/forums/se...archid=6845277
    [COLOR="red"][SIZE="4"]
    สนับสนุนการจัดงานแบบสร้างสรรค์

หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 20 หน้า แรกแรก ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks